Kiếm $$$ trên Internet

Hồ Lê Việt Long
(Squaresoft)

web kiếm tiền nè
ai thích thì xài nè,bạn tui nó kiếm duoc $1000 đó,vừa chiêu đãi bọn tui đi an xong!!
Greenhorse
Greenhorse cho bạn : 1cent cho 1 giờ connect. lợi thế của GH là thanh quảng cáo cực kỳ nhỏ, chỉ là một dòng chữ chạy ngang qua phía trên cùng màn hình,nó là mục tin tức,cũng khá hay đấy,live news mà. cũng chẳng cần bạn phải quan tâm đến nó làm gì, cứ để nó chạy trong thời gian online là được.
GH chỉ thanh toán cho bạn khi tài khoản của bạn là 90$ trở lên.

GH cho bạn kiếm $$$ nhanh hơn bằng cách giới thiệu cho nhiều người cùng đăng ký vào nó. Bạn giới thiệu được 10 người, bạn có 1$. Mỗi người trong 10 người đó giới thiệu được 10 người, bạn có 10$. Mỗi người trong 100 người đó giới thiệu 10 người, bạn có 100USD.

Đăng ký Greenhorse có phần đơn giản
CLICK HERE
sẽ dẫn ngay đến trang đăng ký. Thủ tục đăng ký gồm 3 bước sau:

1. Thông tin cá nhân:
Bạn điền vào các thông tin cá nhân của bạn. Địa chỉ email bạn cung cấp cho GH cũng chính là username của bạn để sử dụng chương trình. Lưu ý mấy điểm sau:
+ Năm sinh là dạng 4 chữ số: xxxx
+ Own Credit card: chọn No, ngay cả khi bạn có credit card. Hãy nhận tiền bằng séc.
+ Chọn mục Agree là YES

2. Tiếp tục về thông tin
Bạn chọn Pasword, Password hint; sau đó điền thêm các thông tin về địa chỉ, số điện thoại và các thứ linh tinh khác. Nhớ, mã quốc tế của VN là 84, mã vùng của Hà Nội là 4 và của TPHCM là 8. (Các tỉnh khác nhopnhep không nhớ nổi!!! Bạn tìm giùm nhep nghen). Trong số điện thoại không được có các ký tự đặc biệt, chỉ có số thôi
Ví dụ: 84 8 8123456

City/Region: Tên Thành phố. VD: HaNoi

State/Province: Tỉnh. Nếu là TP trực thuộc TW., điền luôn HaNoi, đừng bỏ trống.

Postal/Zip Code của VN là 70000

Income: thu nhập. Nên chọn dưới $24,999 (số nhỏ nhất, hình như là nhiu đó)

3. Bước cuối cùng: Active Account
Bạn click vào nút Active Account, rồi click vào link màu đỏ để down về file Tickerbar. Sau khi down xong thì chạy nó để hiển thị thanh Ticker lên. Nó sẽ tự động connect và log on cho bạn.

Quan trọng:
Đừng trông chờ GH trả tiền cho bạn thông qua thời gian sử dụng thanh Ticker, lâu lắm. Mục đích đăng ký GH là "Càng nhiều người tham gia càng nhiều tiền". Bạn có thể dùng file Ticker mình download về để chạy trên nhiều máy hoặc gửi cho bạn bè. Càng nhiều người join vào GH thông qua thanh Ticker của bạn là bạn có tiền thưởng. Hãy giới thiệu cho bạn của bạn biết và mời họ tham gia.

Hãy nhớ: chỉ cần có người tham gia Greenhorse thông qua giới thiệu của bạn là có tiền thưởng. Sau đây là số tiền thưởng của bạn:

10 người cấp 1 = $1
10 người cấp 2, do cấp 1 giới thiệu = $10
10 người cấp 3, do cấp 2 giới thiệu = $100
10 người cấp 4, do cấp 3 giới thiệu = $1,000
10 người cấp 5, do cấp 4 giới thiệu = $10,000
10 người cấp 6, do cấp 5 giới thiệu = $100,000

Theo KKiên - gamevn.com/forum

1 cent 1 giờ à? :D - em có biết khi ra ngoài đường mà có 1 cent rơi xuống thì năng lượng để cúi xuống nhặt lên còn tốn hơn 1 cent không. Đồng cent với người Mĩ là vô giá trị vì thực chất nếu đem nó đi bán đồng nát thì nó còn có giá trị hơn.

Chị thì thấy em Long tốt bụng chán, vì đã mất bao nhiêu công ngồi viết chỉ dẫn mọi người cặn kẽ đến thế. Mà cách kiếm tiền này cũng hay đấy chứ, chả mất tí công sức nào.Mình để máy chạy không cả ngày cũng thế, đằng nào thi internet cũng trả tiền theo tháng ma.
To Hưng: Khi nào người Việt nam được thành người "Mĩ" như ấy hết thì lúc đấy ấy hãy đưa ra mấy lời khuyên quý báu. Còn bây giờ có người chịu khó chia se thì ý nào cũng quý báu hềt.

Hơ hơ- cái banner đấy làm chậm đường chuyền của mình lại vướng chỗ thì nó có đáng để nhận 1 cent 1 giờ không? Lợi thêm 1 cent thì thiệt cái gì nhỉ? vớ vẩn lại click vào cái banner đấy thì tốn thêm ? tiền mạng nữa(ở VN)

chưa kể tiền điện để chạy máy tính (trừ những anh chị em nào đanh ở trong campus ko phải trả tiền điện :)))

Các ông hiểu nhầm hết rùi, tức là mình phải bỏ ra 1 cent cho 1h khi truy cập vào trang web này, còn mỗi người bạn câu được thì nó cho 1$, sau đó nếu câu càng nhiều thì càng nhiều tiền, và nếu người bạn mình câu được đi câu đứa khác thì tiền đứa đó cũng tính vào của mình, và mình được lên cấp 2, 10$ mỗi tháng.

Back
Bên trên