Lý 1 09-12: Một Phong Cách!

Re: Lý 1 09-12 ko lỡ hẹn nhé:D - ~~vào đây đi mọi người!

thôi thôi 2 thằng, mai đánh lại 3 trận là được :)):))

=)) tao mới khó hiểu cai' câu mày nói.
Tao ăn được 2 trụ mày bị deny hết 2 trụ =))
Tao vs mày lần cuối là tao còn 2/3 máu mày còn tí máu cong đuôi chạy về hỏi cái ai late hơn???
Tao đẩy trụ hơn đánh nhau cũng hơn. mà lúc đấy mày còn cố ở lại ko về regen tao đập nốt cái trụ là hết film=))
Thằng nào bảo manta> fury trong cái TH này vậy =)) mà mày hơn lv tao trong film ảnh à.Lên đồ kiểu kực style 8 cái diful chưa dùng được cái nào tốc độ regen thì ko có lại còn ko lên hút máu late ko có hút máu thì xác định phế đi cưng ạ

thể theo yêu cầu của nhiều bạn trẻ,hôm nay tớ xin pos 1 bài làm từ ngữ gây xôn xao dư luận 10 lý 1 trong 2 ngày nay :D
ps: tớ up lên ko phải vì muốn dìm hàng,chê bai bạn viết bài mà bởi tớ thấy cái truyền thống của dân chuyên lý mà các anh khoá trên nói rất nhiều đều đã đc hội tụ ở đây.vì vậy,xin đừng ai hiểu lầm nhé :D
và cũng xin giấu tên chủ nhân bài viết này:))

đây là phần đề bài trong SGK 10 tập 1:(cái anh này chup ko đc nét lắm):

còn đây là bài làm trên bảng:

YÊU LỚP LÝ :x

@ hoàng: giờ tao mới biết cái vụ đan sàng, thế mà tao cứ tưởng đan sàng cái j`:)), mà mày chụp ảnh trong h à :))
@ đức: nếu sợ máy lag thì mai ra đạt mà chơi :))

Chuẩn đấy hoàng ạ.Tình hình là phải nhờ bạn Dương đào tạo lại 1 khóa văn thôi ko tao cũng như thế này mât ;)) Đang tìm gia sư dạy TA solo 1 vs1 bao ăn trưa ai nhận pm nhé ( Girl nhé).Hôm sau chắc chả bài tao được 0.5 điểm mất hoàng ơi

Chỉnh sửa lần cuối:

@ hoàng: giờ tao mới biết cái vụ đan sàng, thế mà tao cứ tưởng đan sàng cái j`:)), mà mày chụp ảnh trong h à :))
@ đức: nếu sợ máy lag thì mai ra đạt mà chơi :))

văn là tiết cuối nên hết h tao nhờ thằng bạn ngồi cạnh chụp:D
máy t cùi:((

Chuẩn đấy hoàng ạ.Tình hình là phải nhờ bạn Dương đào tạo lại 1 khóa văn thôi ko tao cũng như thế này mât ;)) Đang tìm gia sư dạy TA solo 1 vs1 bao ăn trưa ai nhận pm nhé ( Girl nhé).Hôm sau chắc chả bài tao được 0.5 điểm mất hoàng ơi

thằng dương chỉ được cái đấy là nhanh. Mà hôm nay tao cũng suýt đan sàng :)):))

:-j ko sao đâu,có tao đỡ hộ mày r :))tao chắc tầm -1,-2 j đấy:))

Lại thêm 1 thằng ngu mới ra đời.Trận nào tao đánh 5 5 tao cầm PL cũng lên dif và kết thúc là beyond or chênh 5 mạng
Vấn đề ở chỗ solo 1 1 cái quan trọng nhất là bám lane, để được thế thì cái fury là perfect item =))May ko nhan thay la may farm ga hon tao a`, ma da thay tao len fury con co len manta, xong bo qua luon ca hut mau.May danh kieu gi ma luc day may co 5 ilu, tao cha co cai gi ma deny dc???

thôi 2 thằng cứ phải cãi nhau, mai đánh lại 3 trận đi xem nào:))

----------

khổ, 2 em đấy thì tao nhường mày :))

thằng tung nói chuẩn đấy,chửi nhau ngu bây h thỳ làm đc cái j.có j mai hết tiết 5 ra đạt solo,tao lam trọng tài:)).đỡ phải kêu lag thế này thế kia.
nhường là nhường thế nào,mày làm r chả lẽ để t ăn sái ak.con lâu nhá:p.

thằng tung nói chuẩn đấy,chửi nhau ngu bây h thỳ làm đc cái j.có j mai hết tiết 5 ra đạt solo,tao lam trọng tài:)).đỡ phải kêu lag thế này thế kia.
nhường là nhường thế nào,mày làm r chả lẽ để t ăn sái ak.con lâu nhá:p.

tao nhường cho thì chê, đến lúc tao ko cho thì ks, thế rốt cục chú muốn j`:))

quan trọng nhất là bám lane ?,thế sao mày chết 3 mạng ?,farm gà mà mày denny 2 cai tower vẫn k = item tao =)) hút máu lên làm gì sớm trong khi dame+at speed thi chưa cao ? lv mày thì có 16 còn tao thì 21? .lại còn fury là pf item nua =)) muốn bám lane thi có con gà chuyển máu+mana ra la được rồi còn 65dame với số tiền đấy thì thà mua 1 số item khác có giá trị hơn như :Manta,Bfly,MKB,santanic

2 đứa chúng mày cứ cãi nhau thế, tao chả hiểu j` cả :)):)), thôi, mai 2 thằng ra đạt mà đánh, ko lại cãi thế này thì đến bao h :))

thể theo yêu cầu của nhiều bạn trẻ,hôm nay tớ xin pos 1 bài làm từ ngữ gây xôn xao dư luận 10 lý 1 trong 2 ngày nay :D
ps: tớ up lên ko phải vì muốn dìm hàng,chê bai bạn viết bài mà bởi tớ thấy cái truyền thống của dân chuyên lý mà các anh khoá trên nói rất nhiều đều đã đc hội tụ ở đây.vì vậy,xin đừng ai hiểu lầm nhé :D
và cũng xin giấu tên chủ nhân bài viết này:))

đây là phần đề bài trong SGK 10 tập 1:(cái anh này chup ko đc nét lắm):

còn đây là bài làm trên bảng:

YÊU LỚP LÝ :x

bạn Lý 1 nèo làm bài này thí??? mai còn biết sang làm quen\:d/ \:d/
lớp toán học văn toàn học karate mồm của ông NVTLIêm;) =))

Back
Bên trên