Lý 2 !!! chơi đừng hỏi , chơi quá là chơi luôn !! :x

Re: ~Lý 2 All ★★★★★ (07-10)~

đã lừa mình xong h lại còn ngồi phóng đại lên đây :-w
bố ơi :(( Bic ơi :(( ra đập bọn báo lá cải này giúp con đi :-w
Mọi chuyện rõ như ban ngày rồi ai bảo con ngu dại để 2 thằng đấy nó lừa cho ra nông nỗi này.Cho dù bố có yêu quý con đến mấy bố cũng ko chừa mặt ra truyền hình làm cả 1 chương trình xin lỗi cho con đâu nếu bố làm thế chẳng hóa ra con là ... mình là người của công chúng phải biết giữ hình ảnh chứ

Đúng, người của công chúng là phải biết giữ hình ảnh :)) ko thể cứ đi xin lỗi như người ta đc =)) chịu thôi, BIC ko giải quyết vụ này, thời buổi tự do thông tin, họ làm j kệ họ :D

----------

"nhấp nhấp trá hình" =))=))
vâng, có ai tin không??? :)) xin lỗi cô đi, cô lại chả uống 3/4 cốc xong rồi kêu no tại vì vừa mới ăn bên Bocha xong còn gì nữa B-)

Nửa cốc mình đã sắp gục vậy mà đây 3/4 cốc :| tửu lượng hơn cả mình, kiểu này phải đi train thôi 8-X:

----------

@Ngò: chắc phải làm phóng sự về 1 vụ lừa tình một học sinh nữ tên D trg A bị hai tên H và L lừa vào quán bia bên phố, chúng cho cô bé uống 3/4 cốc bia có thuốc ngủ rồi...........:)) chắc phải làm thật

Chỉnh sửa lần cuối:

Mọi chuyện rõ như ban ngày rồi ai bảo con ngu dại để 2 thằng đấy nó lừa cho ra nông nỗi này.Cho dù bố có yêu quý con đến mấy bố cũng ko chừa mặt ra truyền hình làm cả 1 chương trình xin lỗi cho con đâu nếu bố làm thế chẳng hóa ra con là ... mình là người của công chúng phải biết giữ hình ảnh chứ

đọc mãi mới hiểu :-w

mình thề con sô 3/4 là con sổ hết sức hết sức phóng đại :|

Chỉnh sửa lần cuối:

nữ sinh tên D đã uống say rồi bị hai thanh niên là L và H lạm dụng... lúc bố cô bé là N và cậu cô bé là M phát hiện ra thì đã quá muộn, cháu đã bị A rồi

tao phát hiện ra thằng ngò ko phân biệt dc văn nói và văn viết :))

anh vs văn lớp mình 2 phòng đều tốt , hi vọng sẽ vẫn tốt cho 3 môn khó nhất :D

Anh hôm nay như shit :(( chán wa đi :(( cầu trời cho ngày mai :X :X :X
@scandal : nữ sinh tên Dung ko chỉ uống bia mà còn nốc thêm 1 đĩa lạc :)) uống rất máu còn đòi 1 2 3 dô :))

Mai lý với hóa, đập một lúc 2 môn :|
ai chưa có số mới của tớ thì nháy máy đê (nhớ ghi rõ họ tên) 091233765747

này có ai nhận đc off của cụ hòa ko? Có thật ko đấy
chết mất thu vở văn thì :((

tao đang muốn thu để gỡ điểm đây =))
lý hoá xoắn quá :-?

Vụ thu vở văn là cô bảo mà chỉ những đứa thiếu điểm thôi

Nói thật là cái đề hóa hôm nay còn chấp nhận đc chứ cái đề lý thì :| thôi rồi :(( dài ko thể chấp nhận đc, đến mấy thằng đi học vừa làm xong, biết cách làm chỉ viết ra mà còn ko kịp :( bó tr..

----------

Chúng ta có thể dự đoán đc là đề toán sẽ như thế nào.

Nói thật là cái đề hóa hôm nay còn chấp nhận đc chứ cái đề lý thì :| thôi rồi :(( dài ko thể chấp nhận đc, đến mấy thằng đi học vừa làm xong, biết cách làm chỉ viết ra mà còn ko kịp :( bó tr..

----------

Chúng ta có thể dự đoán đc là đề toán sẽ như thế nào.
Đề toán khó hay dễ phụ thuộc hết vào sáng thứ 6

Bây h phải duy tâm một tí, ko biết ai trong lớp có ngày sinh hợp để xông đất topic vào dịp tết nguyên đán sắp tới đây, mọi người tìm xem có trang web nào xem tuổi xông đất ko :D

----------

Đến tết Lủ phải khóa topic vào đợi người hợp tuổi vô xông, tránh những vị khách ko mời.

----------

Ngày xưa còn bé chưa để ý đến vấn đề tâm linh lắm, bây giờ phải đặt tâm linh lên hàng đầu :))

Lớp ta 92 là tuổi thân :D

9. Người tuổi Thân nhanh nhẹn, thông minh tháo vát. Họ ưa tranh đấu nhưng lại khéo che đậy kế hoạch của mình. Là những người đa tài, làm được nhiều ngành nghề nhưng luôn cảm thấy mình giỏi hơn người khác nên thường chủ quan thái quá dẫn đến thất bại. Năm nay tuổi Thân phải đi lại nhiều và đi xa. Tuổi này xung khắc với tuổi Dần và hợp với tuổi Tỵ (bạn có thể mời người tuổi Đinh Tỵ hoặc Tân Tỵ đến xông nhà đầu năm).

mình nói thật :D hóa mình tự hủy :D lý chưa đến 7 :D
mình thất bại ghê gớm ...:D

ờ xét tuổi xem ai vào xông nèo :))
nhanh

sag' nay học toán k mấy ku BIC ? Hinh có dặn do` j` k ?

Back
Bên trên