Khi buồn bạn nghe nhạc gi???

tớ thì cứ trống mà nện:mrgreen: :mrgreen:
Còn khi buồn thì tớ chưa thử nghe nhạc cổ điển, nhưng nghe mấy bẹn ca ngợi ghê quá, chắc phải thử thôi:)
To Mực, Khanh: thế tớ có ra nhập được hội đấy không??:D

ngại thế ngại thế, nhưng học cái đấy là bực mình lắm đấy
tớ đoán thế thôi, ai học đâu mà bít:mrgreen:

Trần Linh Chi đã viết:
ngại thế ngại thế, nhưng học cái đấy là bực mình lắm đấy
tớ đoán thế thôi, ai học đâu mà bít:mrgreen:

thế mà tở tưởng ấy thích âm nhạc cổ truyền lắm
tớ thì ơn cái đấy nghe chỉ muốn chết luôn chứ chẳng còn vui hay buồn gì nữa:)):)):)):))

... lúc buồn thì nghe nhạc buồn .. như những bản ballad trong mưa chẳng hạn .... b-) :)>- ... chị thấy thế là hợp tâm trạng nhất ...:D

Lúc buồn thì tớ ... đi ngủ

Khi nào thấy vui thì tỉnh dậy

Nguyen Hoang Duong đã viết:

Em thấy lúc buồn chẳng ngủ được, cứ cố mãi, nhắm mắt rồi lại mở ra!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
à mà biết khi nào vui mà tỉnh, anh nói thử xem!!

.. tớ cũng giống em Vân .... cho hỏi bí quyết làm thế nào để "Khi nào thấy vui thì tỉnh dậy" thế hả bạn Dương ... :eek: b-)

chẳng phải vui đâu chị ạ. Chị Thủy lãng mạn thế:>:>
Ông anh em thì khi vui thì đi ngủ còn tỉnh dậy là do gặp ác mộng đấy :mrgreen:

Khi buồn thì mình toàn nghe : Why? , I'm still loving U, Missing U, Devotion ............ cộng thêm bài BBT, YTDLK, take me to your heart ,...............:D Nói chung là cái đĩa MP3 tự làm ở nhà :D

À há :)

Sau khi đi ngủ thì tớ lúc nào cũng vui vẻ ( :D :p )
Nên nói chúng, tỉnh dậy lúc nào cũng được...

Hiểu hông ? :p

À há :)

Sau khi đi ngủ thì tớ lúc nào cũng vui vẻ ( :D :p )
Nên nói chúng, tỉnh dậy lúc nào cũng được...

Hiểu hông ? :p

ko biết mọi người ra sao chứ em thì ko hiểu???? :-/ :-/

bây giờ thử nói chuyện lúc vui đi

chẳng hạn đây hôm qua nhận được tin đỗ đại học,đây ra ngoài đường vừa đi vừa hét,Đi xe dồ ga cho to cho sướng
hahahahahaha

hì, cứ chúc mừng anh tuấn cái đã, đỗ trường nào thế anh tuấn??:x
Còn em thì ngược lại, bít tin trượt Văn thì sắp chết luôn :(:(

to anh Tuấn: đâm cho một phát cũng tha hồ mà sướng nhỉ, đến lúc đấy thì bố mẹ anh lại bùn :))

tao nghe kể có một anh vừa biết tin mình đỗ vào trường ams rồi sướng quá đèo mấy thăng bạn ra hồ tây chơi, phóng như bay ngoài đường rồi sao đấy vì tốc độ quá nhanh nên anh ta đã hôn cây và...........huhu
khổ thân ghê
mong anh Tuấn ko như thế
dù sao cũng chúc mừng anh đỗ đại học!

Đặng Quốc Tuấn đã viết:
bây giờ thử nói chuyện lúc vui đi

chẳng hạn đây hôm qua nhận được tin đỗ đại học,đây ra ngoài đường vừa đi vừa hét,Đi xe dồ ga cho to cho sướng
hahahahahaha

.... :)) ... anh tả làm em liên tưởng giống em thằng điên bỏ trại hay là 1 tay đua xe chưa bị công an bắt ... thế thì 1 là vào Trại ... còn hai là vào đồn và ra về đợi 15 ngày nữa quay lại ... :)) ... b-).... thế thì cũng sướng bằng tin đỗ đại học đấy anh ạ.... :)) ..... b-)

.. to em Vân : ..cái anh đỗ vào Ams là đỗ lớp mấy hả em ??... chị tưởng ít nhất thì anh ấy cũng bằng tuổi em chứ ... :)) ... b-) ... em vân cũng nên cẩn thận ... b-)

.. to Chi : ... hehe .. nhóc này nghe chừng ăn nói được đấy nhỉ .. thế nhóc có anh em chị em gì không ???.... b-) ...

Back
Bên trên