... ::: Lý 1: 100% 100% chúng tôi là những con người DAM DANG ::: ...

mai anh Sơn đi lấy bằng luôn hộ tôi nhé. Cảm ơn anh.

Hôm trước tôi đi xem miss banking về, có quay được clip nhảy của Hồng với Chè. Mạn phép hai bạn được up lên đây cho ae thưởng thức. Chất lượng hình ảnh hơi thấp, tuy vậy độ hot vẫn không hề giảm.

http://www.youtube.com/watch?v=2rBcsHhJEhw

Hồng Chè hot thế nhảy chính cả 2 tiết mục à :))
Btw 2 cái đứa ở cái đoạn 2 là trai hay gái mắt tao tèm nhèm đ' nhìn đc =.=

sao cái link này nhạc lại bị nhanh hơn thế?:-s Hỏng rùi! :(( :((

Chỉnh sửa lần cuối:
Ối :)):)) Kara - Pretty girl ah :)) tao expect Gee của SNSD cơ Chè Hồng ơi =))=)) , hay Honey của Kara cũng hay hơn ý :x

Bài sau là bài j ế :-/ của Missy Eliot ah :-/

Chè đen Hồng trắng ah:-/ :D

:x:x yêu thế, chán là clip hơi nhòe nhìn toét cả mắt @___@. về phải học nhảy cấp tốc còn đú với 2 chị em :)) con Mai đâu nữa nhể :)).

(cuối cùng là về tao luyện shaking cho nhớ =)) shaking hơi thiếu năng lượng với lúc sau toàn shake cái tay là sao =)))

hic, ah anh em chuơng trình ĐH thì bao h học xong nhể :( hè có đú đởn đi đâu ko, hay hẹn ngày gặp mặt 1 buổi cũng được (nếu ko tổ chức đi xa được:() tao cuối tháng 5 về rồi. :x

Cuối tháng 5 hay tháng 4 mày :-/
DA cuối t4 về đúng ko

Cái này tao nghe rồi =))
Buồn cưỡi đ' chịu đc luôn

ủa nhạc nhanh hơn ah :-/ đúng đấy chứ :-/

hè về Hồng Chè Mai Phương làm quả bộ tứ đi chứ tao là tao ngứa nhảy lắm rồi ý =))=)) bên này dạo này học tối mắt chả có dịp gì cả :(

@ Hiệp: nếu đúng vé máy bay thì tầm hôm 27 tháng 5 tao về đến HN

Hic, thank kiu ace đã có lời khen! :D :x:x
Buồn 1 nỗi hôm đấy khán giả cổ vũ như chưa ăn j` i'! :( =(( T cứ tiếc là đấy ko phải biểu diễn như trc đây ở lớp mình, đc ae rú rít nhiệt tình! ^^

tại bài đầu Pretty girls cute quá thôi mày ah :)):)) dân tình tao thấy đoạn sau có rú to hơn tí :)):))

Sao nhảy đẹp thế nhở, cho xin chữ ký đêeeeeeeeeeeeeeeeeeee

Fan ơi, ý con là như chuối chín cây ý hả?????

Thằng Trần kiếm được cái đoạn văn tục quá, bật lên vội vàng tắt đi ngay sọ ai nghe được

Hỏi thử bác Hiệp tí thôi vì năm sau phải thi rồi. Tôi nghĩ chỉ trích 1 phần mà đủ khả năng làm được ra thôi vì nghe nói FE năm thứ 4 khoa CNTT hoặc đã tốt nghiệp ra trường rồi làm còn chưa chắc qua. Giờ mới chỉ biết vài thứ vớ vẩn vụn vặt nên muốn đọc thử xem thế nào mà chỉ kiếm được mấy câu hỏi loạn xị chẳng hiểu mô tê gì cả. Đang cố kiếm ebook nào dạy thì sướng .....

Chỉnh sửa lần cuối:
thong bao la tao dang cam 27 bang tot nghiep lop minh ( deo co cua Hong Tra va M.Thuy vi 3 nguoi nay da truc tiep den van phong de lay).
Anh em nao ma can gap thi co the lien he voi tao de lay som con neu khong thi de lan toi lop minh tu tap tao se mang di.
Anh em di du hoc thi tao se cam ho den luc nao man~ han. tu` luon cung duoc.

Ok cảm ơn anh Sơn
Mk mai tao có 3 cái party nho nhỏ :|

mai thì là buổi học cuối cùng của lũ năm 2 bên này, tối có 2 cái party liền nhau /:) sau đó 1 tuần study week rồi thi /:)

tao muốn về nhà :(

tự dưng muốn ăn nộm bò khô quá :(

cai dong bang tot nghiep nay tao lam mat cai nao la an cac cai day nen cung ghe bo me ra:))
anh em di choi som som de tao con giai phong bot 1 phan ganh nang nao

30/4 1/5 đi
Hôm đấy là tao vừa hết kì quá đẹp =P~

Back
Bên trên