khối chuyên mình rất rất vui.Anh em ta chan hòa tình thân!WELCOME TO LÝ 1 07-10!!!

Re: khối chuyên mình rất rất vui.Anh em ta chan hòa tình thân!WELCOME TO LÝ 1 07-10!!

Cuối cùng cũng phá đảo Resident Evil 4 , mình phục mình quá :x:x:x

Ý tao bảo bọn mày ko thấy xấu hổ với tư cách nam nhi à, ko phải tao nhận mình là con gái. Với những thằng ít não như bọn mày đúng là có nói cũng như ko :)), chú chang_tra_da_cam (orangeman hay chàng trai đa cảm) vỡ mặt mà sao còn máu thế =)), còn thằng cún đỏ tao làm quái gì có nợ máu vs mày nhỉ =))

Chỉnh sửa lần cuối:
Re: khối chuyên mình rất rất vui.Anh em ta chan hòa tình thân!WELCOME TO LÝ 1 07-10!!

Ý tao bảo bọn mày ko thấy xấu hổ với tư cách nam nhi à, ko phải tao nhận mình là con gái. Với những thằng ít não như bọn mày đúng là có nói cũng như ko :)), chú chang_tra_da_cam (orangeman hay chàng trai đa cảm) vỡ mặt mà sao còn máu thế =)), còn thằng cún đỏ tao làm quái gì có nợ máu vs mày nhỉ =))

Nhận xét về quá trình tăng level của Kiều Phong (biệt danh: Thôi Chấn Phong - or Duy Nam L1) :
- Từ 1 lính ném đá cấp thấp ( 1 minh` Orange_boy có thể "bành" ra và giật điện), Kiều Phong đã nhanh chóng lên level ( với trò cùi trỏ và luyện chưởng "đập đầu ra sau" -> Không chỉ khiến orange_boy bất ngờ và bị máu chảy thành sông mà hơn 3 binh sĩ L1 bị trọng thương (Nguy cơ bệnh Ngọng(~~) )
Giờ đây, KP đang luyện 1 tuyệt chiêu bí mật :-" :-" và thách thức CHÓ ĐỎ, ORANGE_BOY và toàn bộ ANH EM L1.

Anh em L1 nghe lời tuyên chiến của Phong rồi nhé. Thứ 2 tới nhớ đề phòng :)) :-h :-h :-h .

@ BÉO: Thật ko nhờ ông bị Fo sỉ nhục như thế :))
@ ORANGE_BOY: Cố gắng phát huy lần sau :))

Tớ chả thách thức ai cả. Các bạn cứ xông vào tớ một cách điên dại đấy cứ. Đề nghị chấm dứt ngay trò này hoặc đổi đối tượng sang các bạn khác như bạn Chiến A chẳng hạn :))

@Chú C: ANh là thita_vipho chứ ko phải TCP hay KP gì cả :))

Chỉnh sửa lần cuối:

MÀY XUI KHIẾN MỌI NGƯỜI GIẬT CHIẾN A HẢ:-? THIK GÂY MẤT TÌNH ĐOÀN KẾT CHỨ J`:-? THẾ THÌ THỨ 2 ANH EM GIẬT...... CHIẾN a :))

Lo mà ôn hóa đi, kt 1 tiết đấy :-j
Thế mày xui giật tao thì ko phải gây mất tình đk à =))

Tao nghĩ ae nên duy trì tình trạng bơm giật nhau tùm lum tn :x rất thú vị :)) nhiều trò hay :))

Thi thoảng có bắt con cá to ae cứ gọi tao lên giúp 1 tay, tao hôm trước mới quần Fong 1 tí chưa thoả mãn :">

Nên nhớ nếu giật thằng nào thất bại bọn nó đều xoay sang giật mày để giải tỏa đấy =))

thằng Phong chán sống rồi, mai ktra Hóa xong tao quyên sinh cho sự nghiệp ngay

Anh vẫn sống :">

Vừa mua quả dây đàn D'Adario xịn mất trăm sáu, tiếc mất 3s :-<

Chỉnh sửa lần cuối:

hey, các chú cho anh bon chen, tận hôm nay mới phát hiện ra chú Chiến lớp ta trc học cùng trg cấp 2 vs anh à :))

Em cũng học cấp 1 QT đấy :))

haha Anh dương à... Em cũng cấp 1 QT nài =))

hô hay quá nhể, hóa ra QT mình hồi trc nhiều nhân tài quá nhỉ ;)) cứ tưởng có mỗi mình :">

các chú mau add nik anh để anh em chém gió ôn lại kỉ niệm xưa =))

Nghe kể chuyện thi cuối năm 12 thật đáng sợ :(
Chắc sang năm bán máy tính đi, thi đỗ đh mua cái mới :">

Lâu ko lên Hao thấy buồn cười vãi toàn giật điện thế này :)) :))
À còn vụ Duy- Diệp chết cười =))

[youtube]yfVRjMLfWqc[/youtube]

hô hay quá nhể, hóa ra QT mình hồi trc nhiều nhân tài quá nhỉ ;)) cứ tưởng có mỗi mình :">

các chú mau add nik anh để anh em chém gió ôn lại kỉ niệm xưa =))

Anh Dương vui tính quá =)) Add YM em nhé: the_real_dream_1992 có gì ta ôn lại kỉ niệm xưa =; =;

----------

chú Chiến đi ôn Qg với TOE đi, ko lên HAO chơi nữa ;))

T_____T Ôn sao đc hả chị ? Em đang tự hỏi làm sao để có đc giải KK đây =)) (Em vẫn chưa tưởng tượng ra nổi :-?? )

hình như là truyền thống khối lý là spam ko biết mệt :|

1 ngày đc 1 2 bài thì spam j hả ảnh :|

Back
Bên trên