Lý 2 !!! chơi đừng hỏi , chơi quá là chơi luôn !! :x

Re: ~Lý 2 All ★★★★★ (07-10)~

chúng ta nên nhất trí gọi cô CN là huyền diệu

em HD thôi hí hí :))
mà thằng TObe còn muốn biết bọn Đức to ko ah =))

Cứ lên là thấy y như rằng topic toàn là chủ đề xinh vs cả xấu, hết hoa hậu xong đến bạn kia h lại là cô CN :)). Nhưng mà dư luận toàn đúng, bà này xấu :(
Tex chắc là biết rõ đọ to nhỏ của chúng ló, vấn đề là sau chuyến EURO trip này tex có to nhỏ thêm được tí nào không ;;)

Từ thứ hai lớp mình chuyển lên phòng 407 trên phòng 12l năm ngoái ===>độ chật tương đương :)) ====> càng ấm

bọn Đức thì tất nhiên là phải to nhưng độ dẻo dai thì làm sao bằng châu á đc =))...bọn Đức bệnh hoạn đi camping đem cả đống condom đi khoe...éo đỡ dc =))

405 : Toán 2
406 : Hóa 2
407 : Lý 2
Ít ra chúng ta cũng không còn một mình trơ trọi :)) Có điều cả 3 lớp đều ban tự nhiên, dương thịnh âm suy nên chưa chắc đã nên cơm nên cháo =((

--------
Bạn Nghiêm Hằng học cùng lớp học thêm tớ đấy :">

@thinh : di hoc co gap ban nao ng` nga hem =))
@may ban thah fo' : toi k biet viet dau' thi` sao, mat' thoi jan, van hieu dc ma`

Không viết dấu dễ gây hiểu nhầm chứ sao :))

@ Thịnh : Aren't you still a virgin ? ;;)

Chỉnh sửa lần cuối:

@ trọc:ng` nga á...cũng quen vài e...nói chung năm nay ở trường tao lứa mới vào xinh hơn năm ngoái.ai cũng công nhận thế =))
@ thông:its difficult to me to answer u ;))

thật ra nếu mình nhớ ko nhầm thì cái bạn mà ai cũng bít là XXX đấy hình như hỏi icome với mình là chơi dote ntn =))
wtf =))

khổ thật, cứ miss HAO 2 ngày là lại toàn xiếc thú với chả Huyền Diệu
tao làm lớp trưởng con Hằng 2 năm, thấy nó cũng bt thôi, có phải xinh quá đâu mà bọn mày cứ phải ăn vã. Ăn bằng đũa cho nó đỡ mất vệ sinh :|
em thùy wtf?? clgt?? hot girl mới nổi sao? :-< mà sao toàn young boys thế, Micheal Jackson à? :-<
lên tầng 4 đc cái ngồi lên đầu lớp Trung, cảm giác khoái lạc làm sao :)) có chuyện gì ức chế nhổ mưa xuống cho thư thái

trên HAO bắt buộc fải viết có dấu đấy minh trọc , ra topic chung ở diễn đàn ý , viết 2 3 fát ko dấu là bị xử ngay .
hay quá , mình có thể xem dc bài đã xóa :x

Tao cũng muốn xem :(
@thinh thế condom mày có xin đc cái nào ko :))

Yên tâm rùi, chị lủ là bạn thân của bà Thùy béo =)), ko sợ lộ thông tin mật =))

@long: ui zời tao có sẵn cần j phải xin...có cả thùng đây này =))

ôi lâu lắm mới có đứa gọi tên mình :X thích thế
Vừa đc lắp lại net để học sướng wa :))

:-?? Từ thứ 2 lớp em sẽ chuyển lên phòng 407 học cơ mà ạh? Các anh chuyển lên học sáng ạh ;;).

Lớp anh học chiều :-??

Sao 10L2 cũng chuyển lên là thế nào 8-}

Back
Bên trên