Lý 1 09-12: Một Phong Cách!

Đứa nào send cho tao cái bài nói về a Đăg Dương đi =))
post lên đây sợ nó public quá =))

NỘI TÂM chứ cái gì nữa =)
đứa nào thuộc thì send cho tao =)

Hôm nay đang bực mình gặp thằng Đông vs thằng Đức là tốt rồi, mai có dịp trút giận =))Hôm qua Mu thua k còn gì để nói, đã thế hôm nay còn ...Thằng Đức tưởng mày có túi đen mang đi mà to à, tao k nhận ra thằng nào thì tao chém từng thằng một ...

Hôm nay anh ý có chuyện, bọn mày đừng có dại mà đụng vào
(thật hiếm khi mình post bài có dấu nhỉ :))

OMFG! Sao ko đứa nào up mấy cái clip chơi uỳn sai khiến lên cho anh em xem nhỉ.
Bạn nào tốt bụng cho mình xin mấy cái hình chụp lúc đi dọa ma. LMAO.
Ôi cái 4rum lớp trông như cái sở thú (toàn doremo, hươu nai j đấy...). *nhạt nhạt *

Ai có ảnh tập thể lớp 10 Lý 1 của chúng ta xin send qua email [email protected] cho tui nha!Nhanh lên nhé để đưa lên làm phông nền cho 4rum lớp

Chỉnh sửa lần cuối:
Dương sao mày đổi avarta nhanh thế,tao thấy để cái cũ đẹp hơn đấy

tớ ko phải là Dương, tớ là lương tâm của nó, luôn luôn ở bên cạnh những lúc nó buồn, nghe nó tâm sự, cảm thông cho nó và xì đểu cho mọi người

Ặc ặc!Đụng nhầm lương tâm thằng Dương rồi.Quả này càng khẳng định Dương sống nội tâm=))=))

THoi duong oi, nghe thoi qua roi day. Lang nhang the
Ma sao ban ngan co nick hao roi a, tu bao h ma nhanh the nhi

----------

May cai clip choi uyn sai khien tao yeu cau chi up len 2pic noi bo thoi, chu up len hao thi dim hang nhau qua :(

Xin nhắc lại:
Ai có ảnh tập thể lớp 10 Lý 1 của chúng ta xin send qua email [email protected] cho tui nha!Nhanh lên nhé để đưa lên làm phông nền cho 4rum lớp

Thông báo, hiện nay trên diễn đàn lớp Lý 1 đã có tác phẩm để đời "..." .Xin được dấu tên.Ai tò mò xin vào 4rum và thưởng thức

http://www.amsly10912.net.tc/ -> Amsly10912->Diễn Đàn Lớp Lý 1-> Thông tin trong lớp ->"tên tác phẩm"

Xin phục vụ bà con

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên