Lãnh địa ma quái của P2 05-08

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Re: Lớp Pháp (cả 2 lớp) vào đây nhé ;;)

~____________________________~ chán quá.................. Sao tháng 8 lắm SN thế ko biết -----> Tháng 8, tháng viêm màng. :-|

Nguyễn Thanh Huyền đã viết:
@Linh: chắc chắn rồi.......:D Linh phải tự tin vào bản thân mình chứ....:D Như Huyền đây này, xấu xí vô duyên mà chẳng ngại ai hết, vẫn bắt nạt S như thg`, nó mà dám làm Linh buồn, Huyền uýnh k tha......:p

Chết ,mình lấy nhầm vợ xấu roai`,ly di thôi ;;) ;;) ;;)

Thử xem, em lấy thèng khác:))

@Huyền: hì hì , cảm ơn, ;) dễ thương ghế ;) <--- em nịnh vợ anh Biên đóm đừng hiểu nhầm em :))
@ Thu : mày đừng nói càn, Linh muội là quí tao lắm nha, còn lâu mới để Huyền vặt lông tao :>
@ Dũng : chú mày muốn ko anh nhờ Huyền làm hộ phát /:)

Tưởng bạn Lê lấy Phương rồi mà??? K hiểu??:D:p
@S: mày, vừa đấm vừa xoá, cho ăn cục gạch bây h....Láo à??

Chỉnh sửa lần cuối:

:D Phương làm bồ thôi, em làm vợ cả. chịu ko [:)) thấy mình giống thằng cha hiếu sắc Vi Tiểu Bảo quá]

Nguyễn Thanh Huyền đã viết:
@S: mày, vừa đấm vừa xoá, cho ăn cục gạch bây h....Láo à??

Thấy chưa,em cứ đanh đá thế này thì anh cũng chịu,hết thuốc chữa rồi,phải sửa tính sửa nết đi nhé
:)>- ,vợ anh mà ghê gớm thế này thì thèng nèo nó chịu rước,làm sao anh bỏ e sớm được???
@Sơn:ông thông cảm,em nó còn non dại,anh có vỡ đầu thì cũng ráng chịu nha :-$ ,đừng báo công an khổ thân em nó ;) :x :x

@chi: nhầm to, anh nhìn đê, bạn Lê đăng kí lấy em rồi, Lê nhờ:D
Hơn nữa, em có ng` iu rồi nhá, nâng cấp phát là lên vợ chồng luôn.....:D

xời, đúng......<.<...nhưng mà khoan khoan đã....anh có phải đưa tiền lương tháng cho em ko....n_n, đừng nhá, ko anh lấy gì uống bia và chơi điện tử :">

:D nhưng anh nghèo lắm, đồng lương lẻ tẻ thôi, ko đáng để em cầm đâu...:)) thôi để anh cầm hết.

Thế thì nghỉ, để em lấy thèng khác, nhanh thôi, cho em 3 ngày, em li dị anh Chi ngay:D

Thôi được roài,tau rộng rãi lắm,Lê ơi,cho mày thuê vợ đấy!
Còn em Huyền,em cứ cẩn thận,tình nghĩa chúng mình lâu năm không khéo tan thành mây khói:))thì chính anh sẽ là người cầm gạch đó;)

@Chi: em ek sợ, yên tâm, em có nhiều võ lắm;)
Mà này, e k lấy bạn Lê đâu, bạn í k đưa tìn lương tháng cho em, em sống kiều jề???

@ Huyền : mày này, tao đấm mày bao h, toàn xoa suốt, sao lại cho tao cục gạch :| :D
Hóa ra anh Biên hàng tháng đưa tiền lương cho mày à :))

tất nhiên là thế rồi :)):)) thằng này hỏi vớ vẩn :)):))

Ặc ặc, từ ngày đầu mình gặp con Huyền, tưởng nó ngoan hiền lắm, ai đời với người iu là anh Biên mà cũng nỡ chiếm đoạt các đồng lương cực nhọc, tội anh Biên :| 8-}

@Sơn: hỏi anh í xem, có cực nhọc ngày nào k??? Tôi đâu có bắt nạt anh ấy, chú ăn nói cho cẩn thận...../:)

Phương làm bồ thôi, em làm vợ cả. chịu ko [ thấy mình giống thằng cha hiếu sắc Vi Tiểu Bảo quá]
Thế này có sở khanh quá không hả mày ?
Tiện thể thằng *** của mày thik con HLinh bạn tao đấy .Suỵt bí mật nhá ! =D>

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên