khối chuyên mình rất rất vui.Anh em ta chan hòa tình thân!WELCOME TO LÝ 1 07-10!!!

Re: khối chuyên mình rất rất vui.Anh em ta chan hòa tình thân!WELCOME TO LÝ 1 07-10!!

tao đánh bừa bàn phím kiểu ablsdhasg đấy chứ có nghĩa gì đâu=))=))
@F:ờ;))
coi bộ cô Văn sắp nghỉ thật rồi;))
ae tổ chức cuộc thi đoán ngày cô vượt cạn đê:p:))
tao đoán ngày 27/12:))

Re: khối chuyên mình rất rất vui.Anh em ta chan hòa tình thân!WELCOME TO LÝ 1 07-10!!

Mồng 3 tháng 1 có lí hơn;;)

tuyển lý hok thg nào lên HAO hử ? Đúng là bọn ngu đần

what ??:eek::eek::-w
ông này muốn gì>:/ >:/
thằng Chiến vừa tài năng học giỏi thông minh xuất chúng vừa đá bóng thần sầu quỷ khốc đấy<:p
ông chơi được không mà đòi>:/ >:/ =)) =)) =)) =))
thik thì ngày mai tôi đến lớp bảo bọn nó ra hẹn đá 1 trận nhé:)|>:/
giở giọng đấy ra thì tới số rồi:)):))
mình chú Mạnh Linh B đủ sức nâng cả mấy đứa lớp ông lên rồi=))=))=))
ôi châu chấu đá xe:-j:))

:))=)):))=)) thằng lớp toán bản lĩnh Vl vào đây đinh làm j` thế :-?
đúng là mấy thằng vô văn hóa bít lên HAO tưởng mình là hay hớm lắm :))

Chỉnh sửa lần cuối:

sao lại vào 2pic lớp người ta gây sự thế bạn:-w
lớp tớ không giỏi bằng lớp toán nhưng cũng ko đến nỗi bị coi thường thế chứ
:-w
Tớ nghĩ nếu tôn trọng nhau được thì hãy nói chuyện bạn ạ:)

Ông này muốn gì đây:-w:-w:-w >:/>:/. Sao lại có những kẻ thiếu đầu óc đến thế này chứ :-w:-w, thích gây sự hay sao mà vào giữa topic lớp lý này mà chửi dân lý này ngu thế hả :-w:-w:-w,
Chú cẩn thận đấy, thông tin vớ vẩn này mà vào tai mấy thằng nóng mặt trong lớp thì nguy đấy ;));)), chỉ tính mình chú Mạnh Linh B chắc ăn được tầm vài tên lớp chú rồi chứ ko đùa ;));)).
Bật mí với chú là trên này có thằng Chiến học như trâu đá bóng cũng như trâu đấy, ko phải tay vừa đâu ;));))

Đề nghị lần sau suy nghĩ trước khi poz bài :|:|:|

----------

Ê zoo: hay mày ra làm quen cái chú tùng này đi nhỉ ;));))

<:p <:p <:p <:p <:p <:p <:p <:p <:p <:p <:p <:p Bạn này đáng hoan nghênh, dù sao cũng rất nhiều người "ko giỏi = tuyển TOÁN".
TỚ đoán bạn là 1 superman rất là pro, mới đủ bản lĩnh sang lớp Lý nói cả lớp là NGU ĐẦN :)) :)) :))
Dù sao thì cũng đúng với nhiều trường hợp, nhưng ko phải cả lớp.
Nói ng` khác ngu đần thì nhìn lại xem "Mình là thằng nào mà to mồm thế, mình đã làm dc cái gì to tát mà vênh mặt =)) =)). Loại là loại thùng rỗng kêu to "
Thôi nói thế đủ hiểu, kẻo làm tổn thương tâm hồn các nhà toán học pro.

