Lý 2 !!! chơi đừng hỏi , chơi quá là chơi luôn !! :x

Re: ~Lý 2 All ★★★★★ (07-10)~

tao thấy đi 1 mình sướng hơn,ko xảy ra tranh chấp,chẳng phải ngại gì vì đều là lớp mình với nhau cả,tự nhiên hơn.
Hơn nữa đã có kế hoạch rồi thì đi luôn thôi,chứ cứ chờ + hoãn đi hoãn lại + đồng ý rồi ko đồng ý...v...v thì chán lắm.
Theo tao thấy tình hình là nếu hoãn tiếp thì chắc cũng ko đến 1/2 đồng ý đi đâu =.=!
1.Số tiền đóng ko phải nhỏ (riêng tièn đóng thôi là gần nửa triệu rồi,chưa kể phải chi tiêu trên đường và tại địa điểm tham quan =.=!).
2.Địa điểm đi thăm quan 1 số đứa đã đi rồi và ko muốn đi lại cho phí tiền bố mẹ ( cái này ko có tao vì tao chưa đi).

Chỉnh sửa lần cuối:

tình hình là các anh chị đang bàn kế hoạch đi tham quan 6 lớp khối mình :))
biết là các em cũng chưa đi , tuy là có kế hoạch rồi :)) ,
các em bàn xem thế nào nếu muốn góp ý j` thì lên topic 12l1 nhé :))

e chỉ xin 1 ngày dc sống bình yên hạnh phúc đúng với lứa tuổi 9x hồn nhiên ngây thơ vô số tội của mình-1 ngày bình yên bên tổ săn L2 =)) =))

Chỉnh sửa lần cuối:

thôi chúng mày :-j
thực sự là lớp mình bị linh tinh quá rồi , công nhận nếu lùi tiếp tuần tham quan thì lại thêm chục cái tội trong sổ . cô cũng chả cho nữa.
ko phải đi 6 lớp ko vui mà là do đk lớp mình sợ ko dc

thôi cố lên để t7 cn tham quan vui vẻ:x

phản đối nhé.toàn các mem lí 2 chém gió,không có bằng chứng chính đáng.

phản đối nhé.toàn các mem lí 2 chém gió,không có bằng chứng chính đáng.
mà lớp lí đi tham quan Cúc phương giá 470k là quá đắt đấy8-> .năm ngoái bọn tớ đi chỉ khoảng 300k thôi.lên đấy cũng khá bình thường,ít cảnh đẹp.được khoản tham quan động thì cũng tạm.nói chung là tùy cảm nhận của từng người:D

Chỉnh sửa lần cuối:

các e thế nào rồi:-s
tình hìnhlà có thể thốngnhất là đi 1 hum thui:-s mà lớp các e lên lik rồi nên sợ khó:((
huhuhu nhưng rất muốn 6 lớp đi vs nhau cho vui:((
cố lên nha:((

Xem trang trước thấy 2 con bé DUng và Lủ nghịch quá trèo cả lên cửa sổ thế là ko đc :( ko phải là học sinh ngoan =)).Lớp lý 2 có 2 con bé đó là xinh nhất ai ngờ cũng là nghịch nhất :-S

:)) :)) :)) :)) :)) :)) :))
:x :x :x :x :x :x
:* :* :* :* :* :* :* :*
=))

mie' xui quá vừa bảo lùi tham quan 1 tuần sẽ đầy tội vào sổ , hôm nay vcl cái sổ , tiết toán tởm quá :|
may thầy k gọi con gái

HOT !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
tao vừa hỏi anh 1 , bọn nó vừa đi cúc phương 2 ngày 1 đêm ngủ khách sạn , chỉ đóng 350k :| vì thế chúng ta hãy gọi dminh là nub và gọi lủ là super :)) tao có số dt liên lạc vs tua 350k rồi :D về bảo dminh bảo mẹ nó gọi là okie:D

Chỉnh sửa lần cuối:

350k á,yêu cầu thằng DM xem lại cái hãng du lịch đi,sao toàn chọn mấy cái chỗ đắt thế :((
Tình hình là tớ sẽ ko đi,vì nghĩ đi nghĩ lại cái giá 470k vượt quá khả năng cho phép của tớ mặc dù bố mẹ tớ đồng ý,nhưng cái tour nó quá đắt,mọi người thông cảm,tớ sẽ ở nhà,chúc mọi người đi vui vẻ :D.
p/s: nếu có giá <400 thì có lẽ tớ đi được,nhưng với cái giá trên trời kia thì nghỉ ở nhà lãi hơn :((

Chỉnh sửa lần cuối:

thứ 2 lại chuẩn bị giải trình đối đáp vs cô Dương tiếp, chán quá, sao mà nhiều tội thế không biết.
Tình hình này có khi tớ không xin bm được, đề nghị DMinh quyên hộ tiền để tớ mua xe xong anh em đèo nhau lên đấy nhé

Chỉnh sửa lần cuối:

tơ ko có ý gì như nói thật,tình hình này thì thứ 2 có lẽ sau khi đọc xong sổ đầu bài cô ko cho đi nưa đâu =.=!
Còn tớ thì xin rút lui rồi,chiều nay định đóng tiền nhưng thôi,nghĩ lại rồi :((

lolz ? ở nhà cl các bạn ạ ở nhà để làm j` thẩm du với toán lí hóa wtf? hay lại chìm đắm vs cpu ? ................
thế thì đi đi zui hơn năm sau chắc sẽ ko có dịp như nài nữa sẽ ko còn dc ở bên n~ người bạn nữa @_@ jo` nài cực nhớ đức dog và thinh :|
ở nhà chán nắm :|

yêu phổn vd ý đấy các bạn phải như bạn phonex chứ:|
plz 350k rồi , hứa là dưới 400k :|

kể cả 500 thì cuG~ cố mà đi, cả cấp 3 đi đc có 3 lần mà tính lỗ với lãi,haizzzzzzzzzz,tớ là giá nào cuG~ chơi 8->
ko đi ở nhà chán lắm, tối t7 ngồi máy tính mãi nãn rùi, muốn tôi t7 ngồi hành lang vs hội "Hành Lang 1" cơ :)) mà đợt này nghe chừng hội trưởng ko đi đc, hội phó chơi 1 mình chán chết :((

Chỉnh sửa lần cuối:

ôi hội trưởng à, tớ phải không!?
Sắm cho tớ cái xe đạp xong anh em công kênh nhau lên đấy Bằng ạ :)

nhộn nhịp quá nhỉ :)
Hôm nay h toán ko biết làm j, ngồi hình dung nếu đang ở Mẫu sơn thì những hàng cây ngoài cửa sổ là rừng, đám mây trăng là sương mù, nhìn xuống sân trg như nhìn xuống thung lũng, còn cái thằng trên bảng là lâm tặc :D

----------

@Mai: người ta có câu "Có tật giật mình" , nếu bạn với anh Bình nhà tớ ko có vấn đề j thì thôi coi đó là chuyện bình thg, đằng này bạn lại cuống lên giải thích :)) chứng tỏ có vấn đề

----------

@Mai: người ta có câu "Có tật giật mình" , nếu bạn với anh Bình nhà tớ ko có vấn đề j thì thôi coi đó là chuyện bình thg, đằng này bạn lại cuống lên giải thích :)) chứng tỏ có vấn đề

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên