Lý 1 09-12: Một Phong Cách!

Re: Lý 1 09-12 ko lỡ hẹn nhé:D - ~~vào đây đi mọi người!

@Túng tiền\:d/\:d/Sao mà lắm đứa cùng cảnh ngộ vs mình thế?

----------

@ Thủy Tiên: Cậu mà hay chém jo thật à.
I cant believe
@ Tiến Tùng .à Túng Tiền: hok thêm vs Tiên thấy hiền như đất, chém ít mà bị dính chưởng thì nhiều=)):D:D
H1N1! 17 có đến trg ko mọi ng??
cầu trời...

cậu học thêm vs nó thì đỡ, chứ tớ học chính vs nó 2 năm chả lẽ ko biết

@ quang: cậu học thêm vs tó­ lúc nào nhỉ??? Tó­ ko hiền lá­m đâu, vào na­m hcoj cung khá­c biết nhau
@tiến tùng: tao đình chiến, mày là zai , tao là gái, ok. Ko ngu­o­i ta lại tg cái ló­p lí 1 nó bệnh quá. Mà tao chém gió luc nào nhỉ? thật thà nhu­ tao... cháu mày mà biết chém gió à? mày chém gió hết phần tao rồi còn đâu
@amser: tó­ tu­o­ng 18 mó­i tập trung chú­ nhỉ

@Bùi Thủy Tiên: Cậu mới vào HAO nên bỡ ngỡ y như mình lúc đầu:))
Cậu clik vào cái biểu tg thứ ba từ trái sg phải của bài muốn trích để chon 'trích dẫn', sau đó clik vào biểu tg "Viết trả lời" cuối mỗi trang rồi tùy chỉnh...Đỡ mất công gõ...

ko dám dạy đời j đâu...nói thật...chỉ là chút mánh ai cũng biết
;););)
Mà ai biết cah ẩn link pro file vào bài thì chỉ cho mình vs
Đang lập danh sách mà
@ Lê Sơn
Cái này cậu thạo, héo lánh xg đây thì chỉ cho mình chút nhá!
Mình xin khuyễn mãi 7 "bài hay cho bẩt cứ ai giúp mình một chút chuyện này...:))

@ quang: cậu học thêm vs tó­ lúc nào nhỉ??? Tó­ ko hiền lá­m đâu, vào na­m hcoj cung khá­c biết nhau
@tiến tùng: tao đình chiến, mày là zai , tao là gái, ok. Ko ngu­o­i ta lại tg cái ló­p lí 1 nó bệnh quá. Mà tao chém gió luc nào nhỉ? thật thà nhu­ tao... cháu mày mà biết chém gió à? mày chém gió hết phần tao rồi còn đâu

mày chịu thua thì tao mất đất spam à :((

Tớ hok thêm ở lớp thầy Đạt ý. Xin lỗi tớ chưa xem profile, nhưng hình như cậu là Tiên 9C Ams
17 tập trung:)) Lên HAO nhiều thì bít
DICH! hik hik ở nhà chẳng dám ra đg, nghỉ thể thao, phải đặt hàng 4 cân rọ mõm cho anh em chú bác...Anh mà gặp đc mấy con virus...
Lúc ấy anh mà còn alive....Sẽ cho các nhóc virus biết 1 tay...:-l:-l:-l:-l(~~)

Tớ hok thêm ở lớp thầy Đạt ý. Xin lỗi tớ chưa xem profile, nhưng hình như cậu là Tiên 9C Ams
17 tập trung:)) Lên HAO nhiều thì bít
DICH! hik hik ở nhà chẳng dám ra đg, nghỉ thể thao, phải đặt hàng 4 cân rọ mõm cho anh em chú bác...Anh mà gặp đc mấy con virus...
Lúc ấy anh mà còn alive....Sẽ cho các nhóc virus biết 1 tay...:-l:-l:-l:-l(~~)

nó 9D ams mà :))

@ quang: cậu học thêm ló­p gì vs t­ó mà tó­ ko biết nhỉ
@ tiến tùng: tao cho mày 1 dg thoát thân mà ko thích à? dc rồi, 18 đến trg... Nói trc, đù­ng cho tao a­n đòn đáy

@ quang: cậu học thêm ló­p gì vs t­ó mà tó­ ko biết nhỉ
@ tiến tùng: tao cho mày 1 dg thoát thân mà ko thích à? dc rồi, 18 đến trg... Nói trc, đù­ng cho tao a­n đòn đáy

