Lý 1 09-12: Một Phong Cách!

Re: Lý 1 09-12 ko lỡ hẹn nhé:D - ~~vào đây đi mọi người!

Rẻ rách là thằng Đức nói éo biết nghĩ.Mày xem lại cái replay tao chết 3 mạng vì cái gì =)) mà bảo ko bám lane.Nghe cái từ deny 2 trụ là biết mày lh thế nào rồi.item thì tao hơn mày con ạ.as vs dam ko có =)) are u kidding me??
Mày ko có as vì mày lên phase 1 cách vô học trong khi thường 1 PL lên 1 tread 2 cái agi là đủ lv đã ra vô số bóng ??Mày có hiểu phase vs cả hero slow + invi ms như PL là vô dụng ko ??Mày thử cầm vlad vs cả tread + difu xem có dam ko ???
Đúng là thằng ngu sủa bậy mày ko hiểu regen vs cả tốn tiền mua cây + mana nó khác nhau thế nào à??
Mày lại còn sủa thêm mấy câu ngu ko chịu được =)) Fury nó lợi cả lúc đầu lẫn về sau vì nó khắc được 2 cái passive imba của lancer, cái quan trọng của nó ko phải là dam.
Manta,Bfly,MKB,santanic
Đã thấy tao lên fury rồi còn cầm manta người ta cười cho đấy =))
Lên MKB để làm gì khi mà mày ko phân biệt được con thật ??
Satanic khác nào mày tự bỏ cái hay nhất của PL là illusion?? 1 mình thằng thật hút máu thì thằng ngu như khánh cũng nhận ra.Mày đừng có post cái bài này đi đâu ko ng ta cười vào mặt lý 1 đấy

bÂy giỜ tAo mỚi bjk.k phải thằng dƯơng đÁnh hAy mà nhỮng thẰng thuA nÓ quÁ gÀ. kÊu PL lÀ thương hiỆu mÀ cÒn cÓ chuyỆn fury lAn X4 dam =)).lẠi cẢ thằng khÁnh ngU nữA.kÊu radian lAn cŨng X4.lÀm tAo mẤt cÔng vỀ whosyourdaddy xEm thử =)).

bÂy giỜ tAo mỚi bjk.k phải thằng dƯơng đÁnh hAy mà nhỮng thẰng thuA nÓ quÁ gÀ. kÊu PL lÀ thương hiỆu mÀ cÒn cÓ chuyỆn fury lAn X4 dam =)).lẠi cẢ thằng khÁnh ngU nữA.kÊu radian lAn cŨng X4.lÀm tAo mẤt cÔng vỀ whosyourdaddy xEm thử =)).

cho mày nói lại câu trên đấy, mày nói n~ thằng thua thằng dương gà, mày thử đánh với chúng nó xem như thế nào

Khổ thân thằng bé cứ tưởng mình là siêu nhân.
Rủ lên cyzone ko đi được mình nghĩ chú ngụy biện máy lag nên chiều ko online, vs cả bố cũng ở nhà.Mà cái thằng này nó sủa bậy sủa bạ quen mẹ rồi.
Tao viết mấy cái ở trên là đúng thằng nào dám bảo sai thì cá 100k ko cần nói nhiều.Bây h mày xem có hôm nào rảnh đánh liền 3 trận ra hàng net được thì pm tao ko thì lặn đi

rẤt sr a dƯơng vì cHỉ cÓ thằng khÁnh ngU thÔi.fury vẪn x4 dam :)

uầy các bạn Chuyên Lí nói năg thật là dài dòng :-<

bạn Ch Toán k hiểu đc đâu=))

Mình cũng có hiểu đâu :-<

Xã hội đảo lộn hết cả, chả biết đg` nào mà lần 8-|

thì tại bên 2pic toán 1 ế quá, nên mới phải sang đây ở trọ :))

các ban tự nhiên spam kém thế:-< Số má hóa nh` quá mà :-<

Me sao thang hoang len bai nhanh the, chua gi da hon 300 bai roi a :(

mày nhìn lại tên đi Linh, chỉ có ava giống thôi =))

Ôi thế là đụng hag` à :( Lại phải tìm cái ảnh khác :(

ko đụng đâu, chỉ có mỗi cái phù hiệu ars thôi =))

Mình đang lo để ava này bị fan MU bem:-ss

Mình đang lo để ava này bị fan MU bem:-ss

yên tâm bạn ơi,có bạn tiến tùng bảo kê r.có bạn ý thỳ cứ phải gọi là chấp 10 cái MU FC nhá,tầm ảnh hưởng của bạn này là bán kính 10km mà:))

Back
Bên trên