Làm quen, bắt chuyện, hay... tán phét!

Ấy cũng còn tùy Cái câu đó phải suy xét cẩn thận xem có đúng là đáng xấu hổ thật không Theo tớ thấy đa số thì câu này không đúng lắm

Có những việc mà mình làm,ko làm lương tâm cắn rứt,ko làm hại đến ai.Nhiều người thích,nhưng nhiều cũng ko thích.Số người ko thích nhiều hơn,với 1 số người sống kiểu "mình sống trong cộng động" với lo "người ta đánh giá" thấy thế thì cho rằng việc này ko đúng.=======> kết quả thì ai cũng biết.

Không, ý tớ là nó không ảnh hưởng đến lợi ích của người ta. Còn khó chịu thì quên đi, không cần quan tâm ^^

Không, ý tớ là nó không ảnh hưởng đến lợi ích của người ta. Còn khó chịu thì quên đi, không cần quan tâm ^^

Đành thế chứ còn biết làm như thế nào nữa hả ông anh.
Ko biết bao giờ thì mình mới làm được mọi việc mà ko phải nghe mấy câu đấy nữa.

18 mà ra đường bây giờ thì có đi rửa bát thuê thôi.
Chả có nghề ngỗng gì mà đòi đi làm kiếm tiền à?

Cũng chả chết đói. Có điều là có đủ khả năng và can đảm để tay trắng dựng cơ nghiệp không. Nếu tự thấy thiếu thì tốt nhất là quên đi.

Ở nhà bọc trong nhung lụa sướng rồi.
Kiếm đâu ra cản đảm tay trắng dựng nghiệp.Bị đói 1 ngày là bỏ về nhà ngay thôi.

nhắn mọi người thứ 4 anh cần gặp mọi người gấp
bàn 1 số chuyện liên quan đến buổi quay về clb mình của vtv3
mọi người thấy 5h chiều có được ko/
đề nghị nhanh chóng cho ý kiến

chiều 5h ạ? :-? chắc em đi đc thôi. Nhưng còn nh ng` khác thì sao

buổi quay về clb mình của vtv3 là sao hả anh....

Anh nói rõ hơn đi ^ ^

5h em đi đc đấy :p

Tuấn ơi!!! nói cụ thể để anh em còn biết cái đi...mơ hồ quá không hiểu nổi...hic
-Chào mọi người lâu lắm mời lọ mọ lên đây :) thấy có nhìu người phết...hehehehe

Thế thì em ko đi được rồi.Tại lịch học thêm kín tuần mất rồi.
Với cả trình độ còi như em thì biết được cái gì đâu.:|
Nhưng mà nghe vấn đề này có vẻ hay;;)

6h em tập rồi! Với lại trình còi thế này thì đi đâu được? Nhưng VTV3 hả anh, hay nhỉ! CLB bắt đầu nổi rồi đấy!

ừ CLB mình nổi lắm đấy trăm sự nhờ bác Tuấn...Hehehehe
sao không thấy Tuấn trả lời anh em gì thể nhỉ?? Mình nghi nó lừa lắm......Post bài xong rồi biến mất luôn ghét không chịu đc....Lần sau nhờ vả Rock rít gì tôi không giúp nữa :p

Thì ra trong đấy là các bậc "chiếu trên" ngồi họp ah? Ngoài này toàn gà qué lẹt đẹt post bài tán phét! :))

Back
Bên trên