khối chuyên mình rất rất vui.Anh em ta chan hòa tình thân!WELCOME TO LÝ 1 07-10!!!

Re: khối chuyên mình rất rất vui.Anh em ta chan hòa tình thân!WELCOME TO LÝ 1 07-10!!

tối nay có ai chơi gì ko ?:|

Re: khối chuyên mình rất rất vui.Anh em ta chan hòa tình thân!WELCOME TO LÝ 1 07-10!!

Mai đi Xem Film :d

----------

Chỉnh sửa lần cuối:

Năm mới hãy quên đi :argue: :argue: :argue: :argue: :argue: :argue: :argue: :argue: :argue: :argue:
để mà
:beerchug: :beerchug: :beerchug: :beerchug: :beerchug: :beerchug: :beerchug: :beerchug: :beerchug: :beerchug: :beerchug: :beerchug:

:roflmao: :roflmao: :roflmao: :roflmao: :roflmao: :roflmao: :roflmao:
:lol:
rồi đàn hát :guitar: :guitar: :guitar: :guitar: :guitar: :guitar: :guitar: :drummer: :drummer: :drummer: :drummer: :drummer: :drummer:
Và mỉm cười đón năm mới :cool: :cool: :cool: :cool: :cool: :cool:

HAPPY NEW YEAR

các bạn biến đâu cả ngày ?:-?
nó xoá rồi còn gì:|
tối nay có ai có kế hoạch chơi bời gì ko ?:-/:D

Năm hết tết đến --> Rước lộc vào nhà --> quà cáp bao la --> Mọi nhà no đủ --> vàng bạc đầy tủ --> Gia chủ phát tài --> Già trẻ gái trai --> Xum vầy hạnh phúc -->Cầu tài chúc phúc --> An khang thịnh vượng-->Chúc bạn có 1 bầu trời sức khỏe-->1 Biển cả tình thương-->1 Đại dương tình bạn-->1 Điệp khúc tình yêu-->1 Người yêu chung thủy-->1 Sự nghiệp sáng ngời --> 1 Gia đình thịnh vượng.Chúc cả gia đình bạn vạn sự như ý --> Tỉ sự như mơ --> Triệu triệu bất ngờ --> Ko chờ cũng đến

ở bờ hồ hôm nay có ca nhạc gì ko nhỉ ?:D
=========
KẾ HOẠCH ĐI XEM FILM NGÀY MAI LÀ THẾ NÀO ĐẤY, CHO TỚ BIẾT CHI TIẾT ĐI:D

Chỉnh sửa lần cuối:

Mai chiếu ở lều tranh bộ phim đen trắng, vào hồi 25h. Giá vé : 1 bill USD.
:|:|:|

topic lớp mình sao vắng vẻ im ắng thế?
Chúc mọi người năm mới hạnh phúc,gặp nhiều may mắn,xua đi tất cả những cái xui của năm cũ.
happy new year
[mp3]http://www.fileden.com/files/2007/11/6/1567097/Happy%20new%20year.mp3[/mp3]

:x:x hay quá :x:x
chưa tết thật mà đã ăn chơi thế này rồi:p

!!!RaEy WeN yPpAh DnA eÉnNa EnNoB​

Có lẽ năm nay sẽ bắt đầu bằng 1 tràng đau khổ khi tổng kết 1 đống môn.

happy new year

.:*:.Mong bạn thao thức đêm dài để quý ánh nắng ban mai.:*:.

.:*:.Mong bạn gặp cơn mưa để quý những ngày nắng đẹp.:*:.

.:*:.Mong bạn bận rộn để trân trọng những giây phút thảnh thơi.:*:.

.:*:.Mong bạn có lúc thật buồn để cảm nhận giá trị niềm vui.:*:.

.:*:.Mong bạn nếm trải nỗi đau để biết chia sẻ với những người đồng cảnh.:*:.

.:*:.Mong bạn đôi lần vấp ngã để trải nghiệm thấy mình lớn khôn.:*:.

.:*:.Mong bạn có lần mất mát để biết ơn những gì đang có.:*:.

.:*:.Mong bạn khóc được để xóa nhòa tổn thương mang theo thời gian.:*:.

.:*:.Mong bạn giữ được ký ức tình yêu qua bão tố cuộc đời.:*:.

.:*:.Mong bạn sống thật lòng ngày gặp mặt để thanh thản khi nói lời chia tay.:*:.

HAPPY NEW YEAR from H1 to everyone :D

mở man` cho năm mới!!!! :X:X

cố spam sang trang đi để tao poz tác phẩm tự diễn:x
vừa thu xong:x:D

1/1/2008 : BOOM & BUST : HAPPY NEW YEAR !

thanks chú C đã hưởng ứng lời kêu gọi của tớ:x
cố lên, nốt 2 bài nữa thôi;)

Chúc thầy Phúk, thầy Đạt và các thầy cô giáo khác nữa 1 năm mới may mắn, vui vẻ, trẻ khỏe, cho điểm cũng ẻ, và mọi sự đều suôn sẻ :D
Mọi sự tốt lành :D

----------

thanks chú C đã hưởng ứng lời kêu gọi của tớ:x
cố lên, nốt 2 bài nữa thôi;)

Nào ta cùng spam <:p <:p <:p

chúc cho mọi sự đều tốt lành:) (ko hiểu sao tớ rất ghét dùng cái emoticon ":)" này nhưng lần này đặc cách;)))

Năm mới, sang trang mới nào
<:p <:p <:p <:p <:p <:p <:p <:p <:p <:p <:p <:p

Back
Bên trên