Dù bạn cũng có giỏi = giời nhưng cũng ko nên nói thế :D

Tuyển Lý thì có chú Quí Dương(Zu) là đầu óc vĩ đại nhất lớp, giỏi thì vào tiếp chiêu, xem ai NGU hơn ;))
Chưa kể đến 1 loạt superman mai danh ẩn tík, ngày đêm cày luyện như Linh B, Thảo ( ko phải Mỡ, đừng tưởng bở ;)) =)) )......

@Lý 1: Các bác ăn nói cẩn thận, liệt em vào d sách super thì quả thật là sự đáng xấu hổ và sỉ nhục cho Lý :( :( :( MOng các bác đính chính

thôi, ace đừng doạ nữa ko bạn ấy sợ:-j
công nhận kinh thật, xông thẳng vào đại bản doanh mà sỉ nhục người khác:))
định làm kenshin ;))
chắc bạn này định đi quốc tế toán với cả U18 quốc gia đá bóng=))

nhìn bài viết của thằng zoo có khi hơn tổng của anh em ly1 có trênHAO ý nhỉ :-s

ko đến mức bi đát thế đâu Mạnh à:-j
thằng Fong + mày + Chiến + Tony là hơn tao rồi:)):))

@Chiến:ai chả bít ko phải tui X:)(đâu cần nói làm anh em đau lòng:(
@ all:sao 2pic lớp mình lộn xộn thế:(Toàn cãi nhau:(Tui mà là mod thì del lun cho xong việc:(
@ Sơn:ấy ơi,lên hao thì có gì là hơn người ah ấy!!!Chỉ những đứa rỗi hơi mới lên hao thui.Kiểu đốt thời gian,ko có việc gì làm...

Chỉnh sửa lần cuối:

Nhìn lớp Lý đá bóng mà chán:( . Hok ngờ năm nay khối sáng đá bóng kém thí, rõ là lép về với bọn khối chiều, vì thế nên em mới bức xúc quá. Mà các bác chửi cũng đúng thôi, em vốn là thg ngu mà=)) , dek học hành jì, suốt ngày chỉ net

các bác Lý đánh hội đồng ghê quá

Lớp Lý công nhận đá có kém thật :) Dù sao cũng nên tin tưởng a e ,có kém thì cũng mặc kệ :))
Cái kiểu áo 80 là 1 yếu tố gây thua =))Các bác chờ thử xem

ờ, lớp bọn tớ đánh hội đồng kinh lắm ấy ạ nên đừng có dây vào theo cái kiểu đấy:));)
áo 80 là áo 80k à ??:-/
hôm nay chú Lít có nói 1 câu tao thấy rất đúng:"Đội lớp mình thằng nào cũng là đội trưởng"=))
toàn chỉ đạo nhau lúc đá thôi thì đúng là bi đát thật:)|
hi vọng tình hình sớm được khắc phục:D

Tao xin áo số 0 mà bọn nó ko, cho bảo tao ko hợp :(:)((, mà đúng là ko hợp thật:(:(.
Cẩn thận đấy c, mày cứ nói thế, lúc thua thì lại bị chửi là đá ngu còn thích đú đấy ;));));)). Công nhận lớp mình năm nay đá kém thật :|:|:|:|, ko khéo loại từ vòng bảng, ông fuk lại bắt mấy thằng đá bóng về làm bản kiểm điểm thì khốn ;));));)), nghe ông ấy nói thì có vẻ ông cũng máu đá bóng lắm chứ ko đùa :)):))
@sơn: nói chung là ko ai để 1 đứa ko quen biết cho ăn tát mà ko phản ứng lại đâu :D:D:D

sao lại không cho mày áo số 0 à ??:eek::eek:
bọn này dám bắt nạt Tony của chúng ta;))
số 0 rất hợp với mày, trông người mày cũng hơi hơi giống số 0 mà;))
hôm nay mày là cầu thủ xuất sắc nhất trận đấu với lớp 9 đấy:D;))

Back
Bên trên