Lý 1 09-12: Một Phong Cách!

các bạn có cần tớ đến phụ đạo poping ko ,, làm sóng người dẻo cực luôn // đảm bảo chị ấy nhìn thấy lác mắt luôn // xem chị ý với mình , ai dẻo hơn ai // ha ha //=))
:)) thế dạy tao cả sexking lẫn poping:))

okay.. Tinh thần của tên 2pic mới hoàn hảo là phải thâu tóm đc bản chất dân chơi:D, đảm đang=)), đẳng cấp:p, liên quan tới Vật Lý:)) thì càng tốt:))

Tuy nhiên ấn tượng mới là điều quan trọng nhất để thu hút các bạn lớp khác câu cá ăn tik:)) nên hãy nhớ đến nó đầu tiên

Vậy tớ thử suggest một cái, tầm thui, chưa hoàn hảo nhưng cũng xài đc: Lý 1_09-12: Tương đối là TUYỆT ĐỐI:)) Ý nghĩa thực sự của nó:(xí hổ=)) ) Học Hành là tương đối, Ăn chơi là tuyệt đối=))

Hơn nưã, thuyết tương đối là cơ sở của vật lý vĩ mô hại điện:D là lý thuyết tuyệt đối nhất của thời đại:D cái này ai cũng bít:)) Cho nên càng phù hợp với dân VL bọn mình:)

Có j comment nhé mọi ng

Hay là: Lý_1 one for all, all for one:)) nghe cũng hay:D
Thằng Bin biên đạo múa hay vãi:)) Hồng Linh biên đạo hát cũng hợp lí:D Lần này thành công mọi ng tik cho 2 sếp này nhé:) Liên hoan C2;))

Hãy tik cho Lí 1:D

Chỉnh sửa lần cuối:
Thằng rẻ rách Mầu mày ý kiến thì ý kiến có học 1 tí đi.Thế eó tham gia thì k được hỏi à??Não lợn là cái loại mày ý,nếu mày cảm thấy đọc được thì đọc mà tham gia con mẹ mày đi.Mời tham gia từ thiện còn phải phân biệt mời ai thì out cm nó đi Yến à =))

Ko tham gia hỏi làm gì hả thằng vô học /:) Mày hết việc đi bắt người khác hết việc theo àh :)) Mà thằng nào não lợn thằng đấy tự biết :)) T cũng chẳng thừa hơi cãi nhau vs m =)) Đọc 2 cái cm ở dưới của Yến vs bạn Mỹ Anh là hiểu :-@

:)) thế dạy tao cả sexking lẫn poping:))

okay.. Tinh thần của tên 2pic mới hoàn hảo là phải thâu tóm đc bản chất dân chơi:D, đảm đang=)), đẳng cấp:p, liên quan tới Vật Lý:)) thì càng tốt:))

Tuy nhiên ấn tượng mới là điều quan trọng nhất để thu hút các bạn lớp khác câu cá ăn tik:)) nên hãy nhớ đến nó đầu tiên

Vậy tớ thử suggest một cái, tầm thui, chưa hoàn hảo nhưng cũng xài đc: Lý 1_09-12: Tương đối là TUYỆT ĐỐI:)) Ý nghĩa thực sự của nó:(xí hổ=)) ) Học Hành là tương đối, Ăn chơi là tuyệt đối=))

Hơn nưã, thuyết tương đối là cơ sở của vật lý vĩ mô hại điện:D là lý thuyết tuyệt đối nhất của thời đại:D cái này ai cũng bít:)) Cho nên càng phù hợp với dân VL bọn mình:)

Có j comment nhé mọi ng

Hay là: Lý_1 one for all, all for one:)) nghe cũng hay:D
Thằng Bin biên đạo múa hay vãi:)) Hồng Linh biên đạo hát cũng hợp lí:D Lần này thành công mọi ng tik cho 2 sếp này nhé:) Liên hoan C2;))

Hãy tik cho Lí 1:D

cái tên này nghe tạm đc,nói chung là khá ổn
thế ko tik cho t ak :(( :((

Ôi kiểm tra :(( kiểm tra :((
Ức chế vd :((
Học hành vất vả kết quả như ... :((

Chỉnh sửa lần cuối:
=)) anh đôg học thế...ca thán j`` nữa? e đag tíh, mai kt hoá xog, ra hồ GV đj bộ xuốg đáy hồ... =))
@n.quag: t thấy cái tươg đối là tuyệt đối đk đếy... nhưg fải ghi thêm cái nghĩa đằg sau... k thj` chả ai hỉu cả... noá sẽ rất nà ngu.. :D

=)) anh đôg học thế...ca thán j`` nữa? e đag tíh, mai kt hoá xog, ra hồ GV đj bộ xuốg đáy hồ... =))
@n.quag: t thấy cái tươg đối là tuyệt đối đk đếy... nhưg fải ghi thêm cái nghĩa đằg sau... k thj` chả ai hỉu cả... noá sẽ rất nà ngu.. :D

sao ko chạy bộ quanh đáy hồ cho mát,khi nào chạy chán thỳ lên =))

:) lâu lắm k ngắm hồ :D
Mai kt xong ra ngồi hít thở + suy nghĩ về tình yêu tổ quốc như anh Phạm Duy Long =))

:) lâu lắm k ngắm hồ :D
Mai kt xong ra ngồi hít thở + suy nghĩ về tình yêu tổ quốc như anh Phạm Duy Long =))
cho t đy vs.trưa mai chắc phải ở lại trường tập hát, 4 năm cắm rễ ở đây mà chưa 1 lần ngồi ngắm cái hồ GV này,chắc hồ này tên là ams thỳ t ra ngắm suốt =))

Mày đã cắm rễ ở đây tận 4 năm cơ á :-? Nhiều nhỉ =))
Tao 12 năm rồi =)) từ mẫu giáo Hoa Sen đến tiểu học Kim Đồng cấp 2 Giảng Võ và bây h là Ams =))

Back
Bên trên