Lý 2 !!! chơi đừng hỏi , chơi quá là chơi luôn !! :x

Đau đầu quá liệu có bao h dịch cúm A H1N1 đã lan đến Việt Nam

Vừa xem ct phỏng vấn cô Dg hôm trc', hóa ra là vấn đề "Yêu sớm" ở tuổi học trò, theo phỏng vấn thì cô Dg khuyến khích chúng ta yêu sớm vì yêu đâu chỉ có hại mà phần nào đó có lợi ;;)(cô tâm lý wa'), phải để cho học sinh ko gian riêng để yêu đương ;). Một điều nữa là cô bảo trong lớp đã có tình trạng yêu đương, còn công khai cơ, ko bit' bạn nào nhỉ, mình trong lớp mà cứ như ko ý :|.
ps: lời cô tương tự như thế, vào mồm tớ hơi khác đi tí nhưng ý chính nó là như vậy :D

----------

Tưởng nó phát trên V6 ai dè phát trên VCTV6 :|

Chương trình "chuyện riêng chuyện chung" à hình như phát cả ở vctv1 hay sao ý.Với cả cô muốn bảo vệ ý kiến nên mới đưa ra luận chứng thế chứ lớp mình dạo này nhạt như nc ốc ý có gì hay đâu:-j hoặc có thằng nào đấy tẩm ngầm tầm ngầm mà đấm chết người rồi <):)

=))
lớp mình làm gì có đôi nào , có để hóng đã tốt , tuy ko có đôi nào nhưng lại có sự công khai của Ngọc Anh và Diễm Hằng =)) romeo vs thỏ thõa :))

Hey girl thế ko hay đâu nhá
Hình như ct đấy phát lại vào 14h ngày mai và 10h ngày kia thì phải ko chắc lắm đâu nhưng mà cứ thử xem sao

ối lúc nào đấy :(( mình cũng mún xem ... lớp mình chỉ có rame ngò vs thõa thỏ thôi =)) hi'hi' ;;) =)) ai bảo lộ liễu quá cơ :-"

tốt quá ngày kia 8h xem, vctv 1 à? =P~
đi chơi về đến hn nóng vãi chưởng, ở TQ thì lạnh run lập cập

----------

mất công viết giấy nghỉ học thứ 7, rốt cuộc là nghỉ thật
các bạn trẻ quay ra bàn về tham quan với cả đồng fuc thôi nhể
mai đến lớp sẽ bàn
http://vnexpress.net/GL/Ban-doc-viet/Tam-su/2009/05/3BA0E961/
em thề ko phải em viết :|

Chỉnh sửa lần cuối:
Đọc vài câu đầu tao biết ko phải thằng DM rồi :D "Tôi thường ko xen vào chuyện người khác" chắc chắn ko phải DM :))

tobe nói chỉ có chuẩn :)) tobe à dạo này tao rất tâm đắc với mày :)) chúng mình sẽ trở thành đôi bạn tốt tobe nhé:))

tham quan thì tự hủy đi :)) ko dc đâu , tao thấy thế , lần trc đã xin Cúc phương là lần cuối rồi . anw , xin dc tiếp thì tốt :))

đồng phục nhanh nhanh :x bi h là có như này

- ĐỒNG PHỤC SƠ MI thì nóng nhìn con trai lớp mình sơ mi mà ko phải đồng phục thì rất thõa :)) vs cả già và mốt bây h là somi ( nhiều lớp làm và xấu xí ), đi chơi vd như tham quan thì ko thể somi nóng chết dc , chúng ta ko nên đi theo vết xe đó -> LOẠI NHÉ

- ĐỒNG PHỤC ÁO PHÔNG thì bây h có 2 kiểu là 1 là áo phông có cổ 2 là ko cổ . hãy chọn đi.

- MÀU : tao nghĩ màu nào cũng có thể trừ da cam , hồng đậm và xanh chuối :))

=)) =)) =)) ôi cái tít =)) ung nhọt =)) lại còn thêm chữ Minh mở ngoặc =))
đọc xong lại còn thêm cái câu của tobe :))

tnay` mới thấy mình nhớ lớp nhớ đảng nhớ bic đến tnao` :D
mà sao Dminh vẫn chưa bỏ dc thói quen vs mục tâm sự trên express ah :|

----------

cũng tuỳ
nói chung là phải đến chỗ làm đồng phục ng` ta tư vấn vs lựa chọn kiểu dc, mở mang đầu óc đã rồi có gì về nhà bàn bạc design
tiện nhất là ai tìm dc địa chỉ rồi t4 đi luôn :D

tobe nói chỉ có chuẩn :)) tobe à dạo này tao rất tâm đắc với mày :)) chúng mình sẽ trở thành đôi bạn tốt tobe nhé:))

tham quan thì tự hủy đi :)) ko dc đâu , tao thấy thế , lần trc đã xin Cúc phương là lần cuối rồi . anw , xin dc tiếp thì tốt :))

đồng phục nhanh nhanh :x bi h là có như này

- ĐỒNG PHỤC SƠ MI thì nóng nhìn con trai lớp mình sơ mi mà ko phải đồng phục thì rất thõa :)) vs cả già và mốt bây h là somi ( nhiều lớp làm và xấu xí ), đi chơi vd như tham quan thì ko thể somi nóng chết dc , chúng ta ko nên đi theo vết xe đó -> LOẠI NHÉ

- ĐỒNG PHỤC ÁO PHÔNG thì bây h có 2 kiểu là 1 là áo phông có cổ 2 là ko cổ . hãy chọn đi.

- MÀU : tao nghĩ màu nào cũng có thể trừ da cam , hồng đậm và xanh chuối :))

Đang yên đang lành tự nhiên sẽ trở thành đôi bạn tốt là sao tôi ko hiểu :-/ :-/
Đồng phục lớp cứ chọn giống lớp tớ đi nâu hồng ra đường thì úi giời cứ gọi là đi đâu ai cũng nhìn luôn nổi bật giữa đám đông luôn ai cũng muốn chụp ảnh cùng =))

Ngày xưa lớp thằng P có kiểu đồng phục hay phết, áo sơ mi giống áo đồng phục đằng sau in bằng mực đen , có ca vát nhìn đc phết.

tao thấy kiểu áo có cổ,mầu nèn đen sọc trắng,sau lưng in số thứ tự của mỗi thành viên trong danh sách lớp + tên.Tay áo bên trái in 1 cái logo của lớp Lý2.Đằng trước áo in mấy cái răng cưa,bánh xe thể hiện 1 tí của chất lý.
@ Đừng nên làm cầu kì,nó sẽ mất tự nhiên và ko nổi.

tao thấy kiểu áo có cổ,mầu nèn đen sọc trắng,sau lưng in số thứ tự của mỗi thành viên trong danh sách lớp + tên.Tay áo bên trái in 1 cái logo của lớp Lý2.Đằng trước áo in mấy cái răng cưa,bánh xe thể hiện 1 tí của chất lý.
@ Đừng nên làm cầu kì,nó sẽ mất tự nhiên và ko nổi.

tởm =)) làm thế này ko dám mặc ra đường ý =)) có phải logo đâu mà nhét lắm thứ thế =)) ... đừng có cổ trông hơi già
Hoặc thích thì in cái cổ áo giả ... =))

Back
Bên trên