Khối NGA

hix tình hình là các em xinh tươi ở uk đã về đây ^.^
các em còn lại (cũng xinh tươi ko kém) đang cong mông học thi đại học :d

sung sướng thế. xem ảnh hội ở nhà thác loạn ghen dã man.. em đang ở đâu thế Trân? chắc là yên thân ở nhà rồi đúng ko? thật là sướng đấy.. Vân hum nay bay về rồi đấy.. chắc là mai sẽ đến nơi.. các em rủ nó đi chơi đi.. ghen tị quá.. :-s

ui chị iu ko cần ghanh tị vơi em đâu >__<
em đang giãy đành đạch với đống Ielts nè >__<
gần 3 tuần nữa thi rùi :((
rùi thêm 2 tuần nữa là way lại uk
chơi với bời j chứ >__<

ối giời ơi, khổ thân chưa kìa.. :(... thôi sắp thi roài... cố lên.. mục tiêu của em là gì? 7.0 à? cố lên...B-)
em đi xem cướp biển caribine chưa? hum qua mới ra chị chen lấn đi xem đến 2h sáng mà xem xong vẫn ngơ ngác chẳng hiểu gì mới cú...:-w

ôi em là em mê lắm >__< nhưng mà hình như chưa có ở VN
thoai đành way lại rùi coi vậy :x

lại đi học lại rồi.. chán quá đi mất.. cả mùa hè lăn lộn ra kiếm tiền thì cuối hè bị cho 1 vố hỏng xe thế là coi như làm việc thành công cốc.. :-<... Nhật kí bị khóa rồi.. thế thôi vào đây tâm sự vậy.. hehe..:D

tự nhiên dạo này chán vào HAO quá đi mất.. chán luôn cả post bài, chán luôn cả đọc bài.. vào 0205 cũng chẳng bít phải post vào đâu, cũng chẳng biết phải post cái gì.. tự nhiên thấy lost thế, chẳng thể hòa nhập đựoc... thấy khó chịu với những cái bít là ko nên va fucng biết là ko thể thay đổi đựoc... thôi, mình khó hiểu thế này thì cứ vào đây tự viết tư đọc chắc sẽ thấy thoái mái hơn...

e cũng đang có cảm giác giống hệt chị >__<
mỗi lần click vào link của Hao, một lần cảm thấy mình đang chẳng làm gì >__<
lần đầu tiên thấy HAO rộng thế mà ko có chỗ chứa mình được :(

uh, công nhận là mấy cái cảm giác đấy ghét thật đấy... mặc dù cái topic "khối Nga" này nó ko rầm rộ sôi nổi như nhưng topic khác nhưng có khi đó lại là nơi tốt nhất để giải tỏa nhưng cảm giác thế này.. ít nhất thì riêng cái chủ đề cũng đã là 1 thứ có mình trong đó...:)..em nhỉ?

...
cuối cùng cũng đã 2 tháng rồi.. nhanh thật đấy.. lần đầu tiên em có cảm giác an toàn như thế này.. em ko muốn nói an toàn về sức khỏe, về thể xác....mà em nói an toàn về cảm giác với những mối quan hệ của em...haha.. mới 2 tháng mà cứ như thể là lâu lắm... nhưng điều đặc biệt ở đây là... có thể nói là 1 điều đặc biệt khơi lại nhưng nỗi đau.. thế nhưng thực sự đối với em... 2 tháng quả là 1 khoảng thời gian đáng đựoc trân trọng.. và em muốn trân trọng giữ gìn nó lâu hơn.. lâu hơn nữa...Dù gì thì hôm nay cũng là 1 ngày đặc biệt... 1 ngày mà em chưa từng được trải qua... I thank to you...

chị Zao nhá b-) nhật ký trong này hả b-) phải viết đậm lên chứ ;)

hehe...ngượng thế.. :"> chị bị em phát hiện ra mấy rồi.. heheh:">....bí mật nhé:-$....:">;)

Mất 10s mới hiểu tại sao lại phải giữ bí mật

oh kô biết now 2 chị em có vào đây chơi nữa kô, thấy 2 c-e nhà này than hoài à... cái nick nì chắc cũng "biệt" luôn từ hè quá. Trân có khỏe re k e? lên Oper từ hồi nào thế kia :D Thảo dạo này thế nèo rồi? lâu quá k gặp 2 đứa anh quên cả trông ra làm sao roài Y_Y hizzz

Còn 2 c-e than là bị "lost" thì có j là lạ đâu, bắt đầu già rồi nó thế :D
-------------

cái topic này lập ra cũng đến số bài viết 40 pages, kỷ lục thiệt nhưng vẫn k bằng ai, muh có vẻ như khối Nga chạy đi đâu mất tiêu rồi, chẳng thấy ma nào keep diz topic up j cả Y_Y 8-}

hehe bạn Hiếu à, thực ra thì G vẫn vào đây xem thế nhưng mà thỉnh thoảng mới có hứng viết.. nhìn cả đống topic ở ngoài kia viết gì chẳng hiểu... chán còn chẳng muốn đọc nữa là viết... khổ... có gì là lạ đâu.. già rồi nó thế.. nhờ.. hehe.. em Trân dạo này ko thấy vào đây nữa.. cái topic này cứ từ từ mà tiến lên 1 cách chậm chạp thế nhưng đc cái cũng có khá nhiều tình cảm và ít nhất có thể vì thế mà mình đọc còn hiểu được..
nhờ.. ?
Bạn Hiếu dạo này thế nào?

Dạo này bình thường, vẫn khỏe re, cũng chuẩn bị tới kỳ term rùi... sắp khổ đây, 2 tests, 1 exam ngay trước năm mới mới sành điệu chứ, năm ngoái 31 còn thi sáng, rồi chiều về, tối đón NY luôn. Bây h đang là 1h40 sáng, cả khóa k làm bài tập về nhà môn tiếng anh nên đang ngồi làm, môn nì kết thúc tốt đẹp từ năm ngoái rồi, năm nay là môn tùy theo lựa chọn mà bắt học như đúng rồi -_-
Trân vẫn thấy spam bài trong Box "Russkaya Re4" đấy thôi. Lâu lâu k vô đây thấy diễn đàn vẫn vậy, có điều số bài viết tăng vèo vèo chẳng biết đâu mà lần nữa. Có cái topic nì put on weight tới 40 pages thì bắt đầu ì ạch :D

Back
Bên trên