Lý 2 !!! chơi đừng hỏi , chơi quá là chơi luôn !! :x

Re: ~Lý 2 All ★★★★★ (07-10)~

Các bạn L2 có ai muốn làm tình nguyện thì đọc cái này nhé :D

Bạn không muốn bỏ phí mùa hè của mình?

Bạn muốn đi làm tình nguyện?

Bạn muốn giúp đỡ của mình cho những đứa trẻ kém may mắn hơn mình?

Các bạn thân mến,

Chúng tôi – tổ chức High School Volunteer, đang chuẩn bị tổ chức một hoạt động tình nguyện định kì diễn ra trong mùa hè 2008. Với mong muốn giúp trẻ tự kỉ gần gũi, hòa đồng với xã hội hơn, chúng tôi hi vọng các bạn sẽ cùng chúng tôi đóng góp một phần nhiệt huyết của mình để giúp các em hòa đồng hơn, tự tin trong giao tiếp cũng như có được một cuộc sống vui vẻ hơn.

Chương trình sẽ diễn ra từ 24/06 đến 15/08, tại trung tâm Sao Mai. Bạn có thể sẽ thấy cái tên này khá xa lạ, nhưng rồi bạn sẽ thực sự bất ngờ! Trung tâm Sao Mai được xem như 1 trung tâm có điều kiện cơ sở vật chất tốt nhất trong các trung tâm tại Hà Nội, đội ngũ giáo viên nhiệt tình và chuyên nghiệp. Nếu đi làm tình nguyện ở những nơi khác bạn có thể gặp nhiều rắc rối do chưa quen lớp và không ai hướng dẫn giúp đỡ, thì bạn tuyệt đối không gặp điều đó tại đây. Lớp học rộng và đủ ánh sáng, số lượng học sinh vừa đủ để quan tâm và quản lí từng em một.
Đây chắc chắn sẽ là 1 trải nghiệm đáng nhớ của bạn trong mùa hè này, vì bạn không chỉ làm tình nguyện, mà còn được trực tiếp hướng dẫn những kĩ năng căn bản để tiếp xúc và làm việc với trẻ em.

Thời gian: Có 3 buổi cho các bạn lựa chọn đăng kí.
- Thứ 3 : ca sáng từ 8h30 đến 11h, ca chiều từ 2h30 đến 4h30
- Thứ 4 : ca sáng từ 8h30 đến 11h, ca chiều từ 2h30 đến 4h30
- Thứ 6 : ca sáng từ 8h30 đến 11h, ca chiều từ 2h30 đến 4h30
Mỗi buổi đi: 12-15 người.
Công việc: Các bạn có nhiệm vụ chơi với các em và trợ giảng cho giáo viên. Mỗi lớp sẽ do 1-2 bạn phụ trách.
Phương tiện: xe bus, tuyến 22.
Yêu cầu: Là học sinh cấp 3, có khả năng đi lại, có tấm lòng nhiệt tình và tinh thần trách nhiệm với nhiệm vụ được giao.

High school Volunteer chúng tôi xin chân thành cảm ơn và mong nhận được sự ủng hộ, đóng góp của các bạn cho chương trình.
Nếu các bạn muốn tham gia, hãy nhanh chóng gửi mail với tiêu đề : “Đăng kí làm tình nguyện viên”, trong mail nhớ ghi rõ:

Họ tên:
Trường lớp:
Địa chỉ:
Số điện thoại liên lạc:
Đăng kí buổi đi được:

Sau đó vui lòng gửi về địa chỉ sau:
[email protected]
Hoặc :
[email protected]

Xin chân thành cảm ơn sự tham gia đóng góp của các bạn <:p

Nếu có thắc mắc gì các bạn post vào topic của High School Volunteer nhé, mình cảm ơn =)

mày , ôn lại ngữ pháp rồi mua sách tiếng anh olympic 30-4 mà anh 1 hay làm về mà làm , làm ổn trong đấy là cả quá trình , đừng có với xa :-? tự học tốt hơn

tao thấy hình như TOEFL cứ học tầm 3k words xong gòi là wa ổn ko cần ôn ngữ pháp nhìu =.="

thật ra là chúng ta đang xl về vấn đề gì vậy?
26 ai đi xem kung fu panda ko

đi mà rủ các em CNN ý :-w Panda thôi
cấm rủ mấy em ý đi xem sex :-w

sax cnn clgv?
tao rủ sem xiếc bao h
đó là thằng thịnh rủ chứ tao có rủ đek đâu mà mấy em í la em nào :|

