khai bút đầu xuân ........

Vũ Ngọc Khánh
(shiwa)

mùa xuân là mùa bắt đầu của 1 năm , sẽ là 1 năm đầy hạnh phúc và may mắn khi ta nhận được những lới chúc chân thành vào lúc này , vậy thì bạn cùng tôi , chúng ta cùng chúc nhau những điều tốt đẹp nhất , cùng gửi tới mọi nguời những điều an lành nhất .... để người mình yêu , gia đình mình , bạn bè và cả chính mình có 1 năm con gà đầy hạnh phúc .............

hy vọng năm gà này sẽ ko còn cúm gà nữa - chứ ko đi đường cứ phải bịt khẩu trang phê lắm !!! :cool:

Chỉnh sửa lần cuối:
chúc con mau chóng tìm được con dâu về phụng dưỡng mẹ nhé!!!!!! :)) :)) ;;)
CHÚC TẤT CẢ MỌI NGƯỜI MỘT NĂM MỚI VUI VẺ!!!!1

húc các bạn tồn tại qua mùa xuân này :( l l ạ ạ n n h h

hay gì , mùa Xuân lại lạnh bao h
với lại lạnh .... buồn lắm :(
(định không viết bài này vì dạo này bị mod Thư soi kĩ lắm , bị del mất mấy chục bài rồi đấy , thế có đau không ? , không sao quyết tâm câu đc nhiều hơn số bài bị xóa :)))

nhưng lạnh + mưa thì mới gọi là mùa xuân chứ......Ko thì là mùa khác rùi còn gì?

:)>-
Vương Văn Cường đã viết:
hay gì , mùa Xuân lại lạnh bao h
với lại lạnh .... buồn lắm :(
(định không viết bài này vì dạo này bị mod Thư soi kĩ lắm , bị del mất mấy chục bài rồi đấy , thế có đau không ? , không sao quyết tâm câu đc nhiều hơn số bài bị xóa :)))
Thực ra nếu ây ko viết 2 cái dòng dưới tớ ko nghĩ ấy câu đâu B-) Nhg mờ... lỡ viết roài :D
Câu ko có nghĩa là ngắn, tớ đánh giá cao chữ "buồn" của cậu, đinh + điểm cho cậu vì nó đúng wa', nhg mờ bi h thì B-)

Sang năm mới rùi, chúc bà con HAO càng ngày càng may mắn :)>-

Chỉ ước gì trời ko mưa & lạnh như bây giờ thoai .

ừa, rite, ước rằng trời ko mưa thoai, giảm độ lạnh xuống đôi chút, tầm 16,17 độ là đẹp roài

Công nhận, lạnh thế này ăn tết mất cả vui!! Đi đâu cũng ngại, có mỗi nằm nhà trùm chăn là ko ngại thoai. Cứ đà này giao thừa lại mưa thì tha hồ mà vui...

Nghe nói nhiệt độ còn có thể giảm xuống dưới 5 độ cơ .

ủa , nói thật mà , nói trước để mọi người đề phòng thoai .

Mày nghe tin đồn nhảm ở đâu? Dưới 5 độ thì Việt Nam không còn là nước nhiệt đới nữa rồi!

đầu năm chúc các bạn 1 năm mới tấn tài tấn lộc , vạn sự như ý , va` nhất là có 1 tình iu lớn trong năm ....

Hôm nay trời đã ấm hơn! Cool!!
Sao bạn Khánh chúc nhìu thế? Ai hứng hết bi h!

Hôm nay vẫn lạnh bỏ xừ, nhưng có đỡ hơn hôm qua :)

Vũ Ngọc Khánh đã viết:
đầu năm chúc các bạn 1 năm mới tấn tài tấn lộc , vạn sự như ý , va` nhất là có 1 tình iu lớn trong năm ....
Chồng ui, dạo này đi đâu thế, vợ chẳng có thời gian chat chit gì cả, hic hic
Nhớ chồng lắm
thực ra khai bút đầu xuân bây giờ hơi dang dở
tết tây qua lâu rùi, còn tết ta thắng nữa mới đến

Back
Bên trên