Lý 1 09-12: Một Phong Cách!

Re: Lý 1 09-12 ko lỡ hẹn nhé:D - ~~vào đây đi mọi người!

Em cũng đâu có cố ý, nhưng mà em nhìn chữ DAM DANG của anh thì em nghĩ chẳng ai hiểu nó có nghĩa gì khác ngoài từ ấy ấy nên cứ nói thẳng thôi :">
Trai khối lý đương nhiên phải đảm đang rồi vì trai nhiều gái ít, các bạn gái được nâng niu không phải làm gì, có cái gì con trai làm hết :">

Chỉnh sửa lần cuối:

chú này bệnh nặng rồi =(( Chắc đủ trình nói chuyện với mấy thằng nội công cao của lớp anh đấy... Anh chắc không với tới :))

Lớp anh ai nội công cao nhất, có phải là lão XOONG không =))

Chỉnh sửa lần cuối:

rõ ràng là vậy...
May ra có Nguyễn Trường Giang sánh bằng...

Em nghe nói lớp anh còn có giải Trường Giang championship cơ mà =)) mà người chiến thắng không ai khác chính là Trường Giang =))

Cho tớ hỏi tí ko phải chớ bạn "Mai Quang Đông" có họ hàng gì với Mai An Tiêm ko thế ?? :D:D

lớp lý ít con gái =)) anh em hok ĐẢM ĐANG thì hơi phí =))

mem đấy tên j` vậy bạn :-/

tớ ko biết tên mới chuyển đến nên ko biết :D.

thế bạn biết mem H1 nào ko :-?? đang thiếu nhân tài :D

hình như là ko biết :)).

he he - Trong từ điển con trai khối Lý ko b h có từ Đảm đang đâu=)) Đảm đang phục vụ DAM DANG
@Mai Quang Đông: hai anh em nhà ta giống nhau thôi: DAM là bản chất rồi.
- Bạn Mai Quang Đông Trai tơ và tớ đang có một mối quan tâm lớn lao là tuyển bồ nhí khẩn cấp=))
Các em này chết thật =.=" Anh đã viết như thế để trong khối Lý hiểu với nhau thôi, thế mà các chú cứ bô bô như thế, các bạn nữ lớp khác chạy mất dép T_T
Nhưng mà ngoài ra trai lý đảm đang thật mà các em :">
Đông xì nó vừa vừa thui kẻo chị em chạy hết thì lấy đâu ra đất cho tụi mình đảm đang bấy h:(
@Anh Hiệp: boy Lý bon em năm nay số lg giới hạn nhưng chất lượng thì đều lắm -đứa nào đọc hai chữ DAM DANG mà hiểu ra đảm đang là bị úp sọt có ngày=))
@Bạn VÔ: Bạn rủ thêm cậu Lý ấy vào đê - nhưng đừng giới thiệu cái DAM DANG kẻo bạn ấy choáng:))
CÁc bạn nói thế này thật là quá...TRONG SẠCH hóa đầu óc tớ;))

@ NQ : Từ khi biết đến ams hình như chưa bao giờ khối lý hết bh 8-}.Nói đi nói lại nói tái nói hồi cuối cùng cái gì cũng có thê ra 1 kiểu bh được =)).

cái đấy là do các tiền bối quan tâm đến hậu bối nên truyền lại món võ công bí truyền bao đời ko hề mai một =))

@ NQ : Từ khi biết đến ams hình như chưa bao giờ khối lý hết bh 8-}.Nói đi nói lại nói tái nói hồi cuối cùng cái gì cũng có thê ra 1 kiểu bh được =)).
@Hư Vô: Bạn và mình đều là Dân Lý đấy nhé!=)). Cũng ko hẳn - Nói đi nói lại nói tái nói hồi thì dân Lý vẫn tìm đến bờ bệnh hoạn=))

Có mỗi 2 mống Lí 1 thôi à - Sao mà ít thế - Biết ai L1 các bạn rủ thêm vào đê!

chào các bạn l1
chúc các bạn 1 năm học vui vẻ
hết :">

@Hư Vô: Bạn và mình đều là Dân Lý đấy nhé!=)). Cũng ko hẳn - Nói đi nói lại nói tái nói hồi thì dân Lý vẫn tìm đến bờ bệnh hoạn=))

Có mỗi 2 mống Lí 1 thôi à - Sao mà ít thế - Biết ai L1 các bạn rủ thêm vào đê!

theo mình thấy học sinh khối Lý dù có ngoan đến đâu sau khi vào học 3 năm sẽ có 1 cái nhìn khác về cuộc sống:)).
@ NQ đầu năm học được ngần này có lẽ cũng có thể nói là đông rồi,nhìn mấy lớp như P2,Nga..v...v... kìa 8-}.

Nói ra thiệt là xí hổ - nhưng mà cái topic này đang tổ chức câu cá béo miễn phí...8-}
Nóng lòng gặp các đồng hương quá...:-??
Hiện giờ tớ đang liệt kê danh sách các bạn L1. Mọ người giúp mình nhá! Danh sách ở trang đầu...
Khổ, Lich onl toàn vào những dịp oái oăm, xem ra mình lạc hậu quá:(

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên