Lý 1 09-12: Một Phong Cách!

Re: Lý 1 09-12 ko lỡ hẹn nhé:D - ~~vào đây đi mọi người!

:)) Mấy chú đúng là.
Thằng Dương thì cũng nóng ít thôi :D Chúng ta là fan MU ko nên gây gổ mất đoàn kết ;;)
Thằng Tùng thì nín đi, kiểu thích MU rồi quay sang Ars như thằng Vũ khó ngửi vật =_=" nick là manutdpro mà treo ava Ars :| Kiểu đấy chứng tỏ m thực sự chẳng thích thằng nào cả :))
P.S Thằng Bin đừng phát biểu lung tung :)) T oánh đấy, ở đây toàn fan MU vs Ars thôi, coi trừng [-(

Chỉnh sửa lần cuối:

thằng bin cứ ngồi đấy mơ đi
@mầu: bố thích ars từ khi mới biết xem bóng đá chứ ko treo đầu dê bán thịt chó như thằng Vũ =))

i-)
:)) Mấy chú đúng là.
Thằng Dương thì cũng nóng ít thôi :D Chúng ta là fan MU ko nên gây gổ mất đoàn kết ;;)
Thằng Tùng thì nín đi, kiểu thích MU rồi quay sang Ars như thằng Vũ khó ngửi vật =_=" nick là manutdpro mà treo ava Ars :| Kiểu đấy chứng tỏ m thực sự chẳng thích thằng nào cả :))
P.S Thằng Bin đừng phát biểu lung tung :)) T oánh đấy, ở đây toàn fan MU vs Ars thôi, coi trừng [-(

thích ai tao chả qan tâm,nhưng cái kiểu ở đâu thích đội này lại đy chê đội khác gà.xin lỗi chú dương chứ nếu chú nói Ars gà thỳ chắc tao chuyển sang thích burnley để chửi mu của mày.vì vậy đề nghị mày suy nghĩ kỹ trước khi phát ngôn,đừng có nói bừa.

i-)

thích ai tao chả qan tâm,nhưng cái kiểu ở đâu thích đội này lại đy chê đội khác gà.xin lỗi chú dương chứ nếu chú nói Ars gà thỳ chắc tao chuyển sang thích burnley để chửi mu của mày.vì vậy đề nghị mày suy nghĩ kỹ trước khi phát ngôn,đừng có nói bừa.

cái j` thế này :eek: , lâu lắm mới thấy thằng hoàng nói 1 câu nghe được =))

cái j` thế này :eek: , lâu lắm mới thấy thằng hoàng nói 1 câu nghe được =))

tùng ơi,mày đừng có chọc ngoáy linh tinh nữa :)).t cũng chả muốn chửi nhau vs mày đâu dương ak,nhưng tại mày đụng đến niềm tự hào của tao nên tao mới nói thế
thôi,coi như xí xoa nhá :)) mày đừng cãi nữa ko lại mất đoàn kết

tùng ơi,mày đừng có chọc ngoáy linh tinh nữa :)).t cũng chả muốn chửi nhau vs mày đâu dương ak,nhưng tại mày đụng đến niềm tự hào của tao nên tao mới nói thế
thôi,coi như xí xoa nhá :)) mày đừng cãi nữa ko lại mất đoàn kết

chúng mày đoàn kết từ bao h mà lo mất =))

chúng mày đoàn kết từ bao h mà lo mất =))

mày có nhất thiết phải dùng cách này để câu bài ko thế:-/ đừng tưởng t vs mày có cùng chí hướng khi thích ars mà t tha cho mày nha.toàn đổ thêm dầu vào lửa thôi.về chuồng của mày đy :))

sao tao phải sợ mày nhỉ :))

Mà sao thằng hoàng lại quote t, tao làm gì nên tội đâu :|

Thằng tiến tùng dạo này gấu nhỉ =))

uầy, có bạn dương bảo kê rồi, sao phải ngại nhỉ :))

