... ::: Lý 1: 100% 100% chúng tôi là những con người DAM DANG ::: ...

Hết made in 12 rồi
Tự nhiên t nhớ cái made in 12 năm trc quá :(
1 năm rồi.
T nhớ ngày hôm đây mưa một lúc, sau rồi ngớt dần. Lớp mình còn lên sân khấu chụp ảnh nhỉ :(
Buồn vl >_<

Tao ở nhà vui vl |-)

** hồi xưa ra trg xong ở nhà buồn vkl
Chả bù bây giờ học đh như cac đ' bao giờ muốn đến lớp cả

Chỉnh sửa lần cuối:
made in 12 năm nay 0609 ngày nhớ, n` ý nghĩa vl
tháng 9/06 - tháng 6/09
Hóa ra 3 năm cấp 3 mình chỉ học có 609 ngày :-??

** bọn nó chém gió vs cả bôi thêm để nói đấy :))
Tin đ' ji` :))

Đồng phục bọn lớp Pháp đẹp vl, năm nào cũng wa' đẹp! :(

----------

http://hn-ams.org/forum/showthread.php?t=46773&page=162

Thật là... :( :(( Sao lại làm t nhớ 1 năm trc đến thế! =((

ĐỪNG BỎ LỠ NHỮNG GIÂY PHÚT KHÓ QUÊN VỚI
“ NGÀY HỘI SINH VIÊN 2009”

Các bạn sinh viên thân mến!

Để đáp ứng mong muốn có một ngày hội để các bạn sinh viên cùng nhau giao lưu, cùng nhau tham gia các hoạt động văn nghệ và các trò chơi tập thể để tăng cường tình đoàn kết trong tập thể chi đoàn và giữa sinh viên của các khoa chuyên nghành với nhau.

Với một seri các chương trình sôi động kéo dài từ sáng đến tối ngày Chủ Nhật (24/5/2009) các bạn chắc chắn sẽ lựa chọn được hoạt động phù hợp với sở thích và năng khiếu của mình:

•Hãy thử tài khéo tay với cuộc thi nấu cơm niêu “ Hương vị đồng quê ”.
•Hãy thể hiện sức mạnh tập thể trong cuộc thi kéo co đầy sôi động.

•Hãy thể hiện sự thông minh và khéo léo trong trò chơi liên hoàn.
•Hãy thể hiện sự bình tĩnh, chắc chắn và quyết đoán với trò chơi “Đập niêu ”, sự khéo léo với “Đi xe đạp chậm ”, sự phối hợp ăn ý trong “Nhảy bao bố”, sự chính xác với “Phi tiêu”, và sức mạnh cơ bắp trong cuộc “Thi vật tay” lần đầu tiên được tổ chức tại học viện. Và còn nhiều trò chơi hấp dẫn khác đang chờ các bạn.

•Nếu bạn là người yêu thích ghi ta hay dance sport, hay bạn muốn được một lần đứng trên sân khấu để thể hiện các ca khúc thật hay dành tặng cho một ai đó. Thì ngày hội sinh viên sẽ là sự lựa chọn số một của bạn.

Chương trình đêm ca nhạc đặc sắc với những tiết mục hoá trang, biểu diễn thời trang và các bài hát trẻ trung sôi động do chính các bạn sinh viên thể hiện sẽ mang lại một buổi tối hết sức thú vị.

Ngày hội sinh viên 2009 chắc chắn sẽ để lại những hình ảnh tốt đẹp với đông đảo sinh viên trong và ngoài học viện.
Mời bạn các bạn hãy đến với “ Ngày hội sinh viên năm 2009 ”.

Thời gian: Bắt đầu từ 10h đến 21h30 ngày 24 tháng 05 năm 2009
Địa điểm: Tại khu vực nhà H1 - Khu A - Học viện KTQS

Anh em nào mai rỗi rãi thì đến chơi nhé ^^

Chỉnh sửa lần cuối:
Oáp, sắp thi chưa mà tổ chức khiếp vậy, không biết có đông người ủng hộ ko đây, chúc cuộc thi thành công tốt đẹp. Tôi hôm sau thi môn đầu tiên đêch đi được, hờ hờ

Để đáp ứng mong muốn có một ngày hội để các bạn sinh viên cùng nhau giao lưu, cùng nhau tham gia các hoạt động văn nghệ và các trò chơi tập thể để tăng cường tình đoàn kết trong tập thể chi đoàn và giữa sinh viên của các khoa chuyên nghành với nhau.
tức là không tăng đoàn kết với chi đoàn các trường khác à

Tao sợ đến trg Phú qua cái trò nào mở mồm ra chê lại bị úp sọt lắm :))

Back
Bên trên