ôi mẹ thằng tex nói ngu vl =)) nói như mày cần dek gì đi học thêm ở nhà học thuộc quyển từ điển là xon g=))

thằng tex làm chùm ảnh dung lên ah =)) giỏi b-)

tao nghĩ là nên tránh xa thằng dương mỡ ra =)) bệnh hoạn lắm , hồi trc tao hỏi nó có link gì hay ko ( ý là link tham quan tam đảo ) , nó lại bảo là có , thik châu á hay châu âu =)) rồi thì xem nặng lắm =))=))

lâu lắm mới lên HAO thấy lý 2 ở trang 2 rồi , quẩy phát :*

í a í ồ :*

hack nik Dương Minh chắc là Thịnh rồi :)) hôm ở nhà thằng Thịnh cả lũ vào HAO bằng nik DM mà =)) mày đọc pass ầm ầm lên ai chả biết =)) ôi giời mình đọc lại dc mấy bài đã xóa :)) đau bụng vl

Chỉnh sửa lần cuối:

thật ra la vừa bi ong ba ja bắt di hoc tanh ai bít chỗ nào dạy ko pm tớ
mà đi học chung đi cho zui

ối zoi sang page 2 :))
eo hè chưa học đc tí TA nào :( sob sob thế này đã ngu còn ngu hơn gòi =.="

----------

ôi mẹ thằng tex nói ngu vl =)) nói như mày cần dek gì đi học thêm ở nhà học thuộc quyển từ điển là xon g=))

thì đúng thế mà :| mấy anh chị tao wen cũng ngồi học thuộc cái từ điển (list words =.=") + học key trong sách hoặc học thêm thầy cô dạy =.=" <:p <:p

bọn gà này, tao mới đi đc có 2 tuần mà đã loạn thế này rồi, thử hỏi xem tao đi 1 tháng nữa hay 1 năm thì bọn mày thành rác hết ;))
tao chẳng hiểu ava của con Lủ là sao cả?
đợt này về chẳng gặp đc ai cả, hơi bị chán đấy.
topic lớp mình sang trang 2 chẳng qua cũng là vì mấy cái post ngu đần khó đỡ như kiểu "cnn là em lào?" với cả "26 đi xem KungfuPanda" ;))
thôi tao lên máy bay đây, tao về chưa lên trang 1 cắt trym hết

dminh, tình hình là tao phát hiện ra yên xe vẫn bị lệch từ hôm mày phá :))

ồ thứ 3 bắt buộc phải mặc đồng phục :| đến trường học lại bài Trao Duyên ah :| cáo bệnh dc ko 8-|

cái gì mà lại học Văn điên loạn thế
báo cô tao nghỉ ốm, phải sang nước ngoài chữa bệnh liệt dương =))(con xin lỗi cô)

@Dung: đợi tao đến sửa cho :))
thằng tex làm show ava miss beach à =)) có đc thi miss universe ko?

tao ở Vinpearl chơi với anh đẹp trai dạy tao lặn đến hết thứ 3 vậy :)) tao chơi n` qua' quên cách viết rồi , chỉ biết gõ gõ type type thôi =)

làm fiền chút :D cho hỏi số đt của bạn Tú Anh lớp các ấy :D

:| ko hiểu sao 1 tuần ko vô đc HAO
Cuối cùng là vụ học văn là như thế nào, thứ 2 hay 3

----------

Hỏi số thằng Hoa hả, hỏi thằng Ngò ý ;;)

----------

tao ở Vinpearl chơi với anh đẹp trai dạy tao lặn đến hết thứ 3 vậy :)) tao chơi n` qua' quên cách viết rồi , chỉ biết gõ gõ type type thôi =)

Trong lúc lặn cận thận người ta "soi" đấy lủ ạ, luôn luôn phải giữ cái kéo bên mình ;))

soi cái gì hả mày???? :|
hỏi thằng Ngò làm sao nó biết đc, hỏi Dương ý ;;)
các bạn ở nhà học văn vui vẻ nhé =))
thôi bay đây bye cả nhà

ặc nói thế sao biết đc :-s hỏi hộ tôi cái :-s

mặc áo đồng phục wquan đùi đc ko =.="
thế cuố cùng là bao giờ đi học văn =.="

Back
Bên trên