... ::: Lý 1: 100% 100% chúng tôi là những con người DAM DANG ::: ...

tao cũng ko thik áo dài :)):))

trường mình là bế giảng hôm nào thế :-B. Ae có tính về trường hôm nào nữa sau 27 ko?? :-B nói trước tao còn đi với. Lấy lý do đi cái j ở Ams thì mới dễ xin vì 27 mới về đến nơi :-B

8-> bế giảng sau MI12 nhỉ, tao chỉ nhớ ngày 16 là ngày học cuối cùng thôi.

12L năm nay mai là buổi cuối
MI12 t5 thì phải :-?

trường mình là bế giảng hôm nào thế . Ae có tính về trường hôm nào nữa sau 27 ko?? nói trước tao còn đi với. Lấy lý do đi cái j ở Ams thì mới dễ xin vì 27 mới về đến nơi
Có chứ :))
Còn về trg nhiều
...
nhg chỉ ở ngoài cổng trg thôi

ý tao là ngay gần 27 ý, tại về nhà muốn đi chơi tụ tập ngay nhưng nếu chỉ là lý do lìu tìu thì khó xin lắm, vì bố mẹ sẽ giữ ở nhà :)) có cái j kiểu cái này chưa đi bao h blah blah ở Ams blah blah mới dễ đi :-B còn thì kiểu tháng 6 tháng 7 muộn chả cần lý do vẫn đi được :p

đang đêk có việc j làm mấy hôm nay, dò youtube clip vui vui để xem :-B vứt bừa lên đây vậy :)) Rush hour 2 funny part :-B

http://www.youtube.com/watch?v=dU4lYcN6zEY&feature=related

Chỉnh sửa lần cuối:
ý tao là ngay gần 27 ý, tại về nhà muốn đi chơi tụ tập ngay nhưng nếu chỉ là lý do lìu tìu thì khó xin lắm, vì bố mẹ sẽ giữ ở nhà :)) có cái j kiểu cái này chưa đi bao h blah blah ở Ams blah blah mới dễ đi :-B còn thì kiểu tháng 6 tháng 7 muộn chả cần lý do vẫn đi được :p

đang đêk có việc j làm mấy hôm nay, dò youtube clip vui vui để xem :-B vứt bừa lên đây vậy :)) Rush hour 2 funny part :-B

http://www.youtube.com/watch?v=dU4lYcN6zEY&feature=related

Rush hour 3 đấy chứ

Chỉnh sửa lần cuối:
tao nghĩ ae tập hợp sớm một chút, vào trường chơi trò " Chào thày cô", từng đứa qua 1 lớp chào thày cô. Trò đấy vui vl. Tuy vậy, không biết năm nay kỷ luật trường thế nào, có thoải mái như xưa không.

Mấy hôm cuối, tao nhớ lần hát Quốc ca, hào hùng vl. Có khi là lần duy nhất ae hát Quốc ca ở trường.
http://www.youtube.com/watch?v=u2EVTli9edA

Chào làm card ji`
Lúc mình học các ôb chưa chắc đã nhớ giờ để làm ji` :))

@ các anh chị:
Em update thông tin đây
1. Bế giảng sẽ là thứ 5 này ngày 21/5
2. Made in 12 là 7h tối ngày thứ 5 21/5
3. Giao lưu chuyên Lý sẽ tổ chức ngay sau bế giảng ( tức thứ 5 ngày 21/5 )
Bế giảng trg mình nhanh thui, e nghĩ là tầm 9h j đó ^^ Và vẫn sẽ chỉ có 3 lớp Lý 1 thui ạ

E chỉ truyền đạt thông tin thế thui :p
Hy vọng các anh chị sẽ về đông đủ và ... chuẩn bị thật nhiều bóng nước ạ :))

Chỉnh sửa lần cuối:
@ Bình: uh nhỉ :-B nhầm :-B

21 ah ... chán :( :(( muốn về :( cả tuần này tao exams xong hết các thứ rồi mà phải ngồi chơi 1 tuần đợi các đứa khác thi với closing ceremony X( cấp 3 cứ gọi là /:) b-(

ah hỏi tí, lâu rồi quên mất. Làm vé tháng bus thì bao lâu ý nhờ :-/ (điền cái form ý xong nộp rồi thì bao lâu có vé :-/) và tem bus thì bao nhiêu $ ? ý tao là loại ng bt ko phải hs ý (tại vì tao ko thể lấy dấu cấp 3 với sinh viên được nữa rồi :-B:-B)

@ Bình: uh nhỉ :-B nhầm :-B

21 ah ... chán :( :(( muốn về :( cả tuần này tao exams xong hết các thứ rồi mà phải ngồi chơi 1 tuần đợi các đứa khác thi với closing ceremony X( cấp 3 cứ gọi là /:) b-(

ah hỏi tí, lâu rồi quên mất. Làm vé tháng bus thì bao lâu ý nhờ :-/ (điền cái form ý xong nộp rồi thì bao lâu có vé :-/) và tem bus thì bao nhiêu $ ? ý tao là loại ng bt ko phải hs ý (tại vì tao ko thể lấy dấu cấp 3 với sinh viên được nữa rồi :-B:-B)

về định đi bus ah
giá vé này >>>http://www.hanoibus.com.vn/Default.aspx?pageid=255
mà năm sau mày học đâu đấy?

Chỉnh sửa lần cuối:
thì chắc chỉ đi bus được thôi, lúc tao đi thì xe đạp bị đem đi cho rồi =))=)) xe máy chưa có và cũng chưa biết đi :p

ah năm sau tao Macalester mày ạ :p bé bé xinh xinh thôi :p

T5 thì tao cũng ko đến sớm đc :|
Thôi kệ mẹ dù ji` cũng ra trg rồi đến đc thì vui ko đến đc thì thôi
Anh em gặp nhau là chủ yếu để dịp khác

anh Hiệp toàn có ý nghĩ rã đám thế nhỉ >:p
Anw, thì nếu mà ai đến dc sớm thì cố gắng đến sớm ạ :p Còn anh chị nào ko đến sớm dc thì đến màn bóng nc thui :p
Bọn e quyết tâm năm nay phải ném cho thầy Thạo toé loe mới dc >:)
:">

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên