Lý 2 !!! chơi đừng hỏi , chơi quá là chơi luôn !! :x

Re: ~Lý 2 All ★★★★★ (07-10)~

=)) vớ vẩn hàng của tao ai cho mày...mà ảnh nét thế còn j kẹo đâu mà kẹo j mà kẹo vớ vẩn, malboro đấy :)), anh gốc trắng trẻo đẹp trai thế còn j :))

2 chai trốn mãi mới tậu dc để mà ăn giáng sinh đấy, hehe

nhắc đến mới nhớ,có ai tặng quà tao giáng sinh ko....:( bên này lạnh lắm,toàn -18 đến -23 thôi bước ra ngoài dg là cóng ngay, hôm trc đi chơi khuya tao với lũ bạn còn đứng đài bậy =)), đái đến đâu tuyết tan đén đấy tao vừa đái vừa tạo hình vẽ đc cả hình trái tim cơ mà, quên ko chụp ảnh lại =)), cũng may chưa cóng tr ym =))

oi me oi vai lua' =))
thu ky cua Bic se nhan danh sach' chia thanh cac phong`
cac bac thik Abc hay chan~ le? day ;))

@tobe: thx so much :x oh đấy tôi cười suốt thế mà ứ nhận ra :-w :-"
ui hnay anh chiến offline cmsn dài cực :x:x:x anh chiến kêu rất phục mình vè môn hóa =)) =)) 8->

Chia abc đi, năm ngoái chẵn lẻ rồi, năm nay đổi mới ;;)
Anh Chiến thì quan tâm tới mọi người vô đối, sinh nhật ai cũng nhớ, cũng gửi tin nhắn CMSN hoặc nói tận nơi(mỗi tội ko có quà :(). Anh Chiến khen rất phục về môn hóa có nghĩa là anh ý còn giỏi hơn, phục vì tại sao lại có người học gần bằng mình môn hóa :D chắc ý tứ nó là thế.

----------

@Thịnh: em kia người Việt hả mày ???? Tao vẫn thích cái máy tính, hay cứ gửi về cho tao đi, gọi là quà giáng sinh :D

Nhận giữ trẻ em gái từ 16-25 tuổi trong mùa tết để bố mẹ về quê hay đi chơi xa, cơm nước miễn phí, có nhận giữ qua đêm. Đặc biệt nhận giữ đêm không lấy tiền. Điều kiện nhận giữ: các em gái phải hoàn toàn khỏe mạnh, xinh xắn, dễ thương, không bị các dị tật về tay chân mắt mũi, không có tiền sử về bệnh thần kinh, co giật. Ưu tiên các bé gái con nhà lành và các trường hợp còn lại không giải quyết (Xin quý phụ huynh an tâm, sẽ thương yêu con gái của phụ huynh, kô có nạn Bạo Hành như báo đăng đâu!)

----------

Dịch vụ mới của BIC :))
Mình có 1 đứa con gái mới 16 tuổi đủ tiêu chuẩn của công ty mình có khi mình phải gửi ở lại công ty vì chắc tết này mình lại đi công tác nước ngoài còn mẹ con bé bỏ đi theo zai rồi
PS:đây là công ty mình mà hy vọng là mình ko lên ông ngoại ko và mình ko thik con rể mình làm cùng công ty với mình

Bác nào gửi con cái cứ đăng kí với Tobe :)) nhớ phải đủ tiêu chuẩn ;;)

Mày bắt tao đi công tác thì tao phải gửi con lại ở nhà ai trông

Mình có 1 đứa con gái mới 16 tuổi đủ tiêu chuẩn của công ty mình có khi mình phải gửi ở lại công ty vì chắc tết này mình lại đi công tác nước ngoài còn mẹ con bé bỏ đi theo zai rồi
PS:đây là công ty mình mà hy vọng là mình ko lên ông ngoại ko và mình ko thik con rể mình làm cùng công ty với

:-w :-w mẹ con gái thằng ngò là ai :-"

câu Ps ko thể đỡ dc =))

tin hôm nay mình vs lampard búp hết cả từ hk đến 15' :))

ôi, thg thịnh suog' the, SUONG' vkl.......... e kja la` gf mày ak, to ;))

Mưa........ko biết mai đá đấm kiểu j đây, ông nào nhỡ mua vé vài tr rồi thì khổ :))

Mưa........ ko biết mai cà phê bóng đá kiểu gì, thằng nào lỡ ngoan ngoãn đấm lưng cho mẹ nhổ tóc sâu cho bố mà vì mưa lạnh vẫn dek dc đi nữa thì khổ :))

Back
Bên trên