Lãnh địa ma quái của P2 05-08

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Re: Lớp Pháp (cả 2 lớp) vào đây nhé ;;)

Nguyễn Thanh Huyền đã viết:
Thui, bỏ qua há, bạn Ứng Phương Thảo là bạn của Chi à? Là bạn của chồng tớ đấy;;)
Làm quen cái đi, vào trong năm 2 lớp phải đoàn kết đấy, okie???:D

Troài oai,Huyền,em đã yêu ta,đã nhận ta làm chồng tự khi nèo ?
ok,cứ cho là như rứa,ta sẽ nhận em làm vợ,ợ,thế em giải thik ra seo về việc em iu anh Bin đẹp giai hở?,làm vợ thì phải iu chồng chớ???,iu nhìu người như rứa là thất đức đóa,không giống Phật bà như hồi nào nữa đâu!!!!!!!!!!!!!! :(( :((

=D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> :)>- :x :x
Bravo cho sự bênh vực of bạn Thu dành cho P2 ;) ,nhưng mừ tớ chưa bít bạn là ai,bạn hoc P2 hay la sao?cho vài dòng về bản thân chứ nhỉ?

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

Vũ Ngọc Quỳnh Chi đã viết:
Troài oai,Huyền,em đã yêu ta,đã nhận ta làm chồng tự khi nèo ?
ok,cứ cho là như rứa,ta sẽ nhận em làm vợ,ợ,thế em giải thik ra seo về việc em iu anh Bin đẹp giai hở?,làm vợ thì phải iu chồng chớ???,iu nhìu người như rứa là thất đức đóa,không giống Phật bà như hồi nào nữa đâu!!!!!!!!!!!!!! :(( :((
Em đâu có giống Phật bà, Phật bà phúc đức nhưng mà to bíu lắm, em ng` gầy còm nhom mà :-s Chồng ơi,chồng khen anh Biên đẹp dzai, vợ chồng mình chia đôi đi, đừng có tị nạnh với vợ :> Tại vợ nhanh chân hơn chồng thôi....... ;;) ;) :)

Vũ Ngọc Quỳnh Chi đã viết:
=D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> :)>- :x :x
Bravo cho sự bênh vực of bạn Thu dành cho P2 ;) ,nhưng mừ tớ chưa bít bạn là ai,bạn hoc P2 hay la sao?cho vài dòng về bản thân chứ nhỉ?
Đúng rồi chồng ạ, bạn Thu học P2, cấp I học cùng bạn Khôi với bạn Ngọc lớp ta đấy ;;) ;;)

Bạn Khôi là cái bạn hiệu phó đấy hả :)):)):)):)):))

Đỗ Việt đã viết:
Biên ời!! contact mấy em chưa điền thông tin phần mở rộng của lớp học, sửa lại nhá, tại để P 05-08 thì chả biết lớp nào :-? (thế mà vẫn được xét duyệt mới kì chứ, hay thằng ku Biên này nới tay với các em nhỉ :-?)

Pháp 2 năm nay rõ là ngoan rồi, thấy mấy em lên forum đều ngoan cả :D

P tức là P1 rùi :D, nới tay chút cũng được anh ạ :D

@ Hà: chú đừng có ghen ăn tức ở như thế chứ:)):)):))

Trích cua Trung.Anh
:p,chòa mừng bé Linh:x
@Linh:cái ava của em trông vừa bạo lực lại vừa đểu giả nữa:))[/QUOTE]

to chit(đại hâm:p:p)dạo nay cũng......lon ton sang tận đay chởi cơ a:p:p:p
ava người ta đẹp quá nên đâm ra ghen ăn tức ở đó huhb-:)P:p

Tình hình là chưa biết gì về em Linh, có ai môi giới hạnh phúc KO :p:p:))

có ai biết gì về em Linh đó đâu 8-|

mới có 1 đứa nào đó nhảy vào nick tao bảo là bạn của em LInh thui ;))

Anh Nam ko hiểu là phải thôi.............:D
Hôm nay la 9/8, tròn 11 ngày nữa các anh sẽ được gặp bạn Linh thôi. Sướng nhé :D, đến lúc đó, muốn hỏi gì thì hỏi :)):)):))

Em Huyền ko chuẩn bị váy áo mà đi đi :)) lại còn ở đây nói năng lungtung :)):)):)) anh đánh cho bây h:D :)):))

