Lý 1 09-12: Một Phong Cách!

Re: Lý 1 09-12 ko lỡ hẹn nhé:D - ~~vào đây đi mọi người!

tao có hội mầm non hoa sen đây thằng nào dám bật =))
Tao nói thật là tao cân được cả thằng hoàng lẫn 2 thằng kia đấy.Ko tin thì cứ thử.Tiểu sử tao từ hồi tiểu học đã cân 3 thằng, cấp 2 5 thằng níu tao lại còn không được :))Nói chung là thằng đức là thằng nào mà xí xớn thế.Để mai tao ngó cái mặt cái.Mà nếu có oánh thật thì mày kô cần quảng cáo đâu tao gây thù oán vs cả trường trên cái 4rum này rồi

Yeah, thằng nào nhập hội uýnh nó với anh không :)) Ngày trước anh thường bắt mấy thằng lớp Pháp, Hóa, Toán, Tin cứ đi qua cửa lớp là anh bắt vào ...abc... bắt ký bản cam kết "từ sau không bóc và ăn chuối trước mặt đại K" :)). CHứ mấy thằng nhỏ nhỏ như chú thì :))

Chỉnh sửa lần cuối:

Yeah, thằng nào nhập hội uýnh nó với anh không :)) Ngày trước anh thường bắt mấy thằng lớp Pháp, Hóa, Toán, Tin cứ đi qua cửa lớp là anh bắt vào ...abc... bắt ký bản cam kết "từ sau không bóc và ăn chuối trước mặt đại K" :)). CHứ mấy thằng nhỏ nhỏ như chú thì :))

sao lại ko bóc và ăn chuối hả anh :-/

Nó ở đây là ai hả anh.Nếu anh thích thì em tặng anh cả nải chuối.Để mai em qua lớp anh xem có bị bắt vào hok.Mà hình như mấy anh lớp trên thích vào tám vs các em quá nhỉ

anh dương ơy. 3h ngÀy mAi nhÁ :p

Hôm nay ấn tượng với quả đan sàng của bác Đức quá ;))=))=))
Lê Huy Hoàng có họ hàng gì với anh Lê Minh Tùng 12L1 không nhỉ :-?

Hôm nay ấn tượng với quả đan sàng của bác Đức quá ;))=))=))
Lê Huy Hoàng có họ hàng gì với anh Lê Minh Tùng 12L1 không nhỉ :-?

thằng này hay,chuyên môn của mày là tìm kiếm các mối quan hê trong trường ak:))
mà tao hỏi cái,anh Lê Minh Tùng là ai thế :-/ có khi bà con họ hàng xa cũng nên:))

chuyên môn gì đâu, thế không phải à :-?
Tại tao thấy anh Lê Minh Tùng nhiều đặc điểm giống mày ;))

Lâu lắm mới thấy bạn Đông lên.Tớ chúc mừng sinh nhật nhá.Tớ cũng có câu hỏi dành cho tổ trưởng là vụ thuyết trình Hóa thế nào???Chưa thấy chuẩn bị gì cả.
Mà sao hôm trước h thể dục cậu lại phải bỏ tiền ra mua C2 cho thằng Khánh đì, tổ trưởng mà sợ nó à :| nó thiếu gì tiền

À vụ hóa thì mai tớ sẽ thông báo
Cậu thích tìm tư liệu hay là tổng hợp tư liệu của mọi người trên power point
Còn C2 thì lúc đấy vào mua 2 chai ra ngoài thấy nó tiện thì đưa luôn thôi mà :))

Chỉnh sửa lần cuối:

Sao tớ nghe bảo cậu bị nó bắt đi mua =))
Tớ chả quan tâm tại vì tớ gà chả biết cái gì hết cậu làm thế nào để tớ ko phải làm gì mà vẫn ăn điểm là được =))
Mà đưa sao ko đưa tớ T_T Vẫn ghét tớ vì tớ quá khích quá à:((

Đâu có :)) tại lúc đấy không gặp nếu gặp thì tớ cũng đưa luôn thôi mà :))

Cố lên nhé
Tớ sẽ nhận nv cổ vũ
Còn đâu mấy cái khoản làm thuyết trình này tớ nản lắm ko giúp được gì cho tổ đâu.Trông cậy vào các bạn pro tổ mình đấy.Dạo này học hành chán nản quá :))

Ong Duong thi hoc hanh cai gi ma chan chu, goi len lam tin ma cung tron di DoTa lai con. >"<
Dong oi, to cau lam gi cu lam chu dung loi thang De vao, thang nay hoi bi vo trach nhiem ti' =))

syla ko dạy thỳ may rồi,\:d/<:p ak mà,khi nào anh em phải đến gặp cô hỏi cái vụ thăm qan nhỉ,ngồi đợi cả năm cuối cung bị bỏ bom mới đau chứ:(

Lớp tao cũng bị bà Hằng bỏ bom ma. 2 nam bi bo bom hay sao y :(( =((

cho mink hoi co nhung hoat dong j` o Ams nhỉ.

Ams rất nh` hoạt động bạn Trung ạ. Thể thao (bóng rổ, bóng đá, ...), văn hóa (thi tp, qg nè...), và ams là nơi tốt để bạn đc huấn luyện và có điều kiện vượt biên cao :)). Bonus: mùa đông ko phải mặc đồng fục mà có thể mặc thoải mái ko như các trườg khác đâu :D. Nhg mình đang sợ năm nay có thể mùa đông ko đc mặc tự do vì cô hiệu phó nghiêm lắm. Nh~ năm trc khi cô lên thì thág nào các anh chị cấp 3 cũng tổ chức các buổi giao lưu vào hầu hết các t2 (có hôm các anh chị câu cho 2 tiết nên bùng đc 1 tiết (ngoài tiết sinh hoạt) sướng thê cơ chứ :X) còn bây h thì hiếm lắm đc mấy ngày như là 20/11 :( nhg cũng chỉ giới hạn trong 1 tiết thôi :(

Đâu có :)) tại lúc đấy không gặp nếu gặp thì tớ cũng đưa luôn thôi mà :))

8-> hay nhỉ.thế có khi từ sau phải đy theo bạn Đông vào cantin mới đc,có j thỳ đỡ phải bỏ tiền túi ra mua nước :))

Thằng Hồng Linh biết tớ bận làm bài tin cho nhóm nên nói thế cho tớ đỡ mệt.Thanks bạn tốt.Tổ tớ thì thiếu gì nhân tài điển hình bạn tổ trưởng nên cũng chả cần tớ làm gì, chỉ tổ vướng tay chân

Duong thi ban lam cai gi co chu' :p Co ma dota thi co' =))

Hoàng đen lại suy bụng ta ra bụng người rồi.Mấy hôm thuyết trình tao sẽ đè nhóm mày mà tra đầu tiên.Mà tao tra thì cứ tập xác định đi kưng =))

Back
Bên trên