Kim Liên yeah!yeah!

Phạm Đăng Quang
(neo_neo)

Mình là boy , rất muồn dc làm wen vói các anh, các chị,các em,các bro trong H-A-O,mong mọi người ủng hộ.Mình rất muốn dc làm wen vói các bạn nữ , mong các ban tạo diều kiện cho mình. =D>

Mình rất muốn dc làm wen vói các bạn nữ , mong các ban tạo diều kiện cho mình
Hình như mấy bạn nữ trong HAO đều có nơi, có chốn cả rồi :p :p :p

Phạm Đăng Quang đã viết:
Mình rất muốn dc làm wen vói các bạn nữ , mong các ban tạo diều kiện cho mình.
2 vế của câu này cứ óanh nhau chan chát í :p :)) :)) :))

ừa, bao nhiu dân Ams nam nhà mình, tranh còn ko được, lại đòi tạo điều kiện cho bạn í :))

Hì,anh KLah,năm nay bạn em có cả 1 lô 1 lốc vào đấy, hi`, toàn đứa xinh thôi,anh có muốn em mai mối ko nhỉ? ;;)

ặc,hình như bạn ý trốn rồi
ko thấy trả lời nữa
kinh
con gái Ams duyên nhỉ
:D:D:D

Ừm, con gái Ams ko pải ai cũng duyên nhg mà có bé Linh ah :D

lâu lâu ko vô HAO mà có nhiều mem mới quá ha .... hân hạnh làm wen với ông anh .... :D >.<

Zời, vào mang tiếng làm quen "các bạn nữ" xong rồi mất hút:)) Chết cười ông này. Mà chỉ có mỗi câu làm quen của bạn ý mà có cả chục cái bình luận thế đấy

shock j, toàn bạn nữ xinh đẹp vào chào hỏi mà shock à [-x

bác này post đúng 1 bài ở đây rồi chuồn luôn8-}

Ôi, anh rì KL ui, có con bạn em năm nay vào KL đấy, xinh nhưng hơi lùn, tên là Đỗ Thanh TRà, đến mah làm quen!

Năm ngoái lớp 9 của mình vào Kim Liên đông như quân nguyên :)):)):)) bước vào trường đâu cũng thấy, sang học kỳ 2 lại thêm mấy đứa chuyển về :)):)):)):))

Anh Quang ui, em cũng A17 nè, 05-08, bắt tay đàn anh cái! Mà anh này viết được bài đầu tiên xong chạy đâu mất rồi ta???

Back
Bên trên