Lí do lấy 4 vợ

Nguyễn Đức Hòa đã viết:
.. .. ra đường 500 1 lần bơm thôi mà ... sao anh Hòa phải cất công đi mua những 2 cái ... thế này thì đúng anh Hòa đi bơm xe đầu ngõ nhà em rồi .. hôm trước thấy ai quen quen ...nhưng mà không tin ... nào ngờ ...

lại còn viết sai chính tả nữa chứ

Dang Hieu MInh đã viết:
Thế thì anh Dũng khổ rồi
Sướng quá chứ còn kêu!!:))

Đức đần đã viết:
Khổ quá chứ lại Anh ấy bận lắm Lại vớ phải em Hà thì thôi rồi....<--- Kinh nghiệm bản thân

Em hối hận khi đá dính vào anh :|

Các anh cứ bơm bơm gì đấy, chẳng hiểu gì cả :))
Bây giờ mới nhớ anh Hoà la boss của DSBA :D

.. dạo này zai Vc có vẻ không thích kiếm việc mà cứ thích vác bơm ra đầu đường bơm vá xe hay sao ấy nhỉ ... :nono: .. b-) ..

.. to hà : .. DSBA là gì hả em .. :D ..

"down stair by ass" băng đảng đấy nổi thế mà em không biết à :p

.. dạo này zai Vc có vẻ không thích kiếm việc mà cứ thích vác bơm ra đầu đường bơm vá xe hay sao ấy nhỉ

Ấy chẳng phải là việc làm hay sao ?

Bui Ngoc Dung đã viết:
Các chú dạo này đề cao anh quá làm anh ngượng :)). Đúng là thời gian đầu thì ô tô buýt cũng vô tư nhưng cứ phải bơm xe buýt mãi thì về sau đến lốp xe con anh cũng chịu :))

Dũng dạo này tíu tít chủ đề bơm xe quá nhỉ?đúng ý???? :)) :))

Nguyễn Thảo đã viết:
Dũng dạo này tíu tít chủ đề bơm xe quá nhỉ?đúng ý???? :)) :))

Lại đến chị Thảo nữa, em ko làm bơm xe nữa đâu, mệt lắm :))

he he..thế anh Dũng bây giờ chỉ bơm xe đạp thôi hả? Cẩn thận đấy..lốp xe đạp mà bơm căng quá là dễ nổ lắm..;) :)) :D Ma hình như bơm của anh là bị cấm dùng cho xe đạp hay sao ấy nhỉ...:D...ngồi tù như chơi ấy :d

.. :eek: .. anh Hòa ơi ... có cả loại bơm cấm với cả bơm được tiêu thụ à .. :eek: .. Đảng mới ra pháp lệnh cho dân bơm xe từ bao h thế .. :eek: .. không ai biết mà bốt Hòa lại biết .. :)) .. tinh thần yêu nghề cao chót vót ... :)) :)>-

Nguyễn Đức Hòa đã viết:
he he..thế anh Dũng bây giờ chỉ bơm xe đạp thôi hả? Cẩn thận đấy..lốp xe đạp mà bơm căng quá là dễ nổ lắm..;) :)) :D Ma hình như bơm của anh là bị cấm dùng cho xe đạp hay sao ấy nhỉ...:D...ngồi tù như chơi ấy :d

Thế anh mới phải ngồi chơi dài dài, từ ngày ra luật mới anh có dám bơm xe đạp đâu, gương đại ca Lương Quốc Dũng còn sờ sờ ngay trước mắt đấy :))

.. dạo này toàn nói ai ấy .. hic ... hết bơm xe ... lại có thếm cả ông LQD nào ở đây nữa ... hic .. /:) ... lần sau anh Zung viết cái gì thì nhớ chú thích luôn nhé ... loại dân thường dân đen làm sao em nắm hết được ... :D ... :)) :)>-

Em đi xa tổ quốc nên ko biết, ông LQD vác cái bơm xe buýt đi để bơm xe đạp thế là làm nổ lốp --> bị 8 năm tù đấy :))

Back
Bên trên