Lãnh địa ma quái của P2 05-08

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
@Bình Nguyên: ai mà chẳng biết Giang Loa là cái người viết bài báo đó thôi còn nếu tớ biết tên đó là ai thì chắc mình phải cho mọi người biết thế nào là dân ams rồi

óe óe , anh B ơi , không phải vợ anh sao đanh đá thế ??:)):))
@Bình Nguyên: ai mà chẳng biết Giang Loa là cái người viết bài báo đó thôi còn nếu tớ biết tên đó là ai thì chắc mình phải cho mọi người biết thế nào là dân ams rồi
tớ cứ tưởng , thế thì thui
@THANH : hồi trước ngắm ngan vịt mãi ?:)):)) chỉ tội ngại làm quen , giờ thấy tác hại :):))

nhưng mà ....ngại lém , giờ sắp đi xa không bít khi nào trở lại :)):)) có nick không quăng cho mình :)):))

Chỉnh sửa lần cuối:
cả 2 :)):)) nhưng mà ........không biết nói chuyện với ai khi mà nghĩ đến 2 người giống nhau :D

nếu chơi thì sẽ phân biệt được thôi......mà này cẩn thận ko bị treo account vì tội câu bài đó

Khè , khè, hôm nay vào topic P2 chơi tí, nhắn với các bạn trong topic này là : A2 sắp đuổi kịp các bạn về số lượng trang, còn chất lượng thì ko biết thế nào :D Thần dân P2 mau mau hội ý, tìm phương pháp nhá :D

@bạn Giang: cám ơn bạn đã nhắc nhở:D:D:D
@tous: mấy đứa đã ôn tập đại + văn chưa???, mai ktra rùi run wa':-s :-s cả nhà ôn tập zui ze, hiệu wa nhé!!!!!!!!!!!:> :> :* :> :>

Sáng nay iem đi nghe chương trình của Tâm việt, hay lém;) ;) , rất mún tham za 1 khóa học cơ nhưng vướng học thêm:-s :-s chán:-s :-s

Tình hình là A2 đang ở trang 55 => sẽ ở trang 63 vào ngày mai
Tối nay bọn nó câu nhiều cực :d

ngan---> nguyễn hoang phương
vịt----> nguyễn hoàng dương
lưu ý: tớ ngồi cạnh vịt còn ngan thì cũng gần, có j thì hối lộ gấpb-)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên