Lãnh địa ma quái của P2 05-08

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Re: Lớp Pháp (cả 2 lớp) vào đây nhé ;;)

Ặc ặc, cặp song sinh D_P ngày nào thành Hot mà mình ko bit thế nhờ???:-O
Mà Mai Anh nó cũng vào Ams hả Sơn, úi, HOT à? Sao tớ ko thấy thế chút nào nhi?8-|

Này này, cái lũ này, tính đong đưa dựa dẫm hả ? thế là không được nhá [-x

Nhưng mà anh nói nhỏ nhé ;;) anh thì phản đối vụ "đi đêm", không thích kiểu móc nhau để cho điểm lẫn nhau mà không hợp lí, nhưng mà nếu ai có bài viết thật sự chất lượng thì gửi link qua PM cho anh, anh vào chấm điểm cho ;;) :D :D Suỵt suỵt, im nhá, lộ ra ngoài thì chết :-$

Ặc ặc, anh Việt có cái vụ nói nhỏ gì mà hay thế? Nói nhỏ thế này phải gửi PM cho từng đứa 1 chứ, để thế này cả HAO biết hết :)):)):))Chết chết

thế là có cửa rồi, anh nhớ nhá anh nhá ;;) ;)
@ Sơn:hot cháy đầu là thế nào hả Sơn :)) , tớ thì lại tưởng bạn Dương xinh hơn bạn phương chứ nhỉ, thực ra tớc cũng nghe ông anh nói thế chứ đã nhìn thấy các bạn ý bao h đâu :|

Hồi cấp I tớ thấy 2 bạn í lung linh lắm, lên cấp II lại chả thấy gì :D Bây h Sơn nói thế này thì chắc là đúng rồi.:D Để vào năm sẽ biết.......Quả này 0508 nhất về khoản tài nguyên..........:x

P năm này sao mà lắm hot thế cơ chứ :))
thế thì nóng lắm :D

Ặc ặc, MA chỉ hot trong lớp thôi, ngoài trường ít người biết đến lắm, mà Phuơng xinh hơn Dương nhiều, tính cũng hay hơn, tóm lại bên ngoài na ná nhau mà 1 núi 1 vực đấy
Anh Việt ơi, sau khi unlock em viết bài chất lượng lắm, nhất là khoản thông báo trong box này ấy, anh vào coi rồi cho em điểm ;)

Ngô Duy Biên đã viết:
P năm này sao mà lắm hot thế cơ chứ :))
thế thì nóng lắm :D
Ng` iu ơi, anh bảo đang bu sỳ cơ mà, thế mà.............. ;;) Đọc bài xong, chắc thấy sướng lắm đây nhỉ? :> ;;) :> ;;) :> ;;) :> ;;)

Nguyễn Thanh Huyền đã viết:
Ng` iu ơi, anh bảo đang bu sỳ cơ mà, thế mà.............. ;;) Đọc bài xong, chắc thấy sướng lắm đây nhỉ? :> ;;) :> ;;) :> ;;) :> ;;)

anh vừa làm vừa đọc bài trong HAO em iu ạ :x :x
cũng bình thường thôi, sướng gì mà sướng :-? :-? :-?

Anh Biên toàn trả lời bài ở đâu đâu ấy, dò mãi mới ra, mà hình như anh đang định oánh phủ đầu các topic hả, ko có em thì tên anh đứng đầu bài viết mới 8-}
Mà các pá ơi lớp Pháp 1_2 năm nay còn ai cute nữa ko ;;)

:eek: olala :eek:

k ngờ 0508 đem lại nhiều tương lại tươi sáng đến thế :x :D :p

hì hì, tình hình là vào năm học càng sớm càng tốt nào ;)) ;;)

HAHAHA, đúng rồi, em cũng muốn vào năm học ngay, nghe các anh 0407 bảo lớp PHÁP có nhiều em xinh lắm, ;;)
0508 đem lại 1 siêu tương lai tươi sáng thưa chị, ;)

Ờ, xinh, rồi sao ? ngồi ngắm cả ngày được chắc :-/

Hì hì. thưa anh VIỆT, ko ngắm cả ngày nhưng cũng còn đc ngắm, thích thì chăn 1 em, ngon lành vậy thui ;;)

Hie, câu trên của anh Việt ngầm í là: may cho các chú 0407 là anh đang ở Fr , chứ nếu a mà về VN thì chẳng còn e nào ngồi đấy cho các chú ngắm đâu , theo a hết :)>- a Việt nhờ ;;)
<j/k:p>

@ em Sơn:
HAHAHA, đúng rồi, em cũng muốn vào năm học ngay, nghe các anh 0407 bảo lớp PHÁP có nhiều em xinh lắm,
0508 đem lại 1 siêu tương lai tươi sáng thưa chị,
Chị nào thế em :))
Chưa để ava được đủ 1 ngày đã có ng` lẫn roài :mrgreen:

Ặc ặc, ai bảo anh HÀ với chị MAI cứ để avatar giống nhau, em đâu có để ý kĩ lắm, nhầm là phải, xin lỗi anh HÀ nha :)

Đỗ Việt đã viết:
Chú Trung Anh nì léng phéng nhỉ, được làm anh họ em Thanh là tốt lắm rồi, còn nếu chú gạt quan hệ họ hàng ra thì cho chú fly away luôn, hehe!
:p,làm anh họ nó thì sướng cái nỗi gì cơ chứ:p
anh có làm đâu mà biết:))
với lại cái bài ở trên ko fai em post,sao lại fai fly away chứ:p

Nguyễn Lân Trung Anh đã viết:
Thế này ng` ta gọi là gì nhở 8-|
Bản chất tốt, nhưng tại dòng đời xô đẩy, đúng ko? ;;) :-$ ;;) :-$ ;;) :-$

anh Trung Anh đã viết:
làm anh họ em có sướng hay ko thì anh cũng không cần thiết phải nói ở trên này, em biết anh cũng chẳng lấy làm tự hào gì vì làm anh em( vì em chẳng có j nổi bật trong khi anh quá nổi rồi) nhưng cũng không cần bêu riếu em nhw thế đâu anh, thanks
@ chị mâu: 2 anh chị để ava giống nhau là như thế nào đấy, hay là........ ;;)

à mà truyền thống buôn của lớp Pháp chắc là chăng bao h thay đổi đc: em xin thông báo topic lớp Pháp của chúng ta có số lượng bài post nhìu nhất trong box, mà số lượng bài bị xóa hầu như ko đáng kể===> lớp pháp spam rất có trình độ =D> =D> =D>

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên