... ::: Lý 1: 100% 100% chúng tôi là những con người DAM DANG ::: ...

Mai béo :)) nghe to tát thế :)) mà sao lại tự phong thế :)):)) thik làm woman rồi hả :)) tao thik LADIES OF THE YEAR hay GIRLS OF THE YEAR hơn :))

Nhanh thật nhỉ, mới thế mà đã lại 1 mùng 8/3 nữa 8-| Với anh em thì chắc kiểu gì các cô em Lý 1 cũng là nhất rồi >:) :D bao nhiêu lời chúc hay "bị" chúc hết mất rồi :)). Thôi thì cùng với rất nhiều anh em đã chúc ở trên xin chúc chị em có 1 8/3 vui vẻ, lúc nào cũng vui, gặp nhiều may mắn, và cũng như mọi người chúc đấy :-" sớm tìm ra 1 nửa còn lại thích hợp với mình >:) hay ăn chóng nhớn chứ đừng chóng béo :)). Xin hết ạ.

chúc các chị em L1 ngày càng trẻ khỏe
và ngày càng thành công trên con đường sự nghiệp
sau này trở thành những nữ doanh nhân thành đạt đừng quên anh em

Ui :(( xúc động quá. T vào sau nên chắc ko gọi là thay mặt ce L1 được òi :)) nhưng thankx ae nhiều lắm nhé >_____< tất nhiên là không thể nào quên đc ae, đb 3 lần mùng 8-3 unforgetable rồi :*

ngồi kỉ niệm 1 tí nào^^ chắc ai cũng còn nhớ bài này chứ^^

" ok, let's go, nào ta cùng nhảy
xoay nào, xoay nào, nắm cái mặt
biến hình, biến hình, sang bên trái
xoay nào, bước nào, nhảy nhảy nhảy
hổ ơi, báo ơi, sang bên phải
nhún nào, nhún nào, tôi yêu bạn :x"
_08/03/2007_

còn 1 lời nữa, có đủ tên ce! <:p >:-D< Nhưg t ko nhớ! :( Quân đâu rồi?
Hôm nay thiếu bí thư thì hơi buồn! :(

lớp trưởng giờ này mới onl được...
Văn hay chữ tốt cũng chả đến lượt mình nhưng thú thật là tôi cũng có đôi lời gửi tới các chị em và phụ nữ Lý 1 nhân ngày 8/3....
..đã từ lâu trong thâm tâm tôi, ngày quốc tế phụ nữ có một giá trị thiêng liêng cao quý và hết sức tốt đẹp. Đây là dịp để những người đàn ông cao to đen hôi có dịp tôn vinh gái đẹp một cách chính đáng và có ý nghĩa nhất. Nhớ ngày xưa khi tôi còn nhỏ, ngắm nhìn chị em phụ nữ mà vẫn chưa có cảm xúc (cảm thấy muốn xúc) như bây giờ, tôi không khỏi thắc mắc cớ làm sao cứ đến cái này này các anh lại nô nức đi tặng hoa cho các chị thế không biết:-??. Lớn hơn một chút, khi đã bắt đầu phát hiện ra có rất nhiều bạn nữ theo đuổi mình, tôi lại tự hỏi tại sao lại không có ngày quốc tế đàn ông để cho các bạn đó có cơ hội được thể hiện:(... và cho đến bây giờ, khi đã bước qua tuổi 19, khôn lớn và trưởng thành hơn, tôi đã hiểu ra rằng phụ nữ cũng giống như buồng trứng, rất cần được nâng niu và trân trọng (nâng như nâng trứng mà hứng thì như hứng tiền). Tôi để ý thấy mỗi anh em đều đã có lời chúc ý nghĩa của riêng mình gửi tới chị em rồi, và cũng chính vì lẽ đó, tôi xin thay mặt cho những anh em Lý1 chưa kịp onl gửi tới chị em Lý1 lời chúc phúc tốt lành nhất, cầu chúa phù hộ cho các chị.

----------

http://hn-ams.org/forum/showpost.php?p=2590807&postcount=3026
2` vkl khi mà cái dòng chữ to nhất, nổi bật nhất, (có thể) quan trọng nhất bài viết lại viết hơi sai chính tả:))

Anh Sơn ghi thiếu rồi kìa.
'Cầu Chúa phù hộ cho linh hồn các chị' chứ!?

Sơn đã viết:
tôi đã hiểu ra rằng phụ nữ cũng giống như buồng trứng, rất cần được nâng niu và trân trọng (nâng như nâng trứng mà hứng thì như hứng tiền)

Câu này nghe ghê ghê .......

-------

Mai anh Hiếu đi đâu mà 'tận hưởng nửa ngày cuối ở thủ đô'?
Lên biên giới buôn lậu à?
Hay đi xuất khẩu lao động?

Đúng là lời chúc đặc chất lớp trưởng! :)) :))
Cám ơn ae quá! :x
Mà cũng sắp hết 8/3 rồi! :) :-<

ôi mẹ ơi đọc xong bài Sơn xúc động (đất) quá :)):)):))

hay cứ gọi là vl ý :))

:x:x:x

tối qua đi tquan về mệt quá ko onl với ace được :(
thôi thì anh Sơn đã chúc hộ những ae ko onl được :p
hơi muôn nhưng cũng ko thừa, chúc chị em mọi thứ tốt đẹp nhất và giữ mãi đức tính dam dang truyền thống L1 :))

Back
Bên trên