Lãnh địa ma quái của P2 05-08

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Re: Lớp Pháp (cả 2 lớp) vào đây nhé ;;)

Phạm Hải Nam đã viết:
Xinh lắm anh ạ :)):)):)) em có 2 cô em gái ở đấy :)):)) anh muốn .......thì cứ thu xếp với em là ổn :)):)):)):))
--> hai bạn kia đã thấy hối hận chưa?

ơ hơ................................hơ hơ................chán quá.

Thằng Tùng kia :)):)) sao lại hối hận :)):)):)) vớ vẩn:)):))

:)) càng thấy hối hận............
p/s: anh PHải Nam lấy hình chú anh ra làm avt hả ^-^ :3

Hoàng Thanh Tùng đã viết:
Thôi, năm nay nối tiếp truyền thống năm ngoái, lớp Tin kết tình huynh muội với lớp Pháp ( cả hai ) đê...:D :D :D:)):))
Mà Pháp2 học tầng mấy nhẩy?
tình hình là mấy anh Tin 04-07 cũng có ý định tiếp tục kết nghĩa với lớp tớ, nên bay h tình hình là bọn tớ cũng chưa biết phải chọn bên nào? ;;)
to all:anh Trung anh là anh tớ đấy nhá, bạn nào thích làm quen ko, ổn phết đấy ;;)

Em có lời chào chị Vy và chị Phương Anh.Lâu lắm mới lại thấy chị Vy.
@Tùng:Nghe danh ông đã lâu.Ông cho tôi gửi lời hỏi thăm đến bác Hà Thanh Bình.Cẩn thẩn,nói mạnh mồm vừa thôi. =D> :> b-) .

Phạm Lê Huy đã viết:
Sao lại chào hỏi chị Vy hả Thanh? :-/:-/ Chào mỗi chị Vy thôi à? Còn anh thì vứt đi đâu? :-?:-?

Mà "hình" là cái gì hả em? Chịu, giờ các bé nói ngắn gọn quá, mình đã thuộc dang ngắn gọn rồi mà các bé còn ngắn hơn cả mình! :D:D:D:D
trời ạ anh huy cũng bắt chào nữa, toàn ỷ lớn bắt nạt bé, làm tình làm tội ng ta
còn cái câu "hình" là em type nhầm, gõ lại đầy đủ nhớ: hình các bạn P2 05-08 chưa đi chơi đâu anh ạ, còn chờ anh huy rủ mờ ;;)

Chao cac ban.Minh la Trang hoc Chu van an day.minh lam quen nhe.

Đặng Thùy Linh đã viết:
@Tùng:Nghe danh ông đã lâu.Ông cho tôi gửi lời hỏi thăm đến bác Hà Thanh Bình.Cẩn thẩn,nói mạnh mồm vừa thôi. =D> :> b-) .
---> cái giè là ăn nói mạnh mồm ở đây? Tớ biết ấy roài.. Cám ơn, mẹ tớ vấn khỏe. Sao không hỏi thăm bạn QA ở lớp Hoa1 ấy, hỏi thăm mẹ tớ làm giè???

Đặng Thùy Linh đã viết:

Chào em TLinh! :x :*
Chà,lớp này nhìu Linh thật!!!!

@e MTrang :2 em!!!! :x em học ở Chu văn an ah?
Thế ở CVA mà cũng có lớp P1,P2.... ah? chị tưởng chỉ có mỗi lớp F hay D j` đó thoai chứ!

Hì hì, ở đó ko kí hêịu tên lớp như ở trường mình chị ạ, gọi P1, 2 cho dễ nhớ thôi, chứ nó đc trá hình dưới các cái tên A,b,c,d,e,..... :D

Quên đê, S hông bit còn to mồm :p
@MTrang: hii, bây h cũng đú lên HAO hả:p Làm quen với mọi ng` luôn đi, giải thik cho thèng S hâm P1, P2 với lớp F,D bên CVA nhá.....ok? Iu Trang đen:x
@Anh Nam: em cũng iu wi' anh lắm, nhưng phải công nhận cái ava này giống anh để nóc tủ quá:D Hôm nào chụp với em 1 kiểu, màu mè vào rồi đưa lên làm ava, ok? Chứ nhìn toàn thấy màu trắng thế kìa thì........:-s
@all các anh chị lớp P: yên tâm nhá, tụi em sẽ đi chào hỏi 1 vòng các lớp:) K sót lớp nào hết>:-D<
@chị Phanh: chị nhắc em mới nhớ, nhưng mà em đang dụ hổ về rừng chị ạ:) Lớp em hiếu khách lắm:D

Em Chi đã viết:
dù j` thi` P2 mình cũng phải đi chào các bậc tiền bối,anh Huy biết e rồi.cho e chào anh trên room luôn nhá
[-x[-x[-x[-x Như thế là không tốt@!

Nguyễn Ngọc Hải Thanh đã viết:
to all:anh Trung anh là anh tớ đấy nhá, bạn nào thích làm quen ko, ổn phết đấy ;;)

chà con Thanh này có vẻ mua giới giỏi fết nhỉ;;), may cho mày la chị Phương kô vào HAO đấy, kô thì cứ lịu hồn;;):))

@ Chào chị Phương Anh.Em đây.Em học Chu mà.Em học lớp 10F1 chị ạ.Có hai lớp Bilin chị ạ.

@Huyền à.Trang đây.Trang sẽ giải thích cho Sơn hiểu,yên tâm đi.

@Sơn à.Trang đây mà.Ở Chu chỉ có lớp A,D,F thoi chứ không có P đâu.Trang học lớp 10F1 mà.

Ờ TRANG ơi Sơn cũng biết cái đó mà, ý Sơn là ko nói huỵch toẹt tên môn chuyên ở tên lớp mà còn bày vẽ A1. A2 ...; D1, D2 ,....: F1 , F2 .... đúng ko :p

ah,hóa ra là thế
chị ko bít vì năm ngoái chỉ có 1 lớp thoai
dù sao thì cũng chào mừng em Trang đến với HAO :x

Nguyễn Ngọc Linh đã viết:
chà con Thanh này có vẻ mua giới giỏi fết nhỉ;;), may cho mày la chị Phương kô vào HAO đấy, kô thì cứ lịu hồn;;):))
tưởng mô giới chứ sao lại mua giới :D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên