Làm sao để từ chối một tình yêu đơn phương "cuồng nhiệt"???

Chị Lan kinh nghiệm nhỉ!! nhưng hình như ko đúng cho lắm!!! ví dụ như em ko phải loại đó, ko thực dụng...:D:D

Thực dụng hay không cũng do quan điểm cá nhân lắm em ạ. Thử hỏi bi giờ có 1 thằng cha không tệ, ở bên em, lo cho em, yêu em, nó không lấy gì làm khó chịu, tử tế, hài hước, hợp tính tình, thoải mái, luôn làm mình vui, xúc động, tự hào... thì có đổ béng đi cho xong không? Không thì tiếc bao nhiêu phần? Đơn cử là thế :) Chị cũng là người lãng mạn lắm đấy :)) (xem trên cung Nhân mã kêu thế), mà gặp người vậy thì cũng..
:x :x :D

Ừh nhỉ, đáng đổ quá đi chứ!!! Nhưng êm ngốc lắm...vừa rơi vào trường hợp ấy mà ko đổ...và bây h thì tuột mất rùi:D:D

Em giống anh này!!! Nhưng ko đi "rao hàng" đâu:D:D:D cái j đến sẽ tự đến:D:D:D

Cái gì đến sẽ đến.. điềm đạm ngồi chờ..

Anh biết phải tìm em ở đâu rồi đấy :) Cuộc sống của em vẫn vậy. Dù thiếu anh, hay thiếu đi bất cứ gì vốn không thuộc về nó. Không cần cố tình thêm những cái vốn không phải của nó vào nữa.. Dù cho..

Em giống anh này!!! Nhưng ko đi "rao hàng" đâu cái j đến sẽ tự đến
:)) :( Một khi đã vô cảm rồi thì chờ đến 100 năm nó cũng ko đến, mà đến thì cũng ko dám lấy :((
@... Tôi thương bà quá :(( Phải chi bà chịu đọc topic nì :((

Hơ hơ...đúng là đến mà mình cũng ko dám lấy thật...pó tay...suốt ngày kêu mún có ng iu :p mà khi có ng nói thích mình thì lại chạy thật xa...ko dám đối diện với ng ta......Ngốc xít...

Chả biết bao h và chả biết thế nào là sẵn sàng...chắc cái j đến thì nó sẽ đến thui chị nhỉ??:D:D:)):))

Có lẽ :)

<< Đi chung "bừa đi" gần 1 tháng thì yêu thật, yêu thật "bừa đi" hơn 1 tháng thì thôi, đường ai nấy đi. Cuộc đời có những điều khó nói trước

Back
Bên trên