Lãnh địa ma quái của P2 05-08

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Re: Lớp Pháp (cả 2 lớp) vào đây nhé ;;)

Vậy là người yêu quan trọng hơn anh trai hả :)):)):)):)) mà Linh bắt nạt em bao h :)):)):)) anh có bênh ai đâu :)):)):)):))

Cái ông này pon chen vãi.... Rõ ràng người iu phải wan trọng hơn anh trai roài... Đã vơ người sang làm họ lại còn định chia rẽ hạnh phúc lứa đôi ah ` ( làm bậy..:)):)):)) )

Phạm Hải Nam đã viết:
Vậy là người yêu quan trọng hơn anh trai hả :)):)):)):)) mà Linh bắt nạt em bao h :)):)):)) anh có bênh ai đâu :)):)):)):))
hỏi vớ vẩn :)):)):))

Công nhận:)) Hỏi vớ vẩn :p:D Iu anh dzai em mà:D Anh đừng pon chen kiểu đó:nono:, chỉ thiệt cái thân thôi:mrgreen:

Nguyễn Ngọc Hải Thanh đã viết:
thế này là thế nào hả anh biên? Em chả hiểu gì cả 8-| 8-| 8-| ;;) ;;) ;;) :)) :)) :))
Mà ông anh cẩn thận nhỉ, còn post cái này lên làm bằng chứng nữa, kiểu này chết mình rồi........................ 8-| , nhưng muh em đã bảo là em theo ai đâu ;;)
;;) ;;) ;;) ;;) ;;) ;;) ;;) ;;) ;;) ;;) ;;) ;;) ;;) ;;) ;;) ;;)

Phạm Hải Nam đã viết:
Bực quá :)):)):)) ko cãi nhau với vợ chồng nhà này nữa :)):)):)):)) họ hợp sức đánh mình :)):)):)):)) :)):)) Rõ ràng đang chửi nhau với thằng chồng thì con vợ lại xông vào trước, rồi thằng chồng cũng xông vào theo :)):)):)):)):)) thế thì làm sao mà thắng được :)):)):)):)) Đồ ăn gian, đồ gian lận, đồ ỷ đông hiếp yếu, Đả đảo :)):)):)):)) Con em gái kia :)):)):)) mày phản anh đi theo nó :)):)):)) nhớ đấy :)):)):)):)).
Hay thế :)) nhìn toàn thấy :)) :)) :)) <---- :)) :))
Thôi anh đã bảo là đừng đụng vào 2 vợ chồng nhà nó mà :))

@ em Thanh: hừm hừm, không theo anh thì thôi, hix!

Đỗ Việt đã viết:
Hay thế :)) nhìn toàn thấy :)) :)) :)) <---- :)) :))
Thôi anh đã bảo là đừng đụng vào 2 vợ chồng nhà nó mà :))

@ em Thanh: hừm hừm, không theo anh thì thôi, hix!
Thứ nhất: Đã bảo chưa phải là vợ chồng :)):))
Thứ hai: em Thanh không theo anh thì theo em :)):))

@ em Thanh: thôi, em theo cả 2 cũng đc :)):))

Ngô Duy Biên đã viết:
Thứ nhất: Đã bảo chưa phải là vợ chồng :)):))
Thứ hai: em Thanh không theo anh thì theo em :)):))

@ em Thanh: thôi, em theo cả 2 cũng đc :)):))
theo cả 2, ý kiến hay đấy, nhưng anh Việt có nhận e nữa đâu, hix :-s
@ anh Việt : câu đấy là anh nói nhé :(( :(( :((

Ớ, sao lại thế :(( :(( anh sao mà không nhận em Thanh được :(( :(( :((

Nhầm nhọt rồi, xí xóa đi, nhận nhé :D :D

okie, sau khi thỏa thuận, em và anh việt thấy chuyện trên là hiểu nhầm, bây g e tuyên bố luôn: e nhận anh Việt làm.....làm.... làm gi` nhỉ, bầu show nghe ko ổn, làm sư phụ nhá :D ( ng trong nhà giúp nhau bao h cũng ổn , anh nhỉ!)

Giang Hương Lê đã viết:
:D ooooooooooooooooooooiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii em iu của anh, sao em làm trò gì mà dậy muộn thế, con gái thật tình n_n...điệu đàng son phấn quá...Anh có xì pam nhiều đâu, chỉ 1 bài thui, vì anh nhớ em. hí hí
Hic, có ai nhận ra đây là lớp trg Giang Hương Lê nữa k??:>;;) /:) :-? b-)

Ớ, thôi, không làm sư phụ gì đâu em Thanh ơi, làm anh em thôi, chỉ cần có tinh thần ủng hộ nhau là ok :D

Này bạn Huyền tớ bắt nạt ấy lúc nào ;;) khiếp ghê chưa này sợ quá cơ, tớ hiền lành thế này mà cứ :(( :(( :( :) :D suốt ngày bặt nạt chồng tớ, tớ ko nói gì thì thôi, hơi tí là dọa đánh dọa đấm, sợ thật, sợ quá cơ, nhìn trông dễ thương đáng iu thế mà ;;) Đừng có vu oan giá họa chứ :(( ức chế

Tuy nhiên cũng công nhận thằng chồng mình quẩy thật 8-} phải dạy lại :)) :D Hix, cưa gái rồi bắt vợ vào giải quyết :)) chết cười

Khiếp bạn GLH 8-} sợ thật!!!

Mẹ bao h có album cho con và bố thưởng thực ;;) :D

lớp trưởng GHL nhà ta ghê thật, bạn này có vấn đề về giới tính hông đó
hay lesbian 8-} :-/
hay Huyền nhà ta dễ thương quá đến con gái cũng phải động lòng ;;)

Chỉnh sửa lần cuối:

Chuyện thường ngày ở huyện ý mà.....Có kiểu câu bài rất style..:)):)):))

Linh cứ thấy hình như bạn lớp trưởng GHL đang câu bài, hì hì :)

:)) :)) up nhà lớp mình có nghệ thuật thôi, chứ ai vào đây chẳng là chat...+__+...Up tiếp, có gì về nhạc nhẽo mọi người qua bên kia yêu cầu nhé, GHL sẽ có tìm cho [ chết thật, xấu mặt mình quá >.< :))]

@ lê: sếp ơi mọi người đang thắc mắc về.... của sếp kìa, sếp có gì chứng minh ko, ko bị goi là Lê lesbian bây h :)) :)) :))
@ anh Việt: vâng, thì mình vẫn là anh em mà ;;)
@ Huyền: mày đừng có bắt nạt con tao , nó hiền thế còn gì nữa( hiền như mẹ y' :)) )
@ Linh: con cứ chờ đi, yên tâm :> :x

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên