kinh nghiệm

trần anh tuấn
(tuanmaudaica)

bà con ơi bây giờ nhu cầu đi du hoc nhiều lắm .vậy mọi người hãy cho biết những kinh nghiệm mà mình đã trải qua trong các kỳ phỏng vấn xin cấp visa để các bậc đàn em đi sau biết nhé .undefinedundefined

Viết thế này chung chung quá, nên nói rõ là nước nào , phỏng vấn đi học cái gì ...v.v..v

trần anh tuấn đã viết:
bà con ơi bây giờ nhu cầu đi du hoc nhiều lắm .vậy mọi người hãy cho biết những kinh nghiệm mà mình đã trải qua trong các kỳ phỏng vấn xin cấp visa để các bậc đàn em đi sau biết nhé .undefinedundefined

Tùy từng quốc gia xin visa du học sẽ có những kinh nghiệm khác nhau. Anh nên đưa ra nước, mục đích học cụ thể.....

Chỉnh sửa lần cuối:
tôi sắp sửa phỏng vấn để xin cấp visa đi du học pháp .bà con ai có kinh nghiệm gì thì chỉ bảo cho tui với nhé .merci beaucoup .

quá đơn giản :D anh cứ phải nói là sẽ quay trở lại nước làm việc cho em !Nhấn mạnh là sẽ đi về nước chứ không hề manh nha dấu hiệu ở lại gì hết !Em bít vậy thui !Tinh thần yêu nước phải cao vào ạ :D

nghe nói xin visa mĩ khó lắm có anh chị nào đã đi rồi chỉ cho em với năm sau em định đi exchange
khi vào phỏng vấn nó hay hỏi những câu gì vậy
có cách nào để sau khi học xong lớp 12 bên đấy mà không phải quay trở về nước học lên đại học luôn được không hay bắt buộc phải quay lại Việt Nam xin visa khác ạ

Back
Bên trên