... ::: Lý 1: 100% 100% chúng tôi là những con người DAM DANG ::: ...

=))=))=)) ah mà h mới đọc kỹ cái link trang bên kia :)) nghe như quảng cáo vớ vẩn của mấy trung tâm luyện thi ý :)) nhưng mà có điều phải công nhận là sao QQ ko kiếm cái ảnh đỡ hơn. Ảnh kia trông như thanh niên đi trại cải tạo ý :|

Khổ thân anh QQ phải luyện đến 11 năm mới thi đỗ đại học.

Hôm nay mùng 8 tháng 3 :x Nhớ lại 3 năm cấp 3 mỗi năm anh em đều tổ chức rất hoành tráng chào mừng chị em lớp mình nhé :x Năm nay mọi người ra trường hết, ko đc làm nữa :( Nhưng anh em vẫn luôn nhớ về chị em, nhỉ :x
Nhân ngày QTPN năm nay, DA xin đc thay mặt toàn thể anh em chúc chị em có 1 ngày 8-3 thật vui vẻ và ý nghĩa :x Chúc chị em càng ngày càng học giỏi, dồi dào sức khỏe, tràn đầy hạnh phúc, càng ngày càng xinh đẹp :))
Chúc chị P béo sớm đạt được ước mơ sang US của mình :x Chị học giỏi và chăm chỉ quá rồi thằng em ko biết chúc gì hơn nữa :))
Hồng Chuối, Chè :x 2 chị ở vn càng ngày càng xinh đẹp và giới thiệu nửa kia cho anh em ;))
Mai béo, Linh:x Chúc các chị học tốt ở cái đất nước sing này :"> Rồi đạt ước muốn đi exchange của mình :p
Diệp nữa :x Cao hơn xinh hơn :x Liverpool mặc dù hết cửa vô địch roài nhưng mà ko sao :-j Học tốt nhớ :x
Thủy béo :p Chị ở PL mạnh giỏi :))
Thủy cồ :)) Chị ngày xưa cũng học giỏi lắm em cũng chưa biết chúc gì luôn :"> thôi chúc chị đạt mọi ước mơ của mình vậy :">
Nêu em kể thiếu ai thì các anh em còn lại chúc nốt nhé :"> Mỗi người một tí :p
PS: Thật sự đến mùng 8-3 hàng năm là em lại rất buồn đấy nhé :( Nhớ lớp nhiều :( Nhớ về những lần tổ chức rất hoành tráng để lại sâu đậm bao kỷ niệm trong mỗi người [-o< Năm nay mỗi người một nơi ko gặp đc ce roài nhưng anh em vẫn luôn nhớ về chị em, nhở :x

Chỉnh sửa lần cuối:
Anh DA viết xúc động quá :(
Tôi có cảm tưởng như là tôi cũng được chúc ấy :))
Chúc chị em [TaP] ngày càng xinh đẹp, DAM DANG nhé :*

8/3 :D - Quốc tế Phụ nữ hay Girls L1's Day! \:d/\:d/
Cám ơn Duy Anh :x, cám ơn ae L1 vì lúc nào cũng chiều chuộng ce! ^^ từ khi vào cấp III và đến tận bây h vẫn vậy!

Như Lộc đã từng nói í ;;) "Dù sau này còn rất rất n` mùng 8/3 nữa nhưng mong ce sẽ luôn nhớ n~ 8/3 ở L1" :x Thay mặt ce xin hứa là sẽ ko bao giờ quên đâu ạ! :p >:-D< >:-D< Vì ba năm... yêu nhất ngày 8/3, ngày đc cười n` nhất và đc ae tặng n` quà nhất! <:p <:p

Thật sung sướng, ^^ vì lớp mình có rất ít con gái và rất n` con trai (ga lăng :*) Lúc nào t cũng thấy thương cho mấy lớp như lớp văn! :)) :-j

8/3 hồi lớp 10 như thế nào ấy nhỉ?
3 năm rồi tôi chẳng còn nhớ gì luôn.

Chúc mừng các chị em nhân ngày 8/3!

Doanh ơi thiếu Thảo đang ở UK rồi :p

cái màu đỏ yêu thik của mình :x càng ngày càng yêu Doanh :)) chết rồi :x:x:x

Uh, :)) yêu Doanh, yêu ae L1! :x:x:x
Nhìn xem topic lớp nào có lời chúc 8/3 sớm như lớp mình!!! 8-}

Chỉnh sửa lần cuối:
:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x

túm lại là yêu các ae :x

mà chán 1 điều là ko phải tất cả các ce cùng lên HAO :(

Sớm thật ^^
8/3 Chúc các ce L1 ngày càng xinh đẹp, giỏi giang, hạnh phúc :x
Sớm tìm đc 1 nửa của mình rồi ra mắt các chàng rể cho ae xem:))

Chúc mừng ce nhân ngày 8-3 :x

sau 3 năm rồi mới có 1 ngày 8-3 đi đến nhẹ nhàng thế này :)) không tốn cả tuần túm tụm là bàn bạc + cãi nhau:-j về kịch bản rồi tập tành múa may trên bục giảng nữa :))

1 năm trôi qua, hơn nửa số ce hiện giờ cũng không có ở VN 8-| Nhưng dù ở nơi 8-3 chỉ như mọi ngày bình thường khác (như chỗ tao :-j ) hay đang là ngôi sao tỏa sáng rực rỡ ở nhà ( trai bu như kiến ;)) ) ngày 8-3 này 8-> hy vọng mọi người có "thêm" thật nhiều niềm vui, thành công, hạnh phúc bên cạnh việc luôn có 2x thằng con trai Ly1 chúc mừng b-)

Chỉnh sửa lần cuối:
Lộc làm cái link bài hay cho ae đi, t tick cho! \:d/ :>
Mà hình như ae viết lời chúc thì nghe hay hơn n` so với đứng trc mặt ce, tặng quà và chúc! ;)) :x
( À, trừ bạn Doanh ra chứ! Năm ngoái Doanh chúc t mà!^^)

Chỉnh sửa lần cuối:
HAPPY WOMAN'S DAY

Chúc các chị 1 ngày 8-3 thật vui vẻ và tràn đầy hạnh phúc

Hnay trời lạnh nhưng e hy vọng mọi ng` đều cảm thấy thật sự ấm áp

Chúc các chị luôn luôn mạnh mẽ trong cuộc sống và đạt dc n~ j mình mong ước

Và ... luôn luôn tự hào vì đã, đang và sẽ mãi là 1 thành viên của Lý1 Ams

Lý1 forever :x:x:x

P/S: Hum qua 3 lớp Lý 1 0906, 0710 và 0811 cùng tổ chức 8-3 :x

Phải nói là con trai khối Lý rất tuyệt vời đấy ạ
:*

Chỉnh sửa lần cuối:
Chúc mừng 8-3 các ce nhá :x
Chúc các chị em mãi trẻ khoẻ, đảm đang ;)) sớm kiếm đc ng yêu :)) Ai kiếm đc rồi thì chúc vạn sự như ý, thik j đc nấy :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Phải là sớm kiếm đc ny ưng ý chứ :))
Chứ thích có thì lúc nào chả đc nhể ;))
. xóa bài đi Xanh : ))

t đang chán đời vào Topic lớp mình thấy vui quá :)) ^o^

Tao thay mặt ce phụ nữ L1 cảm ơn ae :* :* :* :* :* (nếu ae ko chê =)) )

Phong cho chị em nào có mặt trong topic này là "Women of the Year" :-" có ai phản đối ko B-)

Back
Bên trên