... ::: Lý 1: 100% 100% chúng tôi là những con người DAM DANG ::: ...

thằng đứng đằng sau chắc chắn bố Trần, trông cái tư thế tay trái bắt tay phải, tay phải bắt......
không lẫn vào đâu được:))
@Hiệp: cố gắng thử những cái mình chưa thử bao giờ ý mà (dĩ nhiên là trừ tiêm chích), ngồi buồn với cái máy tính cũng hay phết:((
ah mà phim chỉ buồn thôi không ảm đạm đâu, nhân vật chính rất xinh và giàu nghị lực :((, chết 20 tuổi uổng quá:((
@Sơn: phim đấy hình như tao ĐÃ TỪNG xem hơi nhiều

Chỉnh sửa lần cuối:
Trần chứ thg nào vào đây nữa :))
Câu chuyện sữa bò làm tao liên tưởng đến cái chuyện VN, TQ, Nga, Mĩ thi vắt sữa bò. TQ vắt đc 10l, Nga 15l, Mĩ 20l. VN chỉ vắt đc 0,5l. Sau 1 hồi ban giám khảo quyết định trao cho VN HCV. Mọi người đều ồ lên phản đối. Ban giám khảo giải thích lí do: bò VN là bò đực :|

Mà ** ** đ' hiểu nãy ăn cơm chuyếnh choáng kiểu ji` tao rót mẹ nước thịt vào cốc coca đang uống T_T

Hẻo cái mẻo *** :))
Éo mẹ các thầy võ thi lên đai đ' báo cho HS báo hại tốn xăng vkl

Tao học vovinataba :))
Thay PE ấy mà

Có thg tên Dương Văn Hợp nghe cứ khêu khêu kiểu éo ji` ấy =))

Anh Trần ui: em giờ ngoan lắm, đến lớp em mà xem :)) ở đây ta phải phải nhập gia tùy tục, vào 2pic 12L ko ăn nói thế người khác không nhận ra L1 đã đành, các anh không nhận ra em thì gay:|
Mà ý anh là bi-a hay bia?
bia: em CHƯA đủ tuổi
bi-a: em KHÔNG đủ tuổi

Chỉnh sửa lần cuối:
ý anh là sao, em đang tuổi teen nè, ngồi xem 1 lít nước mắt đến tập 10 rồi, buồn quá, còn tập cuối mai học về rảnh xem tiếp :((

h thì đổi sang Big Bang =)) túm lại là mày thik ai hả Chè :)) nhưng mà thik ai thì thik, Hàn hết cả còn gì =))=)) hay thế :x

sắp về rồi :x sắp exam rồi :(

Cô em người Nga à :-?
Tao thích vẻ đẹp Á Đông hơn :-?

Năm nay hình như ko có GLCL :-?

Hy vọng đ éo gì vào bọn ấy :-j Nó có coi mấy thứ đó ra clg đâu :-j

Back
Bên trên