Không nóng sao dc

Trần Thu Trang đã viết:
Thế bạn Quyên định thế nào? Nói chuyên trong sáng hơn hay là... hả?Tớ thấy thế này cũng bt mà?

.... thế này mà em Trang bảo bình thường thì .... chậc chậc ... đáng xem xét đấy ..... b-)

Ý em nói là em thấy thế này ko fai là trong sáng ah! Tại em hiểu nhầm ý bạn Quyên ah! Sozy chị nha!Em trong sáng lắm:x

Ơ, sao thời buổi này lắm người tự nhận mình là trong sáng thế nhỉ :)) , sao lại cứ phải nói to cho mọi người biết thế, các em sợ gì à?
:))

Thôi thế thì em ko nhận mình trong sáng nữa chị Thảo nhá!

không không, chị viết thế thôi chứ không có ý tứ gì đâu :((

Nguyễn Thảo đã viết:
Ơ, sao thời buổi này lắm người tự nhận mình là trong sáng thế nhỉ :)) , sao lại cứ phải nói to cho mọi người biết thế, các em sợ gì à?
:))

... chị ơi .. có tật giật mình đấy chị ạ ... b-)

Anh Dũng để tên là Bui Ngoc Dung để mọi người tưởng anh ý là con gái trong sáng ngây thơ :))

.... heheh .. sao anh Vũ biết rõ thế ???.... b-) .. mà nếu đúng vậy thì .... anh Dũng quả là người nham hiểm .... b-)

Hic hic, mới có mấy tháng mà mọi người đã quên "sư phụ" Trân này rồi à, quá đáng quá, hic hic!!

Mọi người ở đây quên em Trân sao được, thời gian vừa qua em ở nhà có tu luyện được chiêu nào mới không thì đưa lên cho anh em thưởng thức với
@Em Thủy: anh nham hiểm không bằng anh Vũ đâu

... thế tên thật của anh Vũ là gì hả anh Dũng ???.....:-? ... b-)

Tên khai sinh của Vũ là gì thì không biết nhưng với mỗi một cô gái thì nó lại lấy một tên khác nhau, ở box này thì nick là Vũ tách

Tên hay nhỉ?, Em Dũng có mật bí đặt cho mình một cái tên hay hơn không?

Em chả có vấn đề gì nên không có tên ghép, để hôm nào rỗi rãi đặt lại tên cho chị Thảo với em Thủy nhé

ok, thế đến bao giờ em định khai tên cho bọn chị thế??? :))

Em chưa có thời gian nên chưa nghĩ được tên gì cho chị và em Thủy, nhưng hôm qua đọc báo thấy trong vụ án Năm Cam có "Thủy té" và "Thảo ma", cũng gần giống hai người đấy

Bui Ngoc Dung đã viết:
Em chưa có thời gian nên chưa nghĩ được tên gì cho chị và em Thủy, nhưng hôm qua đọc báo thấy trong vụ án Năm Cam có "Thủy té" và "Thảo ma", cũng gần giống hai người đấy

... ặc ặc .... 8-} ... hôm qua em cũng đọc báo có tên Dũng "đầu lâu " chị Thảo ạ ... :)) .... b-)

Em đọc báo nào thế, anh nói có sách mách có chứng đấy chứ không bịa đâu, mà sao em cứ kéo bà Thảo vào cùng bắt nạt anh thế

Back
Bên trên