Lý 1 09-12: Một Phong Cách!

do lớp em có 1 lớp phó nên em sẽ là lớp phó Văn thể mĩ + học tập + kỉ luật mà anh =)) !! Lớp em có 3 thằng Dũng =))
1 là em nhé
2 là thằng Quốc Dũng , bí thư
3 là thằng Quách Trí Dũng....;)) khủng bố đạt huy chương đồng thi tại Quốc Tế tại đâu thì em quên rồi

=))

Chỉnh sửa lần cuối:
=)) thg` Quach' Tri' Dung~ vao` Ams a' !! lai. con` chuyen Ly' nua~ =)) no' toan` thay' dk jai? Toan' co ma` =)) tuog? no' phai? vao` TH moi' dug' chu' :)) Ams 2 co' jai? ji` cug~ thay' co' ten no' :))) ra't dag' so. !! :))

cho anh hỏi nhờ 1 chút . Chiều qua anh có việc đi qua trường mới, thấy vắng tanh, khong biết có vào chơi được không nhỉ. Nuổi sáng các em học chắc bảo vệ không cho vào rồi

Vầng, chính xác chị ấy (tức là mình) đã trở thành người đầu tiên trong khối (ko tính lớp 10L) đc các em 10L xinh xắn, dễ thương, hào phóng, tốt bụng, etc. *nịnh nọt thế này mệt thật đấy* khao 1 chầu nc và bonus cho xem trc màn múa lân.

Feel free to jealous babes! (cái này dịch ra tiếng Lào ntn?)

Hjx...t đy chết đây...mất công sưu tầm...truyền lại sák Lý cho hậu thế...vậy mà chak đc tí nc nào của các e cả...

Thầy Craig Soffer (trung tâm Oxford English UK Việt Nam) sẽ có lớp General SAT mới khai giảng vào ngày 4/10/2010 tại trung tâm Oxford số 6 ngõ 28 Nguyên Hồng.

Thời gian học: tháng 10 và tháng 11: chiều thứ 2 2h-4h
tháng 12 trở đi: chiều thứ 2 và chiều thứ 5 2h-4h.
Khóa học kéo dài 60h.
Học phí: 360$.

Để đăng kí học các bạn có thể gửi email đăng kí đến [email protected]. (email bao gồm tên, trường, lớp và số điện thoại liên lạc), đăng kí qua topic này hoặc nhắn tin/gọi điện đến số 01674030154.

Xin cảm ơn.

các e 10L đừng bao h tin vào lời con ngân nói... bị nó lừa tình thj` khổ... =))
thế mấy th tên là tuấn ấy nhỉ??? cũng 3 đúng k???
*lớp mình chả có đứa nào tên là dũng và cũng k có đứa nào tên là tuấn nhỉ? ...*
@ đức: m` ơi... h nhớ báo luôn... e hg đưa mày 30k của tao đúng k? mai hay ngày nào đó đọc thấy dòng này thj` đưa tao nhé... *sao t có cảm giác n sẽ k bh đọc đk*..........

t đọc đc rồi..nhưng vấn đề bh t còn k nhớ e 10L nào nợ tiền của mìh nữa..mặc dù t nhớ có 2,3 e j đấy nợ...đợi t đòi xong t đưa m nhé =))

tại thằng Đen xin số..t định nhắc cho thằng Đen thôi...còn để thằng Đông la liếm và thằng Đỳ thì chửi =))

ôi các bạn lớp mình.... =))
chúng mày cứ thik làm răng vs lưỡi như thế cẩn thận em ý chạy mất đấy... =))

Back
Bên trên