17 đến trường mà, đừng cãi tao. Tao gặp mày mà ko có chiến tranh thì chắc là bão lớn rồi =))=))

Chỉnh sửa lần cuối:

@cl =)): nhưng chửi nhau vs mày lên bài nhanh hơn =))
@quang: cập nhật thêm mấy thằng lý 1 đi, nhanh tớ còn xóa =))

Chỉnh sửa lần cuối:

tao là tiên mà, thủy tiên chú­ ko phải cl(các bạn ko hiểu cl nó là gì đâu)
bác tao mà thế đấy

Mà ai biết cah ẩn link pro file vào bài thì chỉ cho mình vs
Đang lập danh sách mà
@ Lê Sơn
Cái này cậu thạo, héo lánh xg đây thì chỉ cho mình chút nhá!
Mình xin khuyễn mãi 7 "bài hay cho bẩt cứ ai giúp mình một chút chuyện này...:))

Ẩn link profile vào là như thế nào, ý ấy muốn nói là profile trên cái topic Profile của bác N.Tùng, hay trên Facebook, hay ntn? :-/
Nói rõ ra thì tôi mới giúp được. Btw, nếu muốn thạo cách viết trên các forum, có thể đọc thử BBCode guide -- trên forum việc sử dụng HTML không tiện => có thêm 1 cái gọi là BBCode để sử dụng, nó tương tự HTML nhưng nó được quản lí kĩ càng hơn... Có thể ông sẽ đọc được những gì ông cần mà ko cần tôi phải giúp đâu ;)

----------

@NQuang: À, btw, nếu ấy muốn trực tiếp contact tớ, thì pm ấy, thế cho tiện - email mình cũng chấp nhận hết ;)

Chỉnh sửa lần cuối:

Theo kinh nghiệm của anh Đinh Quý Dương truyền lại thì hè giở sách toán cao cấp ra mà đọc8-}, chỉ đọc thôi chứ không đâm đầu vào nhiều quá lúc đầu thì có thể chưa hiểu gì nhưng đến lúc phải học thì nó sẽ vào đầu rất nhanh :D

tao là tiên mà, thủy tiên chú­ ko phải cl(các bạn ko hiểu cl nó là gì đâu)
bác tao mà thế đấy

tao chả biết tên mày là j`, chỉ thấy cả lớp gọi mày là cl thôi=)), lý 1 chắc cũng có 3 4 thằng =))

Có 1 thông báo nho nhỏ là ngày mai ở viện vật lý sẽ mở thư viện vật lý tuổi trẻ, ai quan tâm thì có thể đến số 10 Đào Tấn khoảng 9h30 sáng mai nhá :D

Có 1 thông báo nho nhỏ là ngày mai ở viện vật lý sẽ mở thư viện vật lý tuổi trẻ, ai quan tâm thì có thể đến số 10 Đào Tấn khoảng 9h30 sáng mai nhá :D

đông có biết làm thẻ thư viện VLTT thế nào ko?
mà số 10 đào tấn là viện vậy lí nhỉ
mà sách toán cao cấp là sách gì thế?
có gì chỉ bảo tớ với nhé

Thẻ thiếc thì tớ biết gì đâu, lão Phan Trung L1 08-11 bảo tớ ngày mai 9h30 đến xem thư viện thôi 8-}. Còn sách toán thì anh ấy bảo anh không đọc riêng một quyển nào cả nhưng anh ấy cũng giới thiệu cho bộ PFIEV.

9:30 ngày mai ai đễn Thư viện nhỉ?

----------

Đẩy topic lên trang 8 nào
các bạn L1 rủ rê thêm vào đê! Đừng để topic nhà đội sổ, nhiệt tình spam vào chứ:))

----------

đảm đang, đảm đang....

Này thì spam này :))
Mấy cái bài hay bác Quang thích thì cứ tặng bác Quốc ấy, tôi cũng chẳng cần lắm, nếu được thì tặng tôi những bài nào hay thật ấy (có bài nào hay đâu mà tặng :)))

---------

Ô rình đến thế rồi mà vẫn chưa lên page 8 à, thế thì nhường L1 tiếp tục spam vậy :))

Chỉnh sửa lần cuối:

lý 1 nhân lực có mà spam thì chưa thấm nhỉ
cho thêm bài nữa nha :))

tình hình bạn tuấn là bạn học tổng hợp :))

Back
Bên trên