Lý 2 !!! chơi đừng hỏi , chơi quá là chơi luôn !! :x

Re: ~Lý 2 All ★★★★★ (07-10)~

Tình hình là cho chị hỏi nhờ mấy thứ.
Chị muốn hỏi hồi thi vào Ams bọn em học thêm lý ở đâu ? chị có đứa em mới học lớp 8, muốn tìm lớp học thêm lý cho nó nhưng không biết học ở đâu ?

IPhO = International Physics Olympiad

@ Chị Hương : Luyện thi Lý Ams có nhiều nơi lắm chị ạ. Bọn bạn em thường học thầy Đạt (Giảng Võ) với thầy Vinh (Hàng Bông). Em với vài bạn nữa thì học thầy Tuấn hiệu phó, nhưng có 3 đứa học thì cả 3 đều đỗ Lý 2 :p

Chỉnh sửa lần cuối:

Ôi thôi, chị không có ấn tượng tôt đẹp với thầy Tuấn, đợt trước ngồi trên thành ghế đá bị thầy kéo xuông quạt cho một trận. :))
Lý 2 có sao đâu, thằng em chị chẳng hiểu có vào được lý 2 không ý chứ. :(
Thầy ĐẠt dạy ở đâu hả em ? mọi người bảo chị là ở một cái ngõ chỗ Thái Hà mà Thái Hà thì limit ngõ . Có ai học thầy Thắng NTT ko ? Hồi xưa chị hoc thầy hay ra phết nhưng giờ ko biết tìm ở đâu .

Thái Hà thì hồi trc có cụ Điện hiệu trg dạy chị ạ , bây h là 1 cô dạy ở trg sư phạm hay sao ý ạ :)
Lý 1 hay 2 cũng từ mấy cái lò bạn Thông nói ra thôi chị ah :D

thầy Đạt bây h hình như dạy ở Láng Hạ :D ngeh nói lớp đông lắm :-ss

thầy Hàm dạy chỗ Đội Cấn cũng tốt lắm :) :D

Chỉnh sửa lần cuối:

Thầy Tuấn vui mà chị :p, tuy hay mắng học sinh + với trò ném phấn >_< nhưng lúc dạy thì rất funny ^^

Thầy Đạt thì chị hỏi người dân quanh đấy chắc họ biết đấy ạ :D, không thì sang topic L1 cũng nhiều đứa biết, em chỉ nhớ mang máng là ở khu tập thể gì đấy (tại học có 4 buổi rồi bỏ >_<)

ngõ L1 hay L2 gì đấy nói chung là từ rạp chiếu phim quốc gia đi thẳng lên vào ngõ đâu tiên rẽ trái hỏi nhà bà lan thầy thắng dạy thì bt nhưng bt thì rất hay thầy đạt thì dạy hay kĩ có nhiều võ và có rất nhiều bài tập olympic thành phố thầy hàm thì pho`,điện chỉ dạy điện ,nói chung là kết thầy đạt hồi học thầy minh là trùm .học thầy đạt tỉ lệ đỗ ams rất cao 1 lớp đỗ tầm 86 87 % và năm nào cũng có thủ khoa ams :D
mún đỗ th thi học tới đỗ sp thì học ông quang thì phải
mai nhớ đi đầy đủ đáy các chim én để dại bàng rape :X:X

Chỉnh sửa lần cuối:

dminh :-w đợi cả tối chả onl , mau lên :(
em chị Hương cấp 2 đang học ở đâu ạ :D

muốn đỗ Lý 2 ams rất đơn giản: đến tiệm bạc Sơn Dương ;;)
tao vừa onl thì mày out, điên quá
lớp mình mai cố gắng lên, ko lại phí công anh dạy bảo :|

hôm nay đến lấy vé rồi sau đó chúng ta đi tập vẫy =))

:), Em chị học trường gần nhà cho đỡ phải đưa đón em ạ. Tình hình là chăcxs sẽ gửi gắm nó vào thầy Đạt thôi.Cảm ơn bọn em nhá. :x

zia :x thích quá :X thứ 2 nhớ đến đúng h làm đại biểu gương mẫu :))

yeah hum nay các chim én đã bị siu đại bàng với các siu gà con cho ăn 10k hành đừng trách đại bàng độc ác hãy trách mình vì sao dám cho ta ăn hành :))
T2 mà có thái độ là chuẩn bị hành đi =)) :X:X

đề nghị ngài dương minh onl mà ko chat dc thi invi nhé :( cứ onl tao chờ dài cổ lại off ko một dấu vết :( nếu onl avai mà ko chat dc thì yêu cầu stt nhé :-<

hả, mày onl gặp tao bao h?
tình hình lớp thế nào có ai chụp ảnh gì ko post gấp

Khổ quá, thứ hai mình lại đc mời ngồi hàng đầu mới chết chứ, chả lẽ lại bỏ bạn bè :D
Trong tuần lại phải đi chấm bài mới mệt chứ(cái IPO ý), chả lẽ nc này hết người tài rồi ah, chấm thì chả lẽ lại thiên vị cho tuyển nhà, đâm ra là thôi từ chối cho lành :D
Em chưa bít đg đến THHNQG ai thích đi hội thì 7.30 có mặt ở trg nha.

éo . tg? 8h15 bat dau` 7h30 phai co mat =))

Chỉnh sửa lần cuối:

uầy cái lgt? TTHNQG cơ á, máu thế =P~
lần trước mình đến đấy bằng bus, nhanh mà :|
ai có máy canon pro vác đi chụp hàng cho anh ;;)

thế cuối cùng là 8h15 mới phải có mặt chứ gì :( hay lúc đấy bắt đầu khai mạc hát quốc ca rồi =))
tình hình là chuyện đi hay ở (nhà) của mình vẫn còn rất khó đoán trc 8-| ai thừa vé ko =((

ai bảo lười =))

bus à :-B thôi bảo bố đưa đi vậy :-?

Back
Bên trên