khối chuyên mình rất rất vui.Anh em ta chan hòa tình thân!WELCOME TO LÝ 1 07-10!!!

Re: khối chuyên mình rất rất vui.Anh em ta chan hòa tình thân!WELCOME TO LÝ 1 07-10!!

tao ko biết xoay sở ra sao với cái vụ YM:(:)((
tao ko vào đc:((
hôm qua tao vào đc là do down bản YM khác về:((
BKAV (bò khô anh vũ=))) của tao là BKAV home, ko có live update:((
gửi tao link:D:(

Re: khối chuyên mình rất rất vui.Anh em ta chan hòa tình thân!WELCOME TO LÝ 1 07-10!!

Lên trang chủ tải bản khác:|

Du ơi,lên skype đi, taocó chuyện cần nói:|

ờ.........
tao lên rồi nhưng mà để invi đấy:|
nik skype của mày là gì hở Fong:-/
====================
http://docbao.com.vn/declaiment/6/198/198/default.dec
***, tao ko tưởng tượng nổi lại có loại gì như thế~x( :madflame: :-B ~x(
lũ heo:eek:) :eek:) X(

Chỉnh sửa lần cuối:

bây h thì ai chơi bkav

Từ xưa đến nay, hàng made in vietnam chỉ có thể dc xử lý do vietnamese.
Có nhiều loại virus chỉ có bkav mới thịt được, cho dù cả Kav Kis gì cũng nghỉ hết
:|:|.
Phòng xa vẫn hơn, chứ để đến lúc bị rồi thì :(:(:(

hơ ...máy nhà thảo vẫn ngon ơ!!!;)):D;))

tui có cách chữa virus đây các bác cứ vào phần ổ c:\windows- thấy cái file system 32 thì ấn shift del từ bi giờ ko lo về virus nữa nhé
hoặc vào control pannel phần internet conection thấy cái llan 2 chọn vào ấn disabled bảo đảm ko còn virus nào nữa đỡ tiền down bkav :))=))=))
@ chú hòa mày nói 1 câu chất thật đồ vn phải dùng hàng vn =))=)) nhớ cái vụ evtran 3 hok ?
topic L1 đã chuyển sang topic tin học zzzzzzzzzzzzzz

Chỉnh sửa lần cuối:

Làm theo cách của ông thà tắt máy ko dùng nữa cho nó đỡ virut

Bài tao thậm chí còn đưa mấy loại gió lạ vô, hình như nó chưa hình thành trên trái đất bao giờ, chứ đừng nói là có ở việt nam hay ko, cô cũng vì thế mà bó tay ... chả gạch 1 chút nào trong bài :)):))?!

chào buổi trưa:)|

các bác bàn luận về tin học mà không gọi em vào,không tốt[-x [-x
các bác thử xài mấy cái này xem:
diệt spy:
DarkSpy
SpywareSeizer2007
spywarefree
Free-SpyWareScan
diệt virus+malware+rootkit:
malwaredestroyer
winpatrol
bitdefender_free_v8
AntiRootkit
Comodo Antivirus
ad-adware 2007
Còn rất nhiều phần mềm nữa nhưng các bác cứ dùng hết chỗ này thì đảm bảo chẳng còn con virus hay spy nào sống sót nữa.

bạn hiếu đưa lên thì được rồi, nhưng nhấn mạnh là phải cho cả crack và key nhé
nếu cho thành ra phạt thẻ rồi, vì vậy ko tin cái link kia cho lắm =))

sax YM ko vào đc chuyện hơi bị bt do quá tải hoặc do có thằng bị thần kinh nó đang chém gió với cái nick mày:)):))
thằng dương md dám dụ dỗ nó làm sằng bậy

Chỉnh sửa lần cuối:

Các bác cứ yên tâm là ko có ai chém ai hết ,có chăng là cái bài của bác trung hiếu bên trên;));)). Có thể xem thêm thông tin ở trang này

Chỉnh sửa lần cuối:

thông tin chính xác 100%.không hề bịa đặt.
những cái link đó tôi đều đã thử hết,không hề die

ch4n' xia' s3p' chit' vi` d0^ng' chuy3n d3` ruj`,coa' ban. neo` cu*u' to*' hem?
na(n ni? doa',,,(T_T),y3n t4m na` to*'tr4?co^ng,hem chem'joa' da^u

Đề nghị bạn Vàng Anh ko gõ những kí tự kiểu đó, ở 4rum này gõ dc TIếng Việt mà. Mất mĩ quan quá :)

Ko vào dc yahoo messenger thì chat qua yahoo mail, vẫn ngon lành, chả làm sao cả, mấy cái kí tự mặt của nó cũng ngồ ngộ :)

chat qua mail chán lắm. chat bằng YM là tốt nhất, chả bao h tớ ko vào được :(

tớ đang ko vào đc:(
cứ bật máy tính lên là lại hiện ra bkav home (mới tải:D) tự động bảo vệ diệt mấy con viruts mới :))
nhưng YM thì vẫn ko vào đc:-??

Back
Bên trên