@anh Nam: thế chưa biết hôm nay em ở nhà à???:D Đố anh đánh được em đấy,;;):)) đánh được em thì chắc anh cũng chẳng còn lành lặn để về nhà rồi8-|

okie thôi , nhưng mà huyền có vẻ k hiểu ý của thảo nhỉ ? thảo nói p2 hư hơn p1 hoàn toàn k có ý gì , tự dưng huyền đi cãi nhau với thảo. dư hơi quá
thảo cũng k muốn bất hòa với p2 , vì p2 còn có chi + các bạn của thảo . thui , bỏ qua , huyền nhá

Phạm Hải Nam đã viết:
Tình hình là chưa biết gì về em Linh, có ai môi giới hạnh phúc KO :p:p:))
8-| , to anh Nam : em biết về Linh đấy , k bít có đúng k nữa nhỉ ;;)

bạn Linh nổi tiếnggưỡng mộ quá , mới vào 4rum mà đã có người hỏi thăm thế này :D thật , n

bạn Linh tên thật NGUYỄN NGỌC LINH :)) , tên ở nhà ( I don't know ) , anh zai tên LONG . nhà cũ ở 6B hàng bồ , còn nhà bây h thì ( Je ne sais pas , sorry tout le monde )
( k biết thảo nói thế đúng k hả LINH ? ):-/ [-(

Nguyễn Thanh Huyền đã viết:
Đúng rồi chồng ạ, bạn Thu học P2, cấp I học cùng bạn Khôi với bạn Ngọc lớp ta đấy ;;) ;;)

đúng roai`, hồi trước lớp tớ có 2 đứa là Khôi và Ngọc, nhưng muh` chẳng lẽ bọn nó tình cảm đến mức kể lại về bạn cũ cho ấy nghe ah` :-? :eek: , mà sao thằng Khôi lại là hiệu phó, ko hiu?, có phải Lí Nguyên Khôi ko????

Em Thảo câu bài = kụ anh :)):))
khá :D
Em Huyền hát karaoke hôm nay hay quá :x:x:x

Lê Hà Thu đã viết:
đúng roai`, hồi trước lớp tớ có 2 đứa là Khôi và Ngọc, nhưng muh` chẳng lẽ bọn nó tình cảm đến mức kể lại về bạn cũ cho ấy nghe ah` :-? :eek: , mà sao thằng Khôi lại là hiệu phó, ko hiu?, có phải Lí Nguyên Khôi ko????

:)) :)) ,Tớ xin giơ tay tình nguyện cho bạn Thu biết bạn Khôi hiệu phó of chúng ta là ban Khôi hói cơ :-$ đừng ai méch lẻo em khẻo tội nghiệp ;)
Còn bạn Khôi lớp ấy là Khôi điệp viên đó ,hơ,Huyền,đúng ko nhỉ?
Mà cũng sắp tới sinh nhật thằng Khôi đóa roài,23-8==>hôm đó sinh nhật tớ lun đó;;) ;;) :-/

Kinh, bó tay nhỉ, bọn này post bài kinh quá, anh không theo kịp rồi :))

Hic hic, nghe Biên khen, muốn nghe giọng em Huyền quá nhờ :-?

Ôi dời ơi.. bận quá.............

hì hì

anh Việt hôm nay phí lắm ;))

off hay cực kì ;;)

các em ấy hát cứ gọi là làm người nghe say đắm :x

mình lại có vinh dự được song "Lời Của Gió" với em Huyền :D:D:D

Hà đâu, pst nốt ảnh lên , pst thì pst hết luôn đi, lại còn để lại làm gì:D

Ứng Phương Thảo đã viết:
bạn Linh tên thật NGUYỄN NGỌC LINH :)) , tên ở nhà ( I don't know ) , anh zai tên LONG . nhà cũ ở 6B hàng bồ , còn nhà bây h thì ( Je ne sais pas , sorry tout le monde )
( k biết thảo nói thế đúng k hả LINH ? ):-/ [-(

chà , Thảo bít về tớ nhìu wa ha;):D:D:D, đến h tớ mới nhận ra ban thảo cấp 1 hoc cùng cái Chi ;);)nhớ wa , từ hồi thôi học ở cung thiếu nhi là mất liên lạc:(:(, nhưng mà no problem nhỉ, h mình kô những gặp lại mà còn hoc chung trường nữa chứ,sướng wa:D:D:D:D:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên