Khi buồn bạn nghe nhạc gi???

Anh chơi "Hồ thiên nga" thì em làm quả " Một con vịt" vậy.

Cái topic này muốn nói là...
Khi buồn... nếu nghe nhạc thì nghe nhạc gì...
Chứ ko nói là có nghe nhạc hay ko...
Anh ko nghe thì ra ngoài mà chửi... đừng làm bẩn chỗ này...

"Đương và chân là đôi bạn thân, chân đi chơi, chân đi học, đường ngang dọc đường đẫn tới nơi........"
Có ai bít bài này hôn?:)

Soundtrack Korean Film

Bon Jovi :x

Rock ballad ^^

Thường thì đây là nỗi buồn "phi nhân thế" 8-| mới nghe nhạc này , chứ không thì phải áp dụng biện pháp khác :p

Khưu Trí Trung đã viết:
You're my everything_VA gửi cho tao bài này lâu rùi nghe lại vẫn thấy hay :D
Tao mà lại...
Còn nhiều bài hay mà bọn mày chưa được thưởng thức lắm...
Ko nghe thì phí đời rồi... [-x

--Giờ này khi buồn là phải nghe "Quốc tế ca" nó mới hoàn tráng :D:D:D

buồn thì thích nghe Lonely_AKON hoặc cái gì đó vừa mạnh mẽ vừa nhẹ nhàng như rock ballad là đc !!!

Lệ đêm
Để được yêu em nhiều hơn
Hòn đá cơ đơn

Chú voi con ở bản đôn, chưa có ngà vì còn trẻ con, từ rừng già chú đến với người, rất ham ăn, với lại ham chơi ...........

Nguyễn Thị Hương Thảo đã viết:
Lệ đêm
Để được yêu em nhiều hơn
Hòn đá cơ đơn
Oh my God, cả hai bài mình đều thích, nhất là hòn đá cô đơn :x
Có hòn đá cô đơn xa xôi đừng ngồi đó cớ sao 1 mình phải chăng đá cũng thất tình .... :D

Hôm nào mọi người gửi cho NA mấy bài này nhé! Nghe thử mới có nhận xét. Lệ đêm đã nghe qua, nhưng Hòn đá cô đơn thì chưa, có vẻ dễ nghe, dễ chấp nhận. Nhưng mà buồn thì cũng chả phân biệt dc nhạc gì với nhạc gì, cứ nghe đã, biết thế nào dc.

Hôm nào mọi người gửi cho NA mấy bài này nhé! Nghe thử mới có nhận xét. Lệ đêm đã nghe qua, nhưng Hòn đá cô đơn thì chưa, có vẻ dễ nghe, dễ chấp nhận. Nhưng mà buồn thì cũng chả phân biệt dc nhạc gì với nhạc gì, cứ nghe đã, biết thế nào dc.

nghe nhạc của mình :D :D :D
vừa đàn vừa hát (hét :D ), thế là hết buồn ngay
kiểu như "Breathe no more" của Evenescence
hiệu quả lắm
hôm qua vừa áp dụng xong :(( :((

Back
Bên trên