Topic lớp mình đang chìm dần và tớ nghĩ ra 1 ý tưởng.Tổ chức 1 buổi offline đi ăn họp mặt làm quen thành viên lớp :))
Mỗi người sẽ đóng 1 số tiền nhỏ và chủ yếu sẽ do Khánh đại gia chi.
Địa điểm vui chơi và ăn uống thì có rất nhiều nhân buổi này cũng giúp các bạn hs trường ngoài mới vào làm quen vs địa thế quanh ams.
Ai đồng ý thì giơ tay lên nhá , sắp tới vào năm học rất nặng nên đây sẽ là buổi giải tỏa tâm lý cho những ng ức chế vs GV.
Hoan nghênh các bạn mới tgia nhé chứ h ra chơi cứ thấy các bạn ngồi trong lớp vs cả ra nchuyen vs mấy đứa bạn cũ thì đến đời nào mới quen vs nhau được

Ai đồng ý thì giơ tay lên nhá , sắp tới vào năm học rất nặng nên đây sẽ là buổi giải tỏa tâm lý cho những ng ức chế vs GV.
Giật cả mình%-( tưởng ức chế với Giảng Võ =)) =))
Hôm nay lên đã thấy topic lớp bị đẩy sang trang 2, post 1 bài kéo lên cái :D

Topic lớp mình đang chìm dần và tớ nghĩ ra 1 ý tưởng.Tổ chức 1 buổi offline đi ăn họp mặt làm quen thành viên lớp :))
Mỗi người sẽ đóng 1 số tiền nhỏ và chủ yếu sẽ do Khánh đại gia chi.
Địa điểm vui chơi và ăn uống thì có rất nhiều nhân buổi này cũng giúp các bạn hs trường ngoài mới vào làm quen vs địa thế quanh ams.
Hoan nghênh các bạn mới tgia nhé chứ h ra chơi cứ thấy các bạn ngồi trong lớp vs cả ra nchuyen vs mấy đứa bạn cũ thì đến đời nào mới quen vs nhau được

uk, anh nhất trí thôi,nhưng ngoài số $ khánh đại ja chi thỳ số còn lại mày bỏ ra nốt nhé:))
tiện thể cho các bạn trường ngoài đy làm qen vs đạt đy là vừa:))
t muốn giơ tay lắm nhưng giơ kiểu j bây h:-/

thằng dương, tao vừa nghĩ ra ý tưởng đấy, chưa kịp nói, về đến nhà đã thấy mày viết :((. Chắc chúng mày định 2/9 đi chứ j`

Ko biết.Có thể là sau khi khai giảng :D
Nói chung là số người lớp lý 1 biết đến HAO rất ít nên nói trên này để mấy thằng trùm như thằng Hoàng Đen. thằng Hồng Linh hay thằng THái về lớp phổ biến :))

mà lớp mày có vẻ ko vui = lớp tao nhỉ :))

Lớp mày vui vkl =))
=))
Tiêu chuẩn gái lớp mày cũng cao vkl cỡ thằng Tâm trở lên thì ai đỡ được =))

lớp mình theo tiếng nói của cô Thủy sẽ tổ chức hoạt động.Theo tớ sẽ tổ chức hoạt động ném bóng nước nhưng trước cổng trừong mình hoặc ra hồ Ngọc Khánh(đúng hok nhỉ)ngay cạnh để không bị trừ hạnh kiểm.phạm vi tổ chức có thể trong lớp nhưng cũng có thể đông hơn tùy vào kĩ năng giao tiếp.Ai đồng ý thì đánh dấu bài hay hộ mình hoặc gửi trả lời đồng ý chứ hok như thang Dương co khi phải tự xướng quả dơ tay post lên=))

Thằng vớ vẩn.Qua lần tổ chức bóng nước trước đã thấy cái đấy ko khả thi.Vs cả các girl mặc áo đồng phục thì ;))
Nói chung ăn chơi thì ko thiếu ,vấn đề là có tham gia nhiệt tình ko thôi

Back
Bên trên