khối chuyên mình rất rất vui.Anh em ta chan hòa tình thân!WELCOME TO LÝ 1 07-10!!!

Re: khối chuyên mình rất rất vui.Anh em ta chan hòa tình thân!WELCOME TO LÝ 1 07-10!!

mấy ngày ốm có khi trong mơ, bố Chiến vẫn thấy Chiến lẩm nhẩm mấy câu tiếng Anh;))
thế Mẩu có phải vào bệnh viện ko đấy, hay là chỉ ở nhà thui ??:O:|:-/;)

Re: khối chuyên mình rất rất vui.Anh em ta chan hòa tình thân!WELCOME TO LÝ 1 07-10!!

tớ nghỉ ốm thì có ai nhớ tớ như thế ko nhỉ;))
có được nhìu bạn hỏi thăm thế ko nhỉ!!!:">
hum nay bùn thế:(

Thảo nghỉ ốm thì chắc cũng có kha khá người hâm mộ gọi điện chúc mừng cùng quà tặng đấy;))
đừng đua đòi với Chiến "người mẫu";)):))
người ta là siêu sao<):) <):) <):)
nhớ Chiến quá, mấy ngày thiếu nó ko ai che cho cả\:d/ \:d/

uhm` mai KT mong nó đi học nó che cho :p

Mong là mai thầy hiệp cho bài dễ nuốt thôi, ko như lần trước thì lại số con bò:(:)((
@Thảo: mày thích bị ốm lắm hả, sốt xuất huyết đấy, ko cẩn thận là hết đường quay lại forum đấ=))=)) Nếu mày mà vừa ốm vừa đau chân thì sao nhỉ ;));)) lúc đó ko hiểu có anh nào cõng ko, kẻo lại bò thì mệt;));)), mà mày có nhảy lò cò lên bậc thang dc ko thảo, tao nghi ngờ là ko ;));));)).
À mà nhiều khả năng sau khi mày ốm thì mày lại cao lên cũng nên, tao nghĩ mày chỉ cần cao lên tầm 5-6 cm nữa + gầy đi thì có lẽ bọn con trai sẽ nhìn mày = 1 ánh mắt khác ;));));))

:-j cao lên 5-6 cm thì nó cũng chỉ cao 1m 5 :-j vẫn wa' lùn =)) ( bình thường con THẢO chỉ cao có 1m45 , hôm trước đo rôi ;)) )

1m45???? tao tưởng tầm 1m55-56 chứ??
Nếu là 1m45 thì mày phải cao thêm tầm .... 15-16 cm nữa, có vẻ hơi xa nhỉ , giống như kiểu tao cố gắng để cao trên 1m80 ấy nhỉ;));));))...... nếu liên tục chơi bóng rổ thì chắc cuối lớp 12 mới dc như thế, mà tao lại ko thích bóng rổ lắm .Hay mày chơi bóng rổ đi Thảo :|:|:|:|

Chỉnh sửa lần cuối:

sợ chơi bóng rổ bạn Thảo lùn thêm;));;)
:-j đừng trêu bạn ấy nữa, có nhớ lần trước chú bộ đội trêu ghẹo(=))) Thảo bị quát cho thế nào không ??:-j=P~;)

này!!!ăn nói cẩn thận!!!:-wTui cao 1m53 đấy:-wCon Thu mang thước dây đi đo hẳn hoi(Có bố tui chứng kiến):-w
@hoà:tui thì chắc chả có ma nào mún cõng đâu!!!Đâu như ai đấy!!!Như ai đấy thì mới có người cõng chứ!!!mà ánh mắt khác là thế nào?Nếu như ông nhìn bạn ý thì thui!!!Khỏi!!!Tui ko cần!!!Ko dám!!!Ko đủ trình!!!ko pon chen!!!:(:(:(

Chỉnh sửa lần cuối:

:-ss 1m53 :-ss có gian lận chăng :-s

:-j thôi, tha cho bé đi :-j:(

@Thảo: mày đang nói cái gì thía :(:(:(:( tao ko hiểu :(:(:(. Tao nhìn cái gì???? thông báo là tao nhìn cả lớp ko riêng gì ai đâu:D:D:D:D.
Nếu còn phản đối thì pm yahoo:-w:-w:-w

Tony bắt đầu lo sợ vẩn vơ 1 cái gì đó;;);;)

tao cây ngay ko sợ chém gió đâu :)):))

kinh nhờ;))
hôm nay Tony có cái đầu mốt thế=)):))
anh mày ác quá:-j, nỡ lấy em trai ra làm vật thí nghiệm;));))
mày thấy nhớ tóc ko ???;;);;)
mái tóc bồng bềnh phong sương giờ chỉ còn là 1 đấm lông (tơ) trơ trụi=)):))

=))=))=))=))=)) anh thằng HÒA là thợ cắt tóc :-j:-j:-j

anh nó dọa nếu ko cho anh nó cắt tóc cho nó thì ko bao giờ tony được động vào máy tính nữa;)
thế là chú bé sợ=))
khổ thân Tony, vật thí nghiệm thứ 2 sau anh nó:));))

[-x [-x [-x tao đề nghị thằng ZOO ko sỉ nhục anh thằng HÒA + HÒA

sỉ nhục ??:-?
mày làm sao đấy ??:-??:-/:|

anh thằng HÒA là kĩ sư tin học chứ ko phai cắt tóc :))

Back
Bên trên