Lý 2 !!! chơi đừng hỏi , chơi quá là chơi luôn !! :x

Re: ~Lý 2 All ★★★★★ (07-10)~

8/3 làm gì nhờ :)) chắc tách phylish ra đừng trùng làm gì :|

Phylish là phylish mà 8/3 là 8/3 sao mọi người cứ đánh đồng các chương trình với nhau là sao nhỉ thôi nhá ko ai nói gì thêm nữa nhá chỉ tổ chức 8/3 thôi kệ cha phylish bao h làm cũng đc thế đã đc chưa

tổ sư thằng ngò ... hôm nay ko cho tao mượn kính =))

Thì sao:-j :-j :-j :-j :-j :-j

đâu ra,em thằng tobe học cấp 2 rồi mà,cái kia chắc của cháu nó :))

Bình Ngô Đại Sock!!!! từng nghe Việc đi học cốt để yên thân. Mang sách tập óc ko hề học. Như trường học nước ta từ trước. Vốn quen trò quay cóp đã lâu. Kiểm tra quăng đại cũng xong. Ko thuộc chép phao cũng thoát. Từ khoa học tự nhiên bao đời ko làm bài tập. Cùng khoa học xã hội mỗi tên vừa chép vừa rên. Tuy điểm số từng đứa khác nhau, song dưới 5 thằng nào cũng có. Bởi do: tiếng Anh ham chơi nên cóc học. Triết học ko hiểu phải tiêu vong. 15' chết ngắt môn văn, kiểm 1 tiết chết tươi môn Sử. Phụ huynh chưa biết, giấu phắt là xong

@ thật là vãiiiiiiiiiiiiiii

Chỉnh sửa lần cuối:

chết mất mấy cái clip :))
cảnh cáo 8/3 ko dc làm phylish. 8/3 thì phải là 8/3 :-w :x
thằng tobe em còn bé mà đã giống thằng tobe anh dồi [-x
Xin nói thêm đây là mình lấy trên mạng, ko phải của bất kì ai mình quen biết, mà mình là một con người có tâm hồn trong sáng, ko thể như thế đc ;;). Nói thêm nữa là chữ "dồi" :)) mình tưởng mình là thằng ngu chính tả nhất lớp, thế mà có đứa ngu hơn :))

@tobe: e kậu mấy tuổi rồi............. ôi thế này thì cũng phải chek lại vở tiếg anh của bé mih quân nhà tớ mới đc. vớ vẩn lại ở đẳng cấp cao hơn nữa =))
thật ra, cô hạnh đôi khi nhìn cũng [dễ thương] phết. nản vkl

@tobe: kệ mình mình quen type dồi dồi đấy > : P ở vở vs bài ktra mình vẫn viết đúng là dc :)) mình có tí 9x thế đấy tobe ko đỡ dc đâu =))
ui hnay tự dưng dạy quá là sớm luôn :))

Chỉnh sửa lần cuối:

đén nhà thằng bằng xem cái ảnh nó chụp vs em nó treo ở tg cách đây gần 10 năm nhìn mà sốc cứ tg cô Hạnh :)) giống kinh :-ss

đi học thêm đây :-< :( pp :((

Ko ngờ con mình giốt trính tả hơn cả tobe thik vãi :))

@tobe: kệ mình mình quen type dồi dồi đấy > : P ở vở vs bài ktra mình vẫn viết đúng là dc :)) mình có tí 9x thế đấy tobe ko đỡ dc đâu =))
ui hnay tự dưng dạy quá là sớm luôn :))
9x ah, chắc tại ăn dồi chó nhiều quá nên nhầm chứ 9x j :))

xí còn hơn những ng` xấu bụng động một tí là lại phải đi .. như tobe đâu có dám ăn dồi chó đâu :-"

Hôm nào mình thi ăn thịt chó nha ;;)

Thôi ngay lại bắt đầu giống thằng Thịnh rồi mở mồm ra là thịt chó

tiếc quá,mình yêu chó lắm,chả bao giờ ăn thịt chó,chỉ ăn thịt mèo thôi,cứ nhìn con mèo nhà mà .....:))

từ khi con chó nhà tao bị cho từ gần 2 năm trước thì tao thề là tao chưa có miếng thịt chó nào vào mồm :)) nghĩ lại thấy thèm quá
đọc mấy câu trính tả của bọn mày mà cứ nghĩ vào nhầm topic lớp trung :|

Chúng mày vô học quá đi thôi:-j

Thứ hai sắp xếp lại cán bộ lớp ah????

từ h ko gọi chiến là anh chiến nữa :| quá thõa ý :|

mỗi mày gọi anh chiến, lớp này gọi nó là thằng phản bội ;))
yes thứ 2 sắp xếp đội hình mới

Back
Bên trên