Lý 1 09-12: Một Phong Cách!

Thoi the mien cho tao viec lo nhac viet nha ^^! tao chi thik nhac nuoc ngoai thoi
Vu phim anh thi mang ca dia hai va kinh di nhe, xem dem cho suong
P.S: Cac be down nhac viet thi nho down nhung bai nao hat dong dong nguoi cho xom nha :x, chu ko lai toan ban hoang tro tai thi ngai lam =))

Thoi the mien cho tao viec lo nhac viet nha ^^! tao chi thik nhac nuoc ngoai thoi
Vu phim anh thi mang ca dia hai va kinh di nhe, xem dem cho suong
P.S: Cac be down nhac viet thi nho down nhung bai nao hat dong dong nguoi cho xom nha :x, chu ko lai toan ban hoang tro tai thi ngai lam =))

tình hình là chả thằng nào down nhạc việt đc đâu nên mày down đy,nhạc nc ngoài t giao cho thằng Đ.Huy r =))

Ủng hộ ý kiến thằng Linh,nhưng tao vẫn thắc mắc việc xem phim bằng cái gì

Mấy thằng này, đêm nghĩ ra trò thú vị hơn đi, chứ ngồi xem film thật à.Giả dụ lẻn ra ngoài làm trò mờ ám =))

Co gi toi tron sang lop tao bat lap xem phim cho suong tung a, chu o lop may lai chum chan danh bai thi kho :))

Mie ban đêm mà chui ra ngoài làm trò mờ ám thì ko sợ vắt nó bám vào a` :))
Tot nhat la ngoi xem phim voi bon tao, roi cho ba chu nhiem ngu anh em minh keo quan ra ngoai lam tro sau :))

Tao thay thang duong noi cung dung dey, ca dem ngoi xem phim nham lam, nghi ra tro gi quay ti di anh em
Ma mai bon no co mang bong ko nhi, ra thu bon lop tin ti ^^

Đông ơi, mang đĩa của bố con dương đi thì ko sợ bọn nó bỏ chơi quây vào xem a` =))

ôi bạn đông
học ít thôi, cậu chăm quá mức cần thiết rồi đấy
nên nhớ câu này: học làm chi cho đầu to mắt cận
theo như tớ biết thì bạn đông bị cận mà ko đeo kính

Back
Bên trên