Khai trương diễn đàn mới!

Mai Thanh Hà
(mtha)

Administrator
Nhân viên
Chào mừng các bạn trở lại với H-A-O cũng như trở lại với diễn đàn H-A-O.

Sau một thời gian tạm ngừng và chỉnh đốn lại cơ cấu hoạt động, chúng tôi xin thông báo với các bạn sự trở lại hoạt động của diễn đàn, và tiếp đến sẽ là sự đổi mới của website H-A-O.

Chúng tôi rất mong có được sự ủng hộ, đóng góp tích cực của các bạn. Sự nhiệt tình tham gia của các bạn chính là sức mạnh của H-A-O, tiếp tục trên đường phát triển.

Vì diễn đàn cũ có quá nhiều bài viết chất lượng thấp, nên ban quản lý quyết định không chuyển bài viết sang, mà tạo một diễn đàn mới hoàn toàn. Tất cả các bài viết của diễn đàn cũ, đều được lưu lại để tham khảo tại địa chỉ:
http://old-forum.hn-ams.org/

Trong diễn đàn mới, ngoài các chủ đề chung trong các phần "Tiền sảnh", "Phòng truyền thống", "Câu lạc bộ", Sân trường", tất cả các diễn đàn của các khoá và các lớp được đưa vào "Hành lang học đường".

Các khoá có thể giới thiệu một moderator với forum admin để quản lý diễn đàn của khoá mình.

Các lớp có nhiều thành viên muốn mở diễn đàn riêng cho lớp, có thể đăng ký với forum admin để xem xét mở board riêng.

Hy vọng các bạn tích cực tham gia thảo luận, và tránh tình trạng "Chatting" trong diễn đàn.

Xin cảm ơn.

Ban quản lý H-A-O
Hanoi-Amsterdam.Org

Back
Bên trên