Lý 1 09-12: Một Phong Cách!

Re: Lý 1 09-12 ko lỡ hẹn nhé:D - ~~vào đây đi mọi người!

thôi,ko nói về vấn đề này nữa,có cái j hay hay ko mày,hôm nay câu vẫn gà qá :(

toàn câu bên lớp tao, nên bên này có được mấy đâu :))
mà bọn tổng hợp thứ 3 mới đi học đúng ko nhỉ

toàn câu bên lớp tao, nên bên này có được mấy đâu :))
mà bọn tổng hợp thứ 3 mới đi học đúng ko nhỉ

uk,thứ 2 khai giảng,thứ 3 đy học,mày lại có ý đồ j đây :-w tao nói trước là ***** chưa đy học đc đâu :x

học hay ko thỳ đâu có quan trọng,quan trọng là mày có đủ dũng cảm bùng học ko thôi :))

ờ, cái này thì tao ko đủ thật :)), mà thôi, đừng nhắc đến ***** nữa, ko tao lại đau lòng :(:)((

:)) thôi e đêk cần, ra trí tuệ vét cho nó lành =_="
Mà hình như CL ngu hóa thì phải, thằng nào cũng kêu :-s Điểm thi ĐH toàn Lý 10 Toán 9 Hóa 5 :| buồn ko :(

ờ, cái này thì tao ko đủ thật :)), mà thôi, đừng nhắc đến ***** nữa, ko tao lại đau lòng :(:)((

sao lại đau lòng,kể t nghe vs, nếu mày ngại thỳ tý nữa a e minh nt nha :x.khổ thân thằng bé,bị con nhà người ta hắt hủi như đúng r =))

sao lại đau lòng,kể t nghe vs, nếu mày ngại thỳ tý nữa a e minh nt nha :x.khổ thân thằng bé,bị con nhà người ta hắt hủi như đúng r =))

mày đừng có nói thẳng ra như thế :)), tao ko muốn nhắc đến nó nữa thì thôi :))

Em giang àh :eek: T đag định :-*
mà thằng Hoàng đợt nọ câu t 45s chẳng qua nghe cô nói hay qá thôi ;;) T hiếu học mà :->

mà thằng Hoàng đợt nọ câu t 45s chẳng qua nghe cô nói hay qá thôi ;;) T hiếu học mà :->

uk, t biết thê nên thương tình mới ko tắt máy.hôm nào t đến chơi nhà cô xong gọi tiếp nhá:))
mày mua vật lý cơ sỏ ko.đợi từ nãy chả thấy mày lên :))

thế thằng hoàng học văn cô nào thế?

Đag mải đọc cái quyển đấy bằng TA, đau mắt vãi, kéo xuống thấy đọc đc 2/1333pages --> nản :-s
Chắc lại cắm đầu vào cày giải toán VL thôi :-s

mày lại ko biết rồi phát biểu linh tinh r.em jang bây h là dĩ vãng r.tùng mới tìm thấy 1 bạn khác ben TH xinh hơn nhiều:))

----------

Đag mải đọc cái quyển đấy bằng TA, đau mắt vãi, kéo xuống thấy đọc đc 2/1333pages --> nản :-s
Chắc lại cắm đầu vào cày giải toán VL thôi :-s

cái quyển giải toán vật lý tao thấy cứ bựa bựa thế nào ý,thỉng thoảng đc 1 bài khó,còn lại t thấy chả hơn SGK là bao nhiêu.:D

----------

thế thằng hoàng học văn cô nào thế?

văn cô hương,hồi trc t rủ nhưng mày có đy đâu, thảo nào thy tốt nghiệp đc có <8:))

Cũng đc đấy :-> chú đừng khinh, làm đc hết trong đó xứng danh HSCL rồi :->
Em nào thế ;;) bảo t cái ;;)

văn cô hương,hồi trc t rủ nhưng mày có đy đâu, thảo nào thy tốt nghiệp đc có <8:))

tao được 7 :))
học đâu chả thế, vấn đề là tao học được bn thì viết bấy nhiều, chứ ko chém được 1 tí nào :)):))

Back
Bên trên