Kitties' fan club <--- hội những người iêu mèo nhào zô!!!

tắm cho mèo tốt nhất là nên từ từ cho nó tiếp cận vs nước lâu dài là nó k thấy sợ nữa :">
như mèo nhà tớ hồi trước, nuôi đc khoảng nửa tháng tớ ném nó vào bồn tắm, xả nước gần đến ngực, lúc đầu cu cậu có hốt hoảng nhưng mà sau đó nó đứng trong đấy ngoan lắm :x

cho nó ôm cột ý bạn ạ
ra ngoài mua cái cột cho mèo cào, nếu ko cuốn vải hay chiếu quanh ống nước cho nó bám vào, đồng thời duỗi thẳng người ra luôn :)

... ... ... hu hu nhớ mồng quá =(( :((

uầy các bạn có vẻ giỏi :x
mình cám ơn nha:">
sẽ cho nó thử :">
zời này đang nắng chắc tắm có hiệu quả b-)

@ Châu chị: đâu có tại người nổi tiếng quá nên không đọc đc hết wall post:">. Dù sao cũng thay mặt Bubu gửi đến lời cảm ơn chân thành>:d<.
@ Anh Kiên: ảnh thứ nhất là loại mèo Ba Tư giống trong clip Bad Romance của Lady Gaga phải không ạ?

oscar nhìn giống Mí :x
Mí cũng hay lên giường mình nằm lắm :-s =))

mèo trắng nhà QA xinh vật :x
Các em mèo ăn tết thế nào rồi đấy :">

ợ không có miếng bánh chưng nào vào bụng hic
năm nay ko học art, ko vẽ mèo được nữa rồi :((

mèo trắng nhà QA xinh vật :x
Các em mèo ăn tết thế nào rồi đấy :">

tick like mạnh :"> :x
Em ý là mèo lai Nga, lông trắng muốt, mắt 2 màu :x.
Tết mẹ tớ mua hẳn cho em ý 1 con cá nục 14k kho ăn cả tết, thế mà vừa hết hôm qua rồi, tết nhất nó ngửi thấy mùi thịt gà vs thịt chim vs giò mà cứ như bị cuồng ý, thấy em ý thèm tớ cho ăn mà lòng cứ thấp thỏm lo ăn lung tung vào lại đi ị :-j
Cả đêm nó ngồi canh tớ ở đầu giường, tớ tắm nó đứng canh ngoài cửa, tớ rửa bát nó ngồi xem, chả hiểu mèo cái thể loại j 8-}

á con gián điệp
cậu có quan hệ với tổ chức bí mật nào mà lại bị theo dói ghê vậy
nhìn mặt nó trong avatar kìa, còn cười nửa miệng nữa, trông rát khệnh khạng. Không sao, cưng chiều nó nhiều vào để nó làm gián điệp hai mang cho. Như con mồng nhà tớ hồi trước ý, toàn tha cá khô nhà người khác về nhà mình :))

Nhiều lúc nó quấn cũng thấy mệt, đi ngủ mà thoắt cái nó lại nhảy lên đòi chui vào chăn, bực cả mình cậu ạ :)). Tớ có dám cho nó ra ngoài đâu, suốt ngày nó chui trong phòng tớ thôi, ra ngoài dính tí lạnh là nôn ngay sợ lắm :-s.
Phát hiện ra nó rất thích nhìn vào ống kính máy ảnh :">
Ah mà quanh khu nhà tớ toàn mèo thiến thôi =(( Nhà bạn nào có zai tân thì khi nào em nó lớn cho em nó giao lưu vs nhớ =((

Hôm nay Bubu ra đường rình chim sẻ, lâu lắm rồi em mới thấy nó có tí gọi là " bản năng của loài mèo ":">

=)) tuong bubu bt von k fai la meo, meo j ma vo duyen, treo len dui khach ngoi, lai con an ca mut dua non nua chu =)) sr a chi e, onl dt nen k type co dau dc :D

mọi người ơi, chúc em good luck đi
em chuẩn bị nộp cái tranh Dế, Mòn và Mồng cho Singapore Youth Festival :-s
mục tiêu của cái lễ hội này là rinh về 1 giải vàng/bạc/đồng :-ss

Thông báo cả nhà là Bí Xanh lại tiếp tục phát huy ị thêm một em mèo nhị thể rất xinh nhé :x. Nếu lần này mà là con đực thì đc giữ lại nuôi =P~

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên