Lý 2 !!! chơi đừng hỏi , chơi quá là chơi luôn !! :x

Re: ~Lý 2 All ★★★★★ (07-10)~

e Hà là em lào nhỉ???? mình nhà quê quá :|

----------

vcl, các em 10l2 mới học gần tháng mà spam 2000 bài, trong khi chúgn ta học cả năm mới đc hơn 3000 bài :| đúng là tuổi trẻ tài kao, giờ mới nhận ra là mình đã già rồi :((

em hà là em nào sao tôi cung ko biết @_@ !!!!!
ặc ặc đợi wa ym thằng em nhoi po` ro^ po` fai thôi :-c

chiều nay các anh xuống lớp em mà xem
bạn Hà là cái bạn xinh nhất lớp em ý :D

em hà nào hả chúng mài ???
chiều wa show hàng nèo anh em !!!

em hà nhảy nuột lắm :))

tình hình là chiều qua khối sinh đã bắt đầu quay clip :-ss
khối hoá thì đã đăng ký slogan riêng và có stt họp khối liên tục :-ss
lý thì sao :> =((

hế nhô :)) thế là năm nay có cơ hội thử chân các em rồi ;) ko ngờ bảg đá bóg lại rơi vào nội bộ Lý 2 thế này

cố lên các em ;) đá đấm thế nào để 2 lớp Lý 2 dắt tay nhau vào vòng sau ý :p :))

Sap den giai 1 bong da lon van de ban quyn truyen hinh lai la 1 van de nong voi su tranh chap cua 2 dai truyen hinh la vtv va vtc.Nhung lan nay tai giai bong da truyen thong Ha noi ams thi BIC da vuot qua vtv va vtc de tro thanh dai truyen hinh doc quyen phat song giai dau nay. Duoc biet BIC da bo ra 1 so tien kha lon de co dc hinh anh cua giai dau tren.Tat ca cac tran dau cua giai se dc TTTT tren kenh the thao BIC5 tan so 102.7 cua ve tinh BICSAT2 voi su xuat hien cua ca BLV hang dau cua 11L2 va cac khach moi la nhung cau thu noi tieng cung cua 11L2.Tin nay dc dam bao boi giam doc dai truyen hinh BIC ma cung co the la ko

Các bạn có thể theo dõi trực tiếp bằng cách dò kênh BIC5 trên tần sóng 102.7 GHz bằng ti vi kĩ thuật số BIC (ai ko có thì chịu:)). Các BLV của chúng tôi với kinh nghiệm nhiều năm chém gió sẽ đồng hành cùng các trật đấu sôi động.

----------

Lớp mình cùng bảng với ai ý nhỉ ???

bất luc vay =)) =)) BIC.hem hieu? chia bag? the nao`,du` sao lop ta cug~ se~ co gag doat jai trag fuc dep nhat =))
@dung : e ha` sjh nam bao nhieu ??? :))

Chỉnh sửa lần cuối:

thế cuối cùng ai check đc em hà chưa, hay lại phải ngày mai anh gọi đội xuống check đây
chưa NHAT xong đã sang đá bóng rồi, nhiều việc quá :)) lại còn clb nữa
lý họp khối đi chứ nhỉ, quay clip đi là vừa
may quá mình có cái tivi kỹ thuật số BIC mua giảm giá ở nguyễn kim #:-S

đổi ava cho nó có sức lan tỏa :D

the chieu lay co' tieg anh tieg em j` hok ?? hay delay ??

e Hà là em lào nhỉ???? mình nhà quê quá :|

----------

vcl, các em 10l2 mới học gần tháng mà spam 2000 bài, trong khi chúgn ta học cả năm mới đc hơn 3000 bài :| đúng là tuổi trẻ tài kao, giờ mới nhận ra là mình đã già rồi :((
ẹc,hehhehêh,sao mày dốt thế nhỉ,tài các em ý chém giỏ pro hơn lớp đàn anh già cỗi,sóng sau xô song trước mà.
À mà có đứa nào post ảnh em HÀ lớp 10L2 lên cho tao xem với,tao chưa biết mặt em ý,hôm nọ cả lớp kéo ra xem mà tao thì mải nghe nhạc với thàng ĐM.:(

em hàng đã được check, bi h nói chung là chăn em ý 1 tý là miss trường ngay :-?
cô đừng chấm bài hóa.... :-<
giá mà mấy ngày tới bão to ngập đường ko phải đi học thì vui

nếu có ảnh của hà thì em sẽ post cho các anh xem
có điều là ko có + ko đc phép post :))
mà sáng nay anh chị nào đi họp khối ý nhỉ :D có ý kiến gì về bạn hà ko ạ ? :D

em hà ah....xinh lắm ah
nhưng mà em hà cũng ko thể ngon hơn mấy con người đức ở lớp tao đc
năm nay bọn đức tràn vào trường con nào cũng ngon con nào cũng xinh,khiếp thật,có con 15 tuổi mà cứ ngỡ 18 =))...bọn nó hôn hít đủ trò ở trường luôn ý...đi học ngày nào bổ mắt ngày ấy=))

để hôm nào tao chụp anh show hàng cho bọn mày...ngất luôn =))

----------

tao quen dc 1 em người nhật tên là haruna,với cả 1 em đức ngày nào cũng đi xe bus cùng dễ thuơng cực =))

lại còn dc mấy thằng hàn quốc trung quốc....dậy mấy câu chửi bằng tiếng nc nó buồn cười vãi lọ
tribulate?gasaki...shibai paloma =))

thế bạn thịnh có hôn đc em nào ko ( người đức trông thô chứ nhỉ ) post ảnh sâu hàng thì nhanh lên ko các em nó chờ =))

Back
